Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

hổng biết nó có liên quan quái gì đến cái tiêu đề thế dracula? chỗ này thế nào cũng thành vùng chiến tranh .sao bên sdo hiếu chiến thế nhỉ?

chỉnh lại cái tiêu đề dùm đi mod,ko thì..... =.='

có đấy chứ,ko thì sao người ta biết mà rủ nhau chơi.
    mà nhìn movie đã thấy ăn đứt rùi à,vậy thì bạn thật ngây thơ )

vừa lướt qua nghe thử nhạc xem thế nào, ko biết nói ra sao nữa, quá hay ko có gì để chê chẳng bù cho auditon nhạc tạp nham loạn hết cả lên đáng cho vô thùng rác toàn bài kinh khủng ác liệt, xin hỏi hàng nào có sdo cho em ra với, hàng chục hàng thuộc khu vực đại học nn và quốc gia ,kiến trúc.... ko có ?????????????????????

Trích dẫn Gửi bởi binhdainbang
    vừa lướt qua nghe thử nhạc xem thế nào, ko biết nói ra sao nữa, quá hay ko có gì để chê chẳng bù cho auditon nhạc tạp nham loạn hết cả lên đáng cho vô thùng rác toàn bài kinh khủng ác liệt, xin hỏi hàng nào có sdo cho em ra với, hàng chục hàng thuộc khu vực đại học nn và quốc gia ,kiến trúc.... ko có ?????????????????????
    sdo là hàng nhái của audition thui ))) , au là lựa chọn số 1, vote cho audition

Trích dẫn Gửi bởi lucky2008
    ý kiến của bạn hoàn toàn sai ! nhái au ư ? ko hề !
    nói thẳng ra là trò này này ăn đứt au ở mọi mặt :
    _ hình 3d rõ nét hơn
    _ có thể làm mọi thứ mình muốn trong thành phố !
    _ riêng âm nhạc và thời trang thì không còn gì để nói ! vuợt xa audition
    vậy với một game mới hay hơn và một game chỉ chăm chăm đến vicoin thì bạn chọn game nào ?

hiểu nhầm rồi tôi ý tôi nói là sdo hay hơn và phong phú hơn au, câu chữ kô chính xác lắm thông cảm

Trích dẫn Gửi bởi lucky2008
    không biết dựa cột mà nghe, sdo ra đời trước au từ rất lâu. nói thẳng ra au là đàn em của sdo ( nếu nói hàng nhái thì chưa phải vì 2 game cách play cũng khá khác nhau )
    sdo là loại game được nhiều người biết trước khi có au. au đông người biết vì vtc là nhà cung cấp truyền hình cap nên nó được vtc quảng cáo rầm rộ. cho nên au bây giờ được biết nhiều hơn không có gì lạ. chưa kể thêm 1 thể loại game dance ở thị trường game online thì sẽ có cạnh tranh và cạnh tranh giúp người tiêu dùng hưởng lợi ích.

mệt,sao ko bỏ quách 2 game này chơi cái khác đi,cứ cãi cọ mãi chẳng đi đến đâu,có cãi thì mọi chuyện cũng chẳng thay đổi gì.

au đông hay sdo đông thì cũng chẳng thằng nào biết được,cứ ngồi ở nhà mà phán thì được cái gì.

về vụ quảng cáo thì đó là chuyện của cty phát hành lo, thậm chí hồi đó cb au được bao nhiêu thằng biết,vtc thậm chí còn kẹo tiền chẳng buồn làm 1 cái quảng cáo ra hồn nữa là.

mà chuyện au,sdo thằng nào ra trước mắc mớ gì nhỉ,ra trước là ngon à,ra sau là giỏi à.

ai có nick cb cho mượn xài thử nào, nghe thiên hạ đồn ầm lên mà chưa được chơi tức quá

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối