Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Cách khắc phục hacker

Sau một thời gian mất ăn mất ngủ với cái bọn hack vì train không được auto không xong mình được một số pro chỉ cách làm lag không thấy hình và hacker cũng bó tay không thể kill đc các ban muốn auto có thể làm như sau:
    Đầu tiên mình nhờ 1 người ở cùng clan ký cho cuộn union core rồi người đó chạy lên nơi mình sẽ auto và mình thì chạy lên Et2 đứng khoảng 10s rồi mình movie = union core là được và không bị hacker giết
    Ps: Tuy nhiên mình chỉ có thể auto được ở những nơi không có ánh sáng mặt trời như DS;D1,2,3;f1,2; hs đền băng.
    Mình mới chỉ biết đến vậy nếu biết cách khắc phục ở những map khác mình sẽ chia sẻ với mọi người sau

nói chung là làm lag tại ET2 rồi dùng unicore bay tới chỗ auto
    cách này chỉ dùng cho 10x,11x được thôi

mình thì chỉ mới biết lag ở ET2 còn ngoài ra chưa test thử ở những chỗ khác :>>

Đúng rồi,mình cũng quên là cách này chỉ dùng cho 10x+ thôi

thiếu cái LI nữa !!! hiện tại chưa tìm được cách nào để auto lag được dưới 10x ^^

Đêm hôm nhờ clan khó lắm,làm vài chục cái core dịch chuyển xài cho lẹ

tiêu đề a phải ghi là "Giúp auto mà ko bị đồ sát" cho GM và Gamer đỡ mừng thầm . Làm em cứ tưởng là có cách khắc phục

làm kiểu này có bị mất vanish vangue ko vậy

nói chung là làm lag thì bug kill tùm lum e iu à :>>

Trích dẫn Gửi bởi ÐandT
    Sau một thời gian mất ăn mất ngủ với cái bọn hack vì train không được auto không xong mình được một số pro chỉ cách làm lag không thấy hình và hacker cũng bó tay không thể kill đc các ban muốn auto có thể làm như sau:
    Đầu tiên mình nhờ 1 người ở cùng clan ký cho cuộn union core rồi người đó chạy lên nơi mình sẽ auto và mình thì chạy lên Et2 đứng khoảng 10s rồi mình movie = union core là được và không bị hacker giết
    Ps: Tuy nhiên mình chỉ có thể auto được ở những nơi không có ánh sáng mặt trời như DS;D1,2,3;f1,2; hs đền băng.
    Mình mới chỉ biết đến vậy nếu biết cách khắc phục ở những map khác mình sẽ chia sẻ với mọi người sau
    Bạn này xứng đáng đc + điểm thưởng này. ko phải ko ai biết nhưng ko phải cũng post chỉ dẫn tận tình trên forum cho anh em chống hack. Hoan hô bạn!

Tiếc là những topic hữu ích thì giờ cả mod lẫn gamer lại ít người xem, họ lại khoái cái topic rãnh nhảm ngoài kia kìa =))

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối