Kết quả 1 đến 4 của 4

Đề nghị Cloud - Lute (sv PH) mượn đồ thì trả đi nhé

Tớ là chủ acc BoNoOi và MeNoOi (chơi chung với người yêu). Có quen biết với mech SiuNhan clan Laventure (bạn bè). Vài hôm trước thấy SiuNhan nói Cloud - Lute age bùm cái Pa k9, ko có áo mặc nên mượn tạm cái PA ata +9 của ata tớ. Lúc đó vì ko train nên cũng đồng ý cho mượn. Chính acc MeNoOi đã trade PA cho Cloud.
    Hôm sau khi mượn PA thì Cloud - Lute có nhờ SiuNhan hỏi mượn tớ cục red rune B để đúc kiếm. Ok cho mượn.
    Nay có ý định train ata cho kịp up ev và lấy lại cục red B về đúc, thì nghe chừng có người muốn chày bửa, cứ kêu pm SiuNhan, SiuNhan nợ cloud ji` ji` đó. Xin lỗi @Lute đồ mượn của ai thì trả người đó. Nợ nần ji` giải quyết với SiuNhan. Còn Pa ata +9 (min streng) và cục Red B đó là của mình chả liên quan đến ai.
    Thiết nghĩ bạn Lute nổi tiếng sv, sống ở Úc xài $ úc, ko lẽ lại phải chày bửa mấy món đồ con con. Bạn giải quyết sớm giùm mình nhé để mình còn train

) bóc tem cái nào )

lại scandal ~:>
    chúc sớm lấy lại đồ ~:>........................

Pm tử tế mấy ngày hôm nay thì cứ lằng nhằng. Hẹn chiều nay trả mà lại thích lằng nhằng nữa. Đến lúc người ta phải cáu lên mới chịu giải quyết.
    Đã lấy được Pa còn cục red thì chắc phải chờ dài.
    Close topic lần sau em chừa ko dám chơi với các đại gia nữa.