Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 30 của 30
    e thì cứ chơi sever nước ngoài , đặc tính người việt chúng ta nó thế rồi . e cung thế

Chơi server nước ngoài vừa ổn định, lại được giao lưu với các nước khác và học tiếng anh tốt. Riêng em là thú vs khoản đó hihi!!!

Trích dẫn Gửi bởi huynhtac90
    Chơi server nước ngoài vừa ổn định, lại được giao lưu với các nước khác và học tiếng anh tốt. Riêng em là thú vs khoản đó hihi!!!
    thế bạn chơi sever nước ngoài nào thế .mình đang chơi reloadedpt.net nè

Mình chơi ept. Mình không biết đăng ký cái kiểu gửi mail nên đành chơi ept vậy thui. HIHI!!!

gửi mail cũng dể thui bạn. bạn vào phần đăng kí TK nhập mail vô.rùi bạn vào hộp thư nó gưởi lick về bạn điền thông tinh. tên ngày sinh cảu bạn . là được rồi.cũng dể mình hok bik tiếng anh mà mình cũng DK được nè.

Trích dẫn Gửi bởi vutrando
    gửi mail cũng dể thui bạn. bạn vào phần đăng kí TK nhập mail vô.rùi bạn vào hộp thư nó gưởi lick về bạn điền thông tinh. tên ngày sinh cảu bạn . là được rồi.cũng dể mình hok bik tiếng anh mà mình cũng DK được nè.
    Ban bua nào ban cho Dk gium mjnh với gửi cho mjnh cai ban dow cua Rpt dc ko .... :GTst:

Trích dẫn Gửi bởi weakman76
    Mình xin trích đoạn lại bài viết rất hay và đúng sự thật từ trang diễn đàn PTV mong ai là người chịu trách nhiệm tạo cái game này điều tra xử lý dùm không thì closed game đi. Đừng tạo ra rồi để nó chết ỉu vậy.
    Sau vụ phoniex del acc vì xảy ra tiêu cực anh em gamer làm lớn chuyện vài chú trong ban điều hành đã ra đi game yên bình 1 thời gian giờ lại...sóng gió trên game lại xảy ra và có vẽ lộ liễu và trắng trợn hơn như:
    - Hack ở bless có GM online nhưng lại làm im lặng và đưa ra 1 giải thích khó hiểu phải chăng là chú ấy vừa là cầu thủ vừa là trọng tài hay gọi là vừa đá banh vừa thổi còi -> bât bình thường
    - Hack ở sod
    - Event respect vũ khí quá bất hợp lý và không công = các char knight và char ata lại vượt trội mạnh hơn các char khác 1 cách không bình thường. Knight đeo vũ khí event có thể 1 hit như pike...quá buồn cười.-> bất bình thường
    - Chưa kể vụ sheltom mà himvitory đã phát hiện sau đó quit game sau khi đầu tư hơn 30tr vô cái game này. Mà giờ vô bless phải công nhận các char ranger của HV trâu thiệt trước chỉ có Sin giờ thì....vô số...-> bất bình thường
    VÀ TẤT CẢ ĐIỀU NÀY QUÁ BẤT BÌNH THƯỜNG PHẢI CHĂNG ĐANG CÓ TIÊU CỰC XẢY RA CÓ SỰ TIẾP TAY CỦA CÁC "QUAN" TRONG BAN ĐIỀU HÀNH VPT VỚI CLAN HV ( tôi xin lỗi trước 1 số member clan hv vì quơ đủa cả nắm nhưng tôi nói thẳng ra vì mọi điều trên chỉ có clan các bạn được lợi mong rằng đừng để 1 con sâu làm rầu nồi canh.
    Đã tâm huyết game có 2 lựa chọn để các bạn ý kiến.
    1. Im lặng quit game or tiếp tục chơi chấp nhận tiêu cực
    2. Không chấp nhận phải điều tra làm cho ra ngô ra khoai các tiêu cực để vpt tốt hơn
    Chơi game vui vẽ và fair còn chơi game mà war thua cay cú đi kiếm người ta ngoài đời sau đó ép vô clan mài không vô clan tao xử
    Chơi game mà người ta phải bỏ công ngồi ngày 8h trả tiền net tiền cơm....để cày thuê kiếm vài đồng xài mà đi ép phải pt free không thì xử
    Chơi game mà ép mod phải làm a làm b nghe theo tao không thì tao xử.
    CHƠI GAME KIỂU BÁ ĐẠO ĐÓ THÌ DÙ CAC CHÚ CÓ LẤY BLESS LẤY SOD HAY NÓI 9 XÁC LẤY CẢ THIÊN HẠ *** AI NỂ PHỤC. VỚI CÁCH CHƠI CỦA CÁC CHÚ + VỚI QUYỀN TRỢ GIÚP CỦA GỜ MỜ THÔI THÌ CÁI GAME NÀY SGONLY NHƯỜNG VPT CHO CÁC CHÚ HD ĐÓNG CỬA CHƠI VỚI NHAU VẬY.
    À CUỐI CÙNG TÔI CHỌN CÁCH 2 vì đã đầu tư vô game và yêu game không thể dễ dàng ra đi được dù ra đi phải làm cái gì đó để vpt tốt hơn cho người sau chơi. Cuối cùng đề nghị nếu có thể thì thay đổi mod còn 0 thì tuyển bảo vệ đi theo mod kẻo lại bị khủng bố tinh thần ép kèo mod phải nữa thì gáme cũng sập sớm.

Dẫn nguồn từ link:
    http://forum.vietpt.net/showthread.php?t=8011
    Đã là game Việt Nam, do người việt nam quản lý thì thua rồi, game nào cũng thế. Quan to nhà nước còn tham nhũng huống gì cái game cỏn con. thích PT thì kiếm mấy cái sv nước ngoài mà chơi giải trí, tuy không hoàn hảo mà cũng phải trên đời làm gì có cái hoàn hảo, công bằng. nhưng vót 1 câu là tốt chán so với sv Việt Nam

Trích dẫn Gửi bởi 2454891me
    Đã là game Việt Nam, do người việt nam quản lý thì thua rồi, game nào cũng thế. Quan to nhà nước còn tham nhũng huống gì cái game cỏn con. thích PT thì kiếm mấy cái sv nước ngoài mà chơi giải trí, tuy không hoàn hảo mà cũng phải trên đời làm gì có cái hoàn hảo, công bằng. nhưng vót 1 câu là tốt chán so với sv Việt Nam
    chuẩn men . Sau PTV . rồi VPT . kinh nghiệm xương máu rồi . giờ chắc cốp cứ EPT và rpt là chuẩn . mấy cái việt nam chỉ tốn công sức rồi sập )

Trích dẫn Gửi bởi sonphieubacptv
    có hack chủ yếu do GM yếu kém thôi ( làm ăn chỉ muốn kiếm tiền ko quan tâm đến người chơi thì sao mà thọ được lâu ) ... bac nói a chị HD là sao ... những người lớn tuổi có thập liên chơi PT gần chục năm h` cư trú ở SV NDT rồi bạn à ... ko lên vơ đũa cả nắm ... bạn có chắc ko co người ở HN hay HCM hack ko ...

bạn cư tung hô RPT hoài vậy sao thấy ng` ta sell acc quá trời ... hàng VN hem xài đi xài hàng Trung cộp nó block biết kêu ai ... chơi sv nước ngoài nó nhìn mem VN như thấy hủi thì chơi làm gì ... cứ về tắm ao ta cho lành ... ao có đỉa mà nhiều người tắm thì đỉa cũng dần mà chết thôi :X
    hãy xác định là khi sever việt ko đem lại lợi nhuận người ta sẽ đóng cửa . Bài học PTV. E-xpt còn đó . Những ai đã chơi e-xpt thời điẻm welsel là Gm sẽ hiểu ! Còn sever nước ngoài sẽ tự làm mới game để tiếp tục thu hút những người mới thay thế người cũ . và người Cũ sẽ lại tham gia lại!

Chơi thế thì không công bằng rồi, bất công quá, game lâu muôn đời là vậy nên không thọ được lâu

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123