Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 59

ac ac khi 1 game online đóng cửa là do nó càng ngày càng dở , ít người chơi , càng nhàm chán . cái này thì khi chơi cũng đã cảm nhận được rồi , chứ có phải đột ngột gì quá đâu hehehe .có khi chính mình lại là người bỏ nó trước ấy chứ !
    chừng nào 1 cái game đang hay , server đang đông mà đột nhiên chết thì mới gọi là " sét đánh" , mà chuyện đó chắc cũng khó xảy ra .thế nên cứ an tâm mà chơi go thôi , bác không cần phải hù dọa thế

ko sinh lãi nữa thì bỏ, bt thôi mà.

nếu có cái game để tui yêu hơn bạn gái hoặc vợ thì nó đáng để đóng cửa .... vĩnh viễn, và đó là 1 ngày đẹp ... hết sức đẹp...

tại sao lại bị đóng cửa thế chỉ vì lý do nhảm thế ư

Trích dẫn Gửi bởi lineagelananh
    tôi không quan tâm game online việt nam sẽ thế nào bởi vì với tôi l2vh tuy chỉ là 1 server không có bản quyền nhưng đã để lại rất nhiều ấn tượng đẹp...
    bây giờ tôi giải trí bằng những trận đấu warcraft3 trên battle net và tôi thấy thật nhẹ nhàng...không ghen tức lo âu,ganh đua ...sau mỗi trận đấu dù thắng hay thua tôi đều rút được kinh nghiệm cho mình và hơn hết tôi không còn phải lo xem ngày mai mình sẽ chơi thế nao vì như vậy sẽ ảnh hưởng đến công việc học tập...
    có lộn ko ? chắc ông là nôb nên đâu có ghen tức lo âu đâu, mỗi lần mà tui đánh dota gặp noob là ức chế còn hơn chơi game luyện lv, với lại cái mạng pvpgn dạo này nó bị sh!t nên tui ko host được, còn vô host bọn nó chơi toàn gà làm ức chế
    nói chung là càng chơi càng thua thì càng dính vô nên ko thể ko ảnh hửong7 đến việc học =))

gbvn sập thiệt sao heh ? kể ra thì nó cũng có tuổi rồi , tiệc nào mà chả tàn chứ vấn đề là những kỉ niệm đẹp vẫn còn vẹn nguyên trong tâm trí mọi người chơi . có điều người ta tiếc gì khi 1 mmorpg kết thúc , đẳng cấp cao hay là những kỉ niệm đẹp ...

vì càng ngày người chơi gunbound càng ít, tiền thu vào không đủ chi trả cho các khoản phí nên chúng tôi xin đóng cửa gunbound. toàn bộ acc của gunbound chúng tôi sẽ chuyển vào trong 1 game mới do chúng tôi phát hành trong thời gian sắp đến www.bavuong.net.vn (hiện chưa được đưa vào hoạt động) .
    theo kế hoạch phát triển cho bavuong, chúng tôi sẽ kết hợp zen (tiền) trong game với 1 trang site mua sắm trực tuyến do chúng tôi cung cấp, các bạn có thể đổi zen trong game thành tiền mặt hoặc mua đồ trên site mua sắm với 1 giá trị nhất định. các bạn từ nay có thể tha hồ vùng vẫy trong thế giới mới.
    các khoản tiền các bạn nạp card sẽ được tính theo giá trị trong game mới, các bạn sẽ được thưởng thức một trò game mới lạ, hấp dẫn, mang tính cộng đồng cao. rất mong được sự ủng hộ của các bạn cho trò chơi sắp đến.
    p/s một thế giới đầy uy quyền, hấp dẫn đang chờ đón các bạn

cái ghì đây kì này, ông này định rêu rao ghì vậy, chắc lại là virus ^^.
    nhân đây tui xin tiến cử 2 game có thể sẽ tiếp nối gunbound, cả 2 đều do asia soft phát hành cả. đó là hiệp khách giang hồ và tam quốc chí. 1 game thì hack quá nhiều, các gamer rủ nhau qua hkgh của mĩ lận, 1 game thì bóp nghẹt game thủ, đồ thì bán siêu đắt,

Trích dẫn Gửi bởi vv3r3w01f
    có lộn ko ? chắc ông là nôb nên đâu có ghen tức lo âu đâu, mỗi lần mà tui đánh dota gặp noob là ức chế còn hơn chơi game luyện lv, với lại cái mạng pvpgn dạo này nó bị sh!t nên tui ko host được, còn vô host bọn nó chơi toàn gà làm ức chế
    nói chung là càng chơi càng thua thì càng dính vô nên ko thể ko ảnh hửong7 đến việc học =))
    8-x có bạn noob đóa :|...tui không màng tới những việc như bạn nói,vì đơn giản tui chỉ là 1 người bình thường và chơi game không giỏi...

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối