Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 34

Bà con vào góp ý cho GM tết xong

KO biêt phải tin thật ko hay là chém gió của mấy thằng bạn kêu sau tết này GM sẽ cho ra 1 sver " em đoán là lậu " mang tên : Bạch Hổ . em cũng muốn chơi sver nên đóng góp 1 số ý kiến trước khi GM tung ra sver này .. còn thiếu điều gì anh em vào bổ sung cho GM làm việc cho le.
    1/ chống được hack rồi hãng ra ( cái này la chắc chắn rồi :X )
    2/ cập nhập topic đại cao thủ thật nhanh
    3/ Xp chậm thôi khoảng ( 3.5 ) mới train nhiều mà train nhiều mới co thằng cày đêm để chém gió + cứ tam 2 tháng cho 1 tuần Xp X 20 để đuôit topic với các sver cũ
    4/ phần thưởng cho người trong top cao thủ sẽ được đặt tên + thay chỉ số miễn phí khi có EV mới )
    5/ bell HOT và bell thường chia giờ khác nhau trong mỗi ngày
    6/ lên để lại chó vượng miện cho clan có điểm đi SOD cao nhất như xưa từng có
    7/ ko bán bùa bất tử trong BC
    ......... tạm thế đã ... :X

ko quan tâm mấy cái đấy cho lắm!trước mắt là trận bc cuối năm,ko biết gm có làm gì cho game ko hay lại đánh đến thap 9 thi bị sập lun vì cái điều mà ai cũng biết là ai làm đấy...... :d

Tất cả các ý kiến của bạn nếu GM mà làm việc với cái "Tâm" của GM thì chắc chán sẽ được. Nhưng như thế là chưa đủ. Vì bây giờ cái "Tâm" ko = polime được nên những yêu cầu của bạn đưa ra có vẻ là rất xa xôi :GT cc::GT cc:

Trích dẫn Gửi bởi AsSontana
    KO biêt phải tin thật ko hay là chém gió của mấy thằng bạn kêu sau tết này GM sẽ cho ra 1 sver " em đoán là lậu " mang tên : Bạch Hổ . em cũng muốn chơi sver nên đóng góp 1 số ý kiến trước khi GM tung ra sver này .. còn thiếu điều gì anh em vào bổ sung cho GM làm việc cho le.
    1/ chống được hack rồi hãng ra ( cái này la chắc chắn rồi :X )
    2/ cập nhập topic đại cao thủ thật nhanh
    3/ Xp chậm thôi khoảng ( 3.5 ) mới train nhiều mà train nhiều mới co thằng cày đêm để chém gió + cứ tam 2 tháng cho 1 tuần Xp X 20 để đuôit topic với các sver cũ
    4/ phần thưởng cho người trong top cao thủ sẽ được đặt tên + thay chỉ số miễn phí khi có EV mới )
    5/ bell HOT và bell thường chia giờ khác nhau trong mỗi ngày
    6/ lên để lại chó vượng miện cho clan có điểm đi SOD cao nhất như xưa từng có
    7/ ko bán bùa bất tử trong BC
    ......... tạm thế đã ... :X
    1/ 100% không thể.
    2/ Chưa xong ở server cũ.
    3/ Nếu có ra sever mới này thì chắc chắn vẫn là ev xp up.
    4/ Cái này không hợp lý, chắc chắn không duyệt.
    5/ Không cần thiết.
    6/ Chưa xong ở server cũ.
    7/ Chưa xong ở server cũ.

Nói chung là chắc chắn không ra thêm 1 server nào nữa cả, vì việc này không cần thiết + FPT đã muốn dẹp PTV lâu rồi + ngoài khả năng quản lý của GM.

Mở sv mới á :O :O , FPT bị làm sao rồi :-ss

Cái đấy không thể vì chưa dẹp đc loạn bên sv Móng Cái kia

Đòi hỏi nhìu ở 1 cái game sắp đi vào dĩ vãng

hô hô,ra server mới mà không chịu đầu tư fix hack + quảng bá game thì có ma nó mới chơi =))

@asontana : chơi lại PTV rồi ah`

PTV h bị gammer chửi nhiều ghê......chửi nhìu thế mà GM vẫn chịu được nhỉ ,,,sức chịu đựng giỏi ghê.....Sơn Kim chi mày góp ý thế thì GM nó bó răng rồi.. Fix hack lấy ai hối lộ mấy anh chị Gà Mờ chứ...Phải để block rồi đến năn nỉ anh chị ơi tha em .....abcxyzzzzzzz.>>>cuối cùng đưa polyme đây thế là xong !

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối