Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

Các Bạn Cho Ý Kiến Về Việc Thay Đổi Tên Acc Và Tên Nhân Vật

hiện nay có rất nhiều bạn đang rất bức xúc về việc cần thay đổi tên acc hay tên nhân vật ,mà chủ yếu là tên nhân vật.mình cũng là 1 game thủ nên mình thấy viêc này là hòan toàn hợp lý, khi mà mình cũng gặp phải rất nhiều rắc rối. giải thích cho việc này thì cũng có rất nhiều lí do nhưng mà vẫn tập trung ở 1 số lý do chính như sau:
    + bạn đang rất mạnh và đang cần 1 cái tên thật ấn tượng mà khi nghe đến đã biết ngay là mình rồi
    + nhằm tránh những rắc rối trong giao dịch và pm bạn bè
    +đổi tên để thể hiện phong cách b-) ......vv
    rất nhiều lý do được đẵt ra và minh thấy cần có mục này trong mo.vn
    mong các bạn đọc và cho ý kiến

nếu vây thì trước khi đăng ky bạn nên nghĩ cho mình 1 cái tên thật oách vào(ko cần biết bạn pro hay noob) để sau này ko phải hối hận,ko phải kêu than,
    việc vậy cũng đưa lên đây,bó chiếu!

đổi tên nhân vật và acc, nhìn thấy ngay điều lợi, nhưng điều hại cũng không kém.
    bạn nghĩ sao, nếu một người lừa đồ của bạn, và sau đó đổi tên đi lừa người khác?
    bạn nghĩ sao, nếu 1 người cùng g mượn đồ, sau đó biến mất không còn 1 dấu tích?
    nhiều, rất nhiều trường hợp có thể xảy ra. khi một người ra đời, trên giấy khai sinh đã có tên tuổi, muốn thay đổi điều đó, không đơn giản là bạn xóa tên cũ và ghi tên mới. các nhà ph đều không muốn công việc của họ có thêm chuyện suốt ngày chỉ lo đi đổi tên, xác minh nhân vật của người chơi.

một ý kiến dở hơi xin phải nói thẳng là thế. một cái tên hay và được nhiều người biết đến là do người chơi, còn tên có hay đến đâu mà người chơi tồi thì nó cũng kô có ai biết đến. và nói thếm nếu có cái việc đổi tên này thì cái gameonline nó loạn mất xin hết ^ ^

tên là do cha mẹ mình đặt con cái không được quyền ý kiến.tên xấu hay đẹp chả liên quan gì đến hàng khủng hay không.đổi tên lung tung dễ dẫn đến tình trạng mạo danh lừa đảo.

vậy nên hãy suy nghĩ kĩ trước khi đặt tên.vậy thôi

đúng đổi tên tốn nhìu thứ lắm , nói chung là mệt mỏi , nên đặt tên thì nhớ kiếm cho kĩ không thì ân hận

thay tên nhân vật và tên acc = tạo acc mới cho nhanh =))

đổi nick ??? thay tên đổi họ ???? << câu trả lời của tôi là ko bao giờ !!!! chơi lâu , gắn bó với char của mình , cho dù cái tên đấy có xấu ,thì nó cũng là 1 phàn của tôi rồi . cho dù lúc đầu nó có vô nghĩa thì bây giờ đối với những người đã quen biết tôi , nó cũng là rất ý nghĩa rồi .
    tôi ko muốn đổi nick của mình , càng ko muốn một ngay fnaof đó khi login vào game , thấy trong friends lít của mình toàn những cái tên lạ hoắc , những cái tên ko có quá khứ , những cái tên mà tôi chưa 1 lần pm !!!

cái này chắc bất khả thi rồi bạn ơi , đổi qua đổi lại như vậy chỉ giúp mấy gã lừa đảo lừa được nhiều hơn thôi .

Trích dẫn Gửi bởi bokay
    hiện nay có rất nhiều bạn đang rất bức xúc về việc cần thay đổi tên acc hay tên nhân vật ,mà chủ yếu là tên nhân vật.mình cũng là 1 game thủ nên mình thấy viêc này là hòan toàn hợp lý, khi mà mình cũng gặp phải rất nhiều rắc rối. giải thích cho việc này thì cũng có rất nhiều lí do nhưng mà vẫn tập trung ở 1 số lý do chính như sau:
    + bạn đang rất mạnh và đang cần 1 cái tên thật ấn tượng mà khi nghe đến đã biết ngay là mình rồi
    + nhằm tránh những rắc rối trong giao dịch và pm bạn bè
    +đổi tên để thể hiện phong cách b-) ......vv
    rất nhiều lý do được đẵt ra và minh thấy cần có mục này trong mo.vn
    mong các bạn đọc và cho ý kiến
    hình như để đáp ứng yêu cầu này bạn sẽ phải trả 1 phí dịch vụ nhất định.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối