Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

Chú Ý cho ai chưa down được hoặc chưa down xong=Bittorent

hiện tại file cũ đã bị remove hoặc disconect trên tracker. chúng ta ko thể dùng file của dec để download nữa. nếu cố gắng dùng tiếp cũng chỉ có thể tới 56.4% rồi dừng như rất rất nhiều người đi truớc có cả tôi . hiện giờ đã có thể down bằng nguồn khác bằng filehttp://222.255.13.16:6969/torrent.html?info_hash=ebb8c41f67948f2c0d2c84e0859 5df480c3eff7b
    đã có 1 seed nên các bạn an tâm .rất tiếc tôi đang là peer duy nhất nên ko nhanh lắm hy vong các bạn huởng ứng thêm để tất cả cùng xong sớm chơi sớm
    thx to phi thiên vũ dđ tghm.
    các bạn cùng tham gia đi nào chỉ cần 50 peer với seed hiện tại tôi cam đoan có thể lên tới 200kb/sec hoặc hơn. hiện tai tôi là pểer duy nhất nên chỉ có 8kb/sec và những bạn tiếp tục có thể ko khá hơn nhưng la bao nhưng đừng nản chí down trước sau này nhiều peer vẫn sẽ được ưu tiên hơn. với lại ai thấy chậm cũng biến thì năm sau mới down xong trò này xin hãy kiên nhẫn và thật kiên nhẫn.

down = bit lâu thế cơ a` ? tôi ko down = it thì khoảng 40kb/sec .

tiếc cái là dân vn ít hiểu vấn đề này, giờ down có 5 peers thì sao chịu nổi.
    chán

mình cũng dang down với bạn nè!!! nhưng hình như mọi người sau khi down về rồi tắt luôn bit nên tốc độ cực chậm

uh!! mình vì mọi người thì mọi người mới vì mình được down xong nhớ đừng tằt bit cám ơn!!!

tối đầu tiên, down dc tới 2m/s, sau 40 phút xong....
    nó tự thoát bittoren mới đau, giờ chắc lên lí nam đế mà mua đĩa thôi bà con ạ.

tui thì down = flashget như tốc độ cũng khá chậm, chỉ khoảng 40 kb/s, lúc 4 - 7h sáng thì có lên được 200kb/s như vẫn chưa down xong được, có ai down xong rồi làm ơn up lên rapidshare đi, rồi gửi loink down lên 4rum, mọi người sẽ down nhanh hơn rất nhiều >;d<

ở hà nội thì thiếu gì! ra 1 quán đĩa nào đó hỏi, chẳng thiếu đâu.

Trích dẫn Gửi bởi hoa-sung
    2g up lên thì thời gian up = bao lâu vậy hả giời?
    down tiếp = bittorren đi!
    raoidshare up nhanh lắm, 2gb chỉ khỏang 45' thôi, còn down thì chắc chắn là nhanh hơn down trên trang dec rồi, nếu sử dụng acc premium nữa thì nhanh lắm 200 - 300 kb/s là thường >) >)

em dowm megaupload (free acc) có 2 - > 3 kb / s à (luc1 giờ đêm ) down được 987mb tức còn 13 mb nữa là tải xong file đó thì nó báo lỗi ( messenger 8) vui quá à hahaha thề từ nay kô bao giờ down từ cái trang banana đó nữa !

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối