Trang 1 của 14 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 132

Chỉ có ở Thiên Bình!!

Cầm ES, mặc amor 102, đánh 2 cl là xong 1 em...làm mình tưởng cao thủ mới lên top Thiên Bình, chạy tới nhấn vô pt anh này thử 11x chưa? ai ngờ pt lệch, ko tin vào mắt mình, log tiếp em pri 9x vô thì pt đc----> Kết luận:
    1. Anh ta là 9x super lạ lẫm, mặc đc amor 102, dame kinh dị nhất sv.
    2. Anh ta lv 120, một lv ngoài tầm kiểm soát của GM.
    Chắc có lẽ phải mời mấy chuyên gia superman giải thích.:GT dh::GT dh::GT dh::GT dh::GT dh:

Trích dẫn Gửi bởi FT_FBI
    Cầm ES, mặc amor 102, đánh 2 cl là xong 1 em...làm mình tưởng cao thủ mới lên top Thiên Bình, chạy tới nhấn vô pt anh này thử 11x chưa? ai ngờ pt lệch, ko tin vào mắt mình, log tiếp em pri 9x vô thì pt đc----> Kết luận:
    1. Anh ta là 9x super lạ lẫm, mặc đc amor 102, dame kinh dị nhất sv.
    2. Anh ta lv 120, một lv ngoài tầm kiểm soát của GM.
    Chắc có lẽ phải mời mấy chuyên gia superman giải thích.:GT dh::GT dh::GT dh::GT dh::GT dh:
    anh ấy mặc Champion Amor mà :| , áo nó giống cái FA mà

Hình như bạn ko biết Champion armor thì phải,8x còn mặc được nói gì 9x ?
    2-3CL die 1 con là bt.Chụp ảnh ko nói được điều gì hết...

Trích dẫn Gửi bởi Loho_Brothers
    Hình như bạn ko biết Champion armor thì phải,8x còn mặc được nói gì 9x ?
    2-3CL die 1 con là bt.Chụp ảnh ko nói được điều gì hết...
    hình chụp ko thấy xài F.ES thấy màu chắc +8.damge 9x nhiu mà đòi 2-3 CL 1 mobs là chuyện bt vậy bạn?10x nếu item bt còn chưa có chắc dc như vậy

Trích dẫn Gửi bởi hoanglangdu
    hình chụp ko thấy xài F.ES thấy màu chắc +8.damge 9x nhiu mà đòi 2-3 CL 1 mobs là chuyện bt vậy bạn?10x nếu item bt còn chưa có chắc dc như vậy
    Lv 97-99 1 cặp MR or CR nhảy 2-3 CL chết 1 con là quá bt (ngoại trừ IF và con song chùy),nhìn vào mấy cái hình đấy mà kêu hack mới là ko bt ^^
    10x item cùi chắc gì đã ngon hơn 9x mà so sánh =))

her her , cái này có gì lạ đâu trời

Trích dẫn Gửi bởi Loho_Brothers
    Lv 97-99 1 cặp MR or CR nhảy 2-3 CL chết 1 con là quá bt (ngoại trừ IF và con song chùy),nhìn vào mấy cái hình đấy mà kêu hack mới là ko bt ^^
    10x item cùi chắc gì đã ngon hơn 9x mà so sánh =))
    item như bạn nói trên thì đạt dc điều đó là chuyện bt vậy có bao nhiu ng 9x đạt dc chuyện bt đó để 10x ko so sánh dc?MR thì hiện tại có mấy cái ring boss thay thế nhưng phải cỡ boss R6-8 còn CR thì là hàng hiếm.pk 9x lv ko chênh lệch với mobs nhìu nên độ miss cũng cao ko cắn F khó đạt dc 2-3 hit 1 mobs lắm trừ con ngựa.

item như bạn nói trên thì đạt dc điều đó là chuyện bt vậy có bao nhiu ng 9x đạt dc chuyện bt đó để 10x ko so sánh dc?MR thì hiện tại có mấy cái ring boss thay thế nhưng phải cỡ boss R6-8 còn CR thì là hàng hiếm.pk 9x lv ko chênh lệch với mobs nhìu nên độ miss cũng cao ko cắn F khó đạt dc 2-3 hit 1 mobs lắm trừ con ngựa.
    bạn này k0 bít jè rồi ) , CR thì 11x bên TB nó đâu có đeo , toàn cho noob đeo thôi , Fs noob mình 98 , áo WA 2 AC vẫn 1 em mà ) , cây ES như thế đố ông bít + mấy , 8 hay 13 14 sao mà bít dc chứ , bít đâu 19 thì sao =))

- Thế mới có chuyện đem lên diễn đàn. Nhưng bằng mấy cái hình kia thì không chứng mình đc điều gì. Thằng dân teen9x đồ ngon, en force + damage thành nó quật 10x chết như ngả dạ ấy chứ bõ bèn gì mấy em mob này )

nói chung là khi nào tận mắt thấy đc set item mới có thể nói 1 cách CHÍNH XÁC rằng hack hay ko hack

Trang 1 của 14 12311 ... CuốiCuối