Kết quả 1 đến 7 của 7

Gửi Uôm sờ mi và anh em sử dung Windows 7

Hiện tại đê chơi PTV trên Windows 7 thực sự dễ dàng cho anh em, theo cách của Wormy cũng được nhưng 1 số anh em sẽ rất thấy khó vì trình độ IT mỗi người có giới hạn. Vì vậy, sau khi táy máy và tìm tòi sự khác biệt.. anh em chỉ cần thay đổi properties của files là xong.

1. Nhấp chuột phải vào biểu tượng PTV trên Màn hình và chọn Properties như hình vẽ 1. (nhờ QT Web up ảnh luôn vào để anh em hiểu). Sau đó ấn ok. (hình 1)

2. Sau đó bảng hội thoại hiện ra chọn Tab: Compatibility và chỉnh thông số như hình 2 và ấn OK. Vậy là anh em có thể chơi PTV trên Win7 rồi.

3. Vẫn PTV trên Win 7 như bình thường (hình 3)

Kà kà kà :GT tc::GT tc::GT tc::GT tc::GT tc::GT tc::GT tc:

Hem xài win 7 nên hem bik, hi vọng cách này có hiệu quả

Cái này có từ Vista, nhưng chẳng qua là mọi người cứ thích tìm cách khó nên W mới làm cái guide kia

chả làm gì ma dùng win 7 vẫn chạy PTV vèo vèo.tự nhiên dùng win XP *** chaỵ.chả biết lỗi gì nữa

a pác wormy có biết auto bằng Win 7 ko có thì send e cách sử dụng cái.yahoo kelvin_clein66000 có gì giúp nhé

Hê hê hê dù sao may quá chơi được trên W7 và vẫn auto như bình thường. Chỉ cần disable visual themes là okie kà kà kà.... Nếu ai ko chơi được thì cố mà chơi nhé kà kà kà

Trích dẫn Gửi bởi lukasnguyen2882
    a pác wormy có biết auto bằng Win 7 ko có thì send e cách sử dụng cái.yahoo kelvin_clein66000 có gì giúp nhé
    Chuẩn đấy ! Sao thử auto = win 7 cứ thấy bơm stm (