Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 75

Chủ đề: Nhân ngày 20/11

Nhân ngày 20/11

Hôm nay là ngày nhà giáo VN, chúng ta hay chung sức chung lòng chúc cho các Thầy, cô nào ....hack thì hãy top 1 hôm cho Trời thêm sáng nào

Good Morning !

20/11 Nhân ngày nhà giáo VN, em xin có lời chúc đến các thầy, cô!

Sáng nay em đến trước nhà
    Bấm chuông gọi cửa để mừng thầy cô
    Cô liền đon đả bước ra
    -''Thầy em còn ngủ,vì cô ra bài ''
    +Bài làm khó quá sao cô?
    -Bài thì ko khó nhưng mà dài lâu
    +Thế cô cho điểm thế nào?
    Mà thấy em lại nằm dài thở dốc
    -Cô thì đòi hỏi gì đâu !!!
    Chỉ là nhân dịp nghịch lâu thôi mà :|
    +Thôi thì em đến chúc thầy
    Dạy hay, trả ( bài) giỏi để làm cô vui
    Khi nào thầy đuối thì thôi
    Chứ cô bắt ép, thầy tiêu cô ah )
    -Cô có ép uổn đâu nào
    Chỉ là mong muốn Over 1 đêm
    Ai dè thầy yếu quá em
    Thế nên cô mới...sáng đêm 1 mình
    Nếu em nhã hừng có thì...
    Giúp cô 1 vé...cho ngày thêm vui
    Thầy em ko lết xuống đâu
    Cho nên em hãy vô tư đi mà )
    +Cô cho em sống đi mà
    Em đây ko dám máy cày, máy bay
    Lở thầy mà nhìn thấy ko hay
    Cho nên em sẽ...dzot ngay bây giờ
    Bái bia Cô nhé...em dzề
    Chúc cho cô mãi, thanh xuân bên thầy !

20/11 xin gửi lời tri ân chân thành và sâu sắc đến các thấy.các cô.
    một lần nữa xin cảm ơn các thầy các cô

chúc các thầy cô ........ 1 ngày bội thu quà cáp ) ! gửi lời cám ơn và tri ân đến các thầy cô nhân dịp 20/11 ! nhờ có các thầy cô mà nay em đã học thành tài ( chỉ thua " bát hoc " có 1 bậc thôi đó ) )

Để hack res lại skill master chào mấy cái mới được. Sáng nay đưa con đi học mua bông tặng cô. chắc tối nay có hẹn quá

Ăn quả nhớ kẻ trồng cây, uống nước nhớ người đào giếng... Từ thuở ấu thơ cắp sách đến trường chúng ta đã được thầy cô dạy dỗ những điều đó, những bài học đạo đức đầu tiên đã giúp chúng ta nên người như hôm nay.
    Là một người Việt Nam chúng ta không thể nào quên truyền thống tôn sư trọng đạo mà ông cha ta đã truyền dạy từ bao đời nay. Không thầy đố mày làm nên... Chính thầy cô đã chắp cánh cho những ước mơ của chúng ta bay cao, cung cấp hành trang kiến thức cho chúng ta bước vào đời và giúp chúng ta thành công trên con đường học vấn. Thế nhưng sau khi ra đời có mấy ai còn nhớ về thầy cô giáo cũ của mình ? Có ai lần tìm về lớp cũ trường xưa để thăm lại những người đã hy sinh tâm huyết giúp chúng ta thành người hữu ích ? Ngày 20 - 11 hàng năm, ngày lễ và cũng là ngày vui của các thầy cô giáo, ngày để chúng ta bày tỏ lòng biết ơn đến những người cha người mẹ thứ hai đã dạy dỗ chúng ta nên người. Đối với những học trò xa xứ như chúng ta một bó hoa dâng tặng cho thầy cô trong ngày này chắc có lẽ là hơi khó, nhưng những món quà tinh thần bằng thơ văn hay một chút vật chất thì chắc có lẽ là không khó lắm đối với mỗi người trong chúng ta !
    Nhân ngày 20 - 11 thay mặt hội spam game thủ gửi tới thầy cô lời tôn kính và lời chúc tốt đẹp nhất .

Trích dẫn Gửi bởi kyokoSanu

Ăn quả nhớ kẻ trồng cây, uống nước nhớ người đào giếng... Từ thuở ấu thơ cắp sách đến trường chúng ta đã được thầy cô dạy dỗ những điều đó, những bài học đạo đức đầu tiên đã giúp chúng ta nên người như hôm nay.
    Là một người Việt Nam chúng ta không thể nào quên truyền thống tôn sư trọng đạo mà ông cha ta đã truyền dạy từ bao đời nay. Không thầy đố mày làm nên... Chính thầy cô đã chắp cánh cho những ước mơ của chúng ta bay cao, cung cấp hành trang kiến thức cho chúng ta bước vào đời và giúp chúng ta thành công trên con đường học vấn. Thế nhưng sau khi ra đời có mấy ai còn nhớ về thầy cô giáo cũ của mình ? Có ai lần tìm về lớp cũ trường xưa để thăm lại những người đã hy sinh tâm huyết giúp chúng ta thành người hữu ích ? Ngày 20 - 11 hàng năm, ngày lễ và cũng là ngày vui của các thầy cô giáo, ngày để chúng ta bày tỏ lòng biết ơn đến những người cha người mẹ thứ hai đã dạy dỗ chúng ta nên người. Đối với những học trò xa xứ như chúng ta một bó hoa dâng tặng cho thầy cô trong ngày này chắc có lẽ là hơi khó, nhưng những món quà tinh thần bằng thơ văn hay một chút vật chất thì chắc có lẽ là không khó lắm đối với mỗi người trong chúng ta !
    Nhân ngày 20 - 11 thay mặt hội spam game thủ gửi tới thầy cô lời tôn kính và lời chúc tốt đẹp nhất .
    final thích câu này nhất.................................................. .....

Trích dẫn Gửi bởi FinalGhost
    final thích câu này nhất.................................................. .....
    tập spam lấy 4 coin đi kưng đã bỏ công cày thì cầy ở cấp cao nhất đấy. sáng giờ anh toàn cày 4 coin thui thêm có mấy từ chứ nhiu

May quá có ông anh làm thầy giáo ... Tối làm xịch bó đi tặng nhoè )

Trích dẫn Gửi bởi xdvanhx
    tập spam lấy 4 coin đi kưng đã bỏ công cày thì cầy ở cấp cao nhất đấy. sáng giờ anh toàn cày 4 coin thui thêm có mấy từ chứ nhiu
    em cũng ko rõ là bao nhiêu kí tự mới đc 4 coin
    mà dấu " ... " hình như hok dc tính vo ak
    nãy đang spam mấy đứa bạn rủ chiều nay vo nhà Thầy.)

Trích dẫn Gửi bởi dankid99
    Hôm nay là ngày nhà giáo VN, chúng ta hay chung sức chung lòng chúc cho các Thầy, cô nào ....hack thì hãy top 1 hôm cho Trời thêm sáng nào

Good Morning !

20/11 Nhân ngày nhà giáo VN, em xin có lời chúc đến các thầy, cô!

Sáng nay em đến trước nhà
    Bấm chuông gọi cửa để mừng thầy cô
    Cô liền đon đả bước ra
    -''Thầy em còn ngủ,vì cô ra bài ''
    +Bài làm khó quá sao cô?
    -Bài thì ko khó nhưng mà dài lâu
    +Thế cô cho điểm thế nào?
    Mà thấy em lại nằm dài thở dốc
    -Cô thì đòi hỏi gì đâu !!!
    Chỉ là nhân dịp nghịch lâu thôi mà :|
    +Thôi thì em đến chúc thầy
    Dạy hay, trả ( bài) giỏi để làm cô vui