Kết quả 1 đến 7 của 7

Mong anh em cùng toàn thể GM giúp đỡ!

Thưa các bác, toàn thể anh em cùng ban quản trị và GM. Em đang chuẩn bị giao dịch để mua acc có nhân vật PK lv 106 tên là EragonK (người bán tự "giới thiệu" chứ chưa bít thực hư con pike này thế nào vì ít gặp EragonK ). Đã thỏa thuận giá cả và chờ ngày giao dịch. Nhưng em vẫn còn nghi ngại không biết acc trên có "tiền sử bệnh án" hay không. Còn chưa kể việc acc có chứa pk "LV 106" tên EragonK có đạt được cấp độ như vậy chưa. Mong các bác và GM xem xét cho em nhân vật trên để em có thể yên tâm giao dịch. (Vì em ít time online nên chỉ có thể nhờ các bác được thôi). :GT help:
    Mong các bác và GM giúp đỡ. Xin chân thành cảm ơn.!!!
    Ps: bên B có nick trên 4room gamethu là ThanhHien1983 (tập sự) (xin ẩn nick chat).

char pike này hồi trước ở songtu mà , chắc ko đến lỗi có tiền án tiền sự đâu )

bạn có thể vào đây để tham khảo http://fgt.vnexpress.net/showthread.php?t=441259

úi dời ơi. Sau khi tham khảo bài của bác hoangdecuabongdem em mới ngớ người ra . Vậy là có tiền án tiền sự thiệt roài . Thx bác nhé. (mình làm mod thì cộng cho bác thêm 10 điểm đó nhưng ko thích thôi ).

Ah nhân thể bác nào còn có "sự kiện" về char EragonK này thì share cho em với nhé. Thx nhiều.

nói chung ko nên GD với acc này,hết :-"

Tóm lại là cứ điền xong hết hòm mail và câu hỏi bảo mật rồi chuyển tiền trả là ok, giờ chỉ có người ta tin mình chứ mình éo tin ai cả =))

Tóm lại là cứ điền xong hết hòm mail và câu hỏi bảo mật rồi chuyển tiền trả là ok, giờ chỉ có người ta tin mình chứ mình éo tin ai cả
    Câu nói chuẩn nhất trong ngày của bác nguoihanoi đã khép lại topic.
    Close in time .