Trang 1 của 11 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 106

Topic lừa đảo HOT thế nào mà ko ai vào bình luận à , chán thiệt chứ

Tại thấy nhièu chuyện còn to tát hơn nên ko muốn bàn luận ấy mà

Trích dẫn Gửi bởi phieu tran
    Tại thấy nhièu chuyện còn to tát hơn nên ko muốn bàn luận ấy mà
    to tát gì ko lên tiếng thì cứ để nó lừa đảo thế à , phải lên tiếng cho nó chừa cái tật lừa người khác chứ

Cái này thuận mua vừa bán Ai vừa ngủ dậy cầm nhiều tiền trong người thì chấp nhận thôi. GM còn bận kiếm tiền, làm gì có time mà giải quyết chuyện này

Trích dẫn Gửi bởi tanphong128
    Cái này thuận mua vừa bán Ai vừa ngủ dậy cầm nhiều tiền trong người thì chấp nhận thôi. GM còn bận kiếm tiền, làm gì có time mà giải quyết chuyện này
    nãy mà tui ko để ý chắc bay mất 2 mill rồi còn gì

Item nào cũng treo dư số 0 đâu nhỉ , sao mình chỉ thấy 1 cái ? Nếu người ta ấn nhầm thì sao ? Chỉ có thế mà cũng ghi cái tựa topic to đùng là người ta lừa đảo , mà cái này nếu bạn có mua phải thì cũng chỉ trách 1 câu là do bạn sơ xuất và ko chịu nhìn kỹ thôi chứ nói gì đc vì người ta treo thế nào là quyền của người ta , bạn khi mua hàng thì phải xem kỹ hàng và giá cả rồi mới ấn mua chứ ~.~ . Topic thế này thì hot chô nào nhỉ :|

chuyện này thì quá bt ở huyện rồi ... nó treo bao nhiêu chẳng đc , ông mua nhầm thì phải chấp nhận thôi

Trích dẫn Gửi bởi KySiRongVang
    Lúc nào cũng thấy pike nào đứng Ric treo shop toàn dư số 0 , item nào cũng vậy , thử hỏi xem bao nhiu người đã bị lừa kiểu này.Mong GM block acc vĩnh viển để noi gương cho người khác.

Ông này mới là vua bịp này. Cái ring 2mill cũng không đắt lắm đã đi kêu người ta là lừa đảo. Ở bên mua bán có accc k9 nói giá 3mill là min mà ông trả có 1mill mới là bịp đấy!

Chết rồi lúc nãy mình vừa mua cái rasha này không biết có nhầm 2m không nữa nếu phải thì .........

Trang 1 của 11 123 ... CuốiCuối