Trang 10 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910
Kết quả 91 đến 95 của 95
    Trích dẫn Gửi bởi huynhtac90
    Tôi nghĩ tốt nhất mấy bác nên qua pt1.subagames.com chơi. Download chỉ có hơn 700Mb (quá ít) mất tầm 40p(IDM), có rất nhiều gamer VN ở đó, trong đó có tui nè (lvl 37 Mage), sever nào cũng giữ nguyên char của bạn, chỉ khác nhau là có 1 sv đi BC, ba sv kia đi boss: Awell, Miranda và Valento (theo tui nên vào Valento vì có nhiều Việt ở đó). Mạng rất nhanh, anti hack, thậm chí các gamer nước ngoài cũng rất thân thiện, họ tấm tắc khen là có nhiều người VN chơi PT quá đó. Đánh quái thì exp cũng ổn định, không "cực" như PTV mà cũng không "vèo" như rPT (nói chung là cứ chơi đi). Nếu ưng ý thì pm DISCLIPEvn tui nha! Để tui kêu clan leader ra mà vô clan, rất tận tình lun. Item thì gần như bằng rPT, mỗi tội không có tier5. Và nên biết là: ngoài Mystic ra, các bạn có thể nhặt được rất nhiều Mirotic, thả ra là bao nhiêu quái trên 80lvl (đã lun), đây coi như là một sự hỗ trợ của admin đó. Có lần tui thả được Valento cơ!

Nói chung, các sv nước ngoài thì suba là sv nhanh nhất, và cũng tạo cảm giác nhất, không bị kỳ thị như các sv khác.

Nhớ pm tui nha! Mỗi tội là tui sắp thi đội tuyển rồi nên... khó mà liên lạc được đâu! Haiz!
    cấp nhui rồi dại ka ,

Trích dẫn Gửi bởi huynhtac90
    Tier5 mà ra thì mage chỉ có... mất dép với pri!!! Ice meteo với dam 250 - 270 chưa cộng phụ max và 6 lượt rơi với tỉ lệ đóng băng cao ngất ngưởng sẽ.. tạo cảm giác "đi trơn tru trầm trậm" cho các char haha!!! Em là pri nên em sướng quá! Còn có skill buff dam nữa chứ!! Đúng là trời phù hộ cho các tiểu thư pri nhỏ bé nhưng tiềm tàng
    mình cung pri , bạn mấy x rồi minh cài mai mơi 8x ,

Mình chơi đi chơi lại mới chỉ có 50 haha!!! Bạn có lofly staff không mình buy với. Tên là PRIESTmale. Vẫn còn gậy 4x, mặc arch robe+3 (mới age), orb 50, 55, faith wand 50, tất cả đều spec. Trong hòm còn có robe 7x spec nữa hihi. Giờ thì mình chỉ cần lofly hoặc chaos staff spec thui, hoặc divine robe. bạn có thì sell mình nha. Nếu có thì send trên fgt này hoặc có yahoo thì pm mình :disclipe.

o bik cach lam sao choi lai , toang tieng anh

Fightnoob cung luu luyến dữ ha

Trích dẫn Gửi bởi ZzZFighternoobZzZ
    có nên chơi không ta. hay là đợi IPT ra lò đây , khó nghĩ quá , để hỏi ý kiến anh em xem thế nào )

Trang 10 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910