Trang 1 của 10 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 92

Cái này còn tùy bạn à... Bạn mới chơi hay chơi lâu rồi. (nếu không thù oán gì lên quán anh Trung ở Đê La Thành) địa chỉ thì liên lạc với thằng xxRedbelxx Nó là ông trùm ở đấy ) ) )

Có lừa đảo , hack hiếc gì đâu mà thù oán ! Mà nghe nói Đê vừa bị block cả nút sơ lắm !

Trích dẫn Gửi bởi Dragooon58
    Có lừa đảo , hack hiếc gì đâu mà thù oán ! Mà nghe nói Đê vừa bị block cả nút sơ lắm !
    Uh...trước có vụ Gm block ID cả mấy acc chơi cùng wan net vì trong wan có 1 thằng hack...kéo theo vài người bị block chung...

Mình thì chỉ toàn chơi PTV ở nhà chứ ra quán net thì thích đánh Dday Sting với mấy đứa bạn hơn

Trích dẫn Gửi bởi DeNhatDaoFt
    Mình thì chỉ toàn chơi PTV ở nhà chứ ra quán net thì thích đánh Dday Sting với mấy đứa bạn hơn
    Đúng nè, chơi ở nhà sao đủ 5 người trở lên vậy ta )

anh em 4 biển là nhà. hân hạnh, hân hạnh

khi nào có khi đi theo Minh Trọc qua Đê La Thành 1 chuyến xem sao nhỉ ?

329 Đê La Thành số người chơi ptv đông như quân nguyên
    Số 9 Trần Phú (Nguyễn Trãi - Thanh Xuân) tuy phải down về hoặc cầm usb ra nhưng vẫn thấy gần chục mạng cày kéo lv ở đó,nhưng mà đó là chuyện của năm ngoái còn năm nay chưa mò ra đó bao h nên ko biết :">

Trích dẫn Gửi bởi D9DMD
    329 Đê La Thành số người chơi ptv đông như quân nguyên
    Số 9 Trần Phú (Nguyễn Trãi - Thanh Xuân) tuy phải down về hoặc cầm usb ra nhưng vẫn thấy gần chục mạng cày kéo lv ở đó,nhưng mà đó là chuyện của năm ngoái còn năm nay chưa mò ra đó bao h nên ko biết :">
    anh nhớ ko lầm thì hình như thàng em có biết anh. và cũng nhờ anh chuyển đồ đạc gì rồi phải ko. nếu ở hn thì qua chơi với anh. anh em 4 biển là nhà. trước lạ sau quen mà.

Trang 1 của 10 123 ... CuốiCuối