Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Chuẩn Bị Gì Trước Khi Sát Nhập???HOT HOT

Tình hình hiện tại thì mai là sát nhập 4 sevver. Theo kinh nghiêm của mình và mấy người đi trước...các bạn cần lưu ý một vài điểm sau:
    1. Trong acc có nhiều item quý, hiếm hay gold thì nên chụp hình lại tất cả thông số của item, số lượng gold (trong người nhân vật và kho).
    2. Chọn đúng 1 server bạn chơi nhiều nhất và ưa thích nhất để chuyển dữ liệu qua server mới(không được chọn 2 server).
    3. Đặt tên mới cho nhân vật của bạn (nếu trùng tên)...(^-^).
    4. Chuẩn bị phần mềm download nhanh nhất để down bản full version PTV mới. Sau đó cài đặt lại PTV
    Đó là một vài lưu ý mình biết đưa ra cho các bạn tham khảo...Nếu có gì ko chính xác mong được các bạn vui lòng bỏ qua...hihi...các bạn khác còn có ý kiến gì khác giúp mọi người chuẩn bị tốt trước giờ G vui lòng post vào topic này cho mọi người cùng biết nhé.
    Tuy chụp lại hình ảnh có mất thời gian 1 chút nhưng đó là cách để GM làm việc với bạn (trường hợp bị mất item, không có hình làm bằng chứng thì...GM cũng..ko làm việc).
    Thanks mọi người đã đọc và comment....

Phải cài lại PTV à.. chết con máy nhà em rồi (

PTV lần nào cập nhật là cũng phải dơn lại cài lại , chán các bác GM PTV ghê gúm ....4 coin nào :X

Dời lại 1 tuần rùi )...anh em cứ thong thả...wậy tiếp đi =))...có khi dời hết năm =))...

Trích dẫn Gửi bởi Pi_nhoc
    Dời lại 1 tuần rùi )...anh em cứ thong thả...wậy tiếp đi =))...có khi dời hết năm =))...

Avatar của em mà đi thi miss game thủ đảm bảo No1............:GT cry::GT cry::GT cry:

Trích dẫn Gửi bởi Mars[VM] Xem bài viết
    Avatar của em mà đi thi miss game thủ đảm bảo No1............:GT cry::GT cry::GT cry:
    Bạn gái em mà chơi PTV em cũng cho đi thi =))...bởi dzì vừa có chất vừa có lượng =))

Trích dẫn Gửi bởi Pi_nhoc
    Bạn gái em mà chơi PTV em cũng cho đi thi =))...bởi dzì vừa có chất vừa có lượng =))
    Thế em hàng nào ở Avatar thế , anh xin del acc chỉ để xin đc chụp em ý 1 tấm hình như Avatar ....:GT cry::GT cry::GT cry:

Cái Avata Sêx' quá. )

Còn khi sát nhập chúng ta chuẩn bị lương thực thôi!

CHuẩn bị thật nhiều Gold sát nhập là chỉ có đúc thôi )

Trích dẫn Gửi bởi monkey_9x
    CHuẩn bị thật nhiều Gold sát nhập là chỉ có đúc thôi )
    Shetom thì nhiều đến nỗi ném vỡ đầu nhau cũng ko hết ,nhưng Orange Ore thì ...........4 Coin thôi:GT cry::GT cry::GT cry:

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối