Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 95
    Down ở đâu về để chơi vậy ???

Trích dẫn Gửi bởi Oanuyea
    Down ở đâu về để chơi vậy ???
    ở đây mediafire.com/kpt

Hay đấy . Để rủ bạn bè chơi lại . Tụi nó ko chơi chắc cũng ... chơi 1 mình !

exp x5 đi a Mib chứ để exp x3 train cũng hơi cực, mà bây giờ đa số ai cũng có ít time với lại làm biếng train hết rồi, exp lên chậm nản lắm, chỉ muốn mau lên lv cao để pvp thôi

Bạn chủ topic ơi liệu game có thể hoạt động lâu dài ko. GM là người nước ngoài có công bằng ko, realmpt GM rất hay game rất phong phú nhưng khổ nỗi không công bằng khi block cả clan người Việt hay tại số mình đen chơi PT nào cũng hết block rồi lại sập sever

Ai đã từng chơi uPT trước đây thì đều biết MIB rất fair và rất nghiêm khắc .

Nếu tình trạng hack nhiều thì server nào cũng bị IP block thôi có điều MIB chưa bao giờ block IP của cả 1 đất nước.

Server sẽ hoạt động đến khi nào không còn người chơi thì thôi.

Cũng ham hố muốn quay lại lắm nhưng mà bây h đa số ai cũng bận. Nói thật chứ để ratex5 còn nãn chứ đừng nói là hạ xuống còn 3. Những người tâm huyết PTV có lẽ còn rất nhiều nhưng không ai có đủ thời gian như trước đây để ngồi cày từng exp 1 cả.

Theo mình mục đích của việc mở sv này bác MIB đã nói rất rõ: chơi để vui và tìm lại cảm giác khi xưa, không nên quá chú ý đua top, pvp .Vẫn biết chắc chắn sẽ không thể giống 100% được, khoảng 60% là ok rồi, bởi vì thời gian thay đổi, con người thay đổi, cảm giác cũng thay đổi...
    Một lần nữa xin cảm ơn bác MIB, đội ngũ GM uPT.Mong các anh em quay lại và xây dựng cộng đồng PT Việt đông đảo và vui vẻ.
    Chúc mọi người sức khỏe và làm việc tốt

Cảm ơn Thienha . Mục đích của server rất rõ ràng là để vui thôi. Ai có nhiều time thì log nhiều, ai có ít thì log it. Không có đua top. Vì nếu đua top thì đã chơi exp*50 rồi .

Level càng chậm thì cảm giác còn lâu, chứ vèo 1 cái đã lv 100 rồi mấy noob maps lại bị bỏ hoang.

Chơi PTV từ ngày đầu tiên đến ngày cuối cùng, có được rất nhiều bạn nhưng cũng để mất quá nhiều thứ, trong đó thứ quý nhất chính là thời gian.
    Thời gian là hữu hạn đối với mỗi con người và RIÊNG BẢN THÂN MÌNH thấy còn quá nhiều thứ để làm hơn là chơi game online một cách vô bổ.
    Khẩu hiệu giờ là:KIẾM TIỀN, KIẾM TIỀN VÀ KIẾM TIỀN
    ĐẤU TRANH VÌ MỘT XÃ HỘI VIỆT NAM CÔNG BẰNG VĂN MINH

P/S RIÊNG BẢN THÂN MÌNH thôi đấy nhé, mọi người đừng vào ném đá mình tội nghiệp )

Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối