Trang 2 của 18 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 173
    tớ đọc cũng thấy bình thường thôi dù đó là sự thật đáng buồn với nhiều Clan hiện tại. (Clan tui ko ở trong nhóm đó)! Chúng tôi cũng ko quan trọng lv cao thấp (tui vẫn tuyển cậu Knight lv 19 vào đó thôi!). Việc tuyển người vào Clan vô tội vạ như các starter của thread này nói cũng ko đúng lắm! Nên thông cảm cho các clan master! Nếu việc tuyển người là hơi vội vã, nhưng nếu thực sự người chủ Clan biết lo cho sự tồn tại của Clan mình, chăm sóc sao cho nó đúng nghĩa là Clan thì những thành viên ko phù hợp sẽ bị loại bỏ. Qua thời gian dài, các member cũng sẽ hiểu nhau hơn và ngày càng thân thiện hơn! Clan tôi là thế!

Một clan đúng nghĩa của 1 clan là tất cả các member cùng quan tâm giúp đỡ nhau ,không nề hà chi,quan tâm đến nỗi buồn ,niềm hạnh phúc của mọi người , coi đó chính là của mình.( ^ ^).Giống clan tui nè,(tất cả đều là người 1 "nhà" mờ).

làm sao để em có thể gia nhập 1 Clan?
    cám ơn nhiều

avasm ^^ ,suy nghĩ rất hay
    ...nhưng cái này chỉ là nói để biết và suy nghĩ thôi ,với những ng` "sinh ra đã bẩn" thì có nói nữa cũng vẫn vậy .Họ gia nhập 1 clan nào đó chỉ để tạo chỗ dựa cho mình ,1 số clan khi ks ko được ~~> gọi all member đi trả thù... biết nói sao đây ??? Vì vậy nên hiện giờ có nhiều clan đang bị lên án ,nhưng hình như họ ko có ý định sửa sai những lỗi làm thì fải ^^
    to all CM : hãy wan tâm hơn đến các member...

Hic-còn có chuyện ks hổng được kéo nhau đi trả thù sao????

Trích dẫn Gửi bởi solonelyisme_sanhi
    Hic-còn có chuyện ks hổng được kéo nhau đi trả thù sao????
    uh, KS không được, cũng kéo nhau đi trả thù, bị KS, cũng kéo nhau đi trả thù, đi KS người khác cũng kéo nhau đi trả thù, vì vừa ăn cướp vừa la làng, trước khi người bị KS kịp la lên...... đủ chuyện vui ^_^

Không phải tất cả các Clan đều vô tổ chức, đều "bẩn" như vậy cả, còn việc tuyển người vào Clan mà không chọn lựa kỹ càng là điều bất khả kháng, chỉ sau này, khi đã vào Clan, biểu hiện của người nào không tốt thì mới lộ rõ và sẽ có cách giải quyết thích hợp, một Clan thân thiện là sân chơi lành mạnh cho tất cả các member PTV không phân biết gì cả (nhất là level) bạn avasm không nên suy nghĩ quá tiêu cực, trên thế giới này, người tốt và đàng hoàng chiếm phần lớn so với bọn "bẩn" chúng ta chơi game để giải trí cơ mà, hãy party với mọi người cậu sẽ nhận thấy rất rất nhiều người bạn tốt. Tiếng nói của các Clan đều đã có trên diễn đàn, các bạn hãy đọc và tham gia góp ý xây dựng, còn nếu không bạn có thể lập 1 Clan cho riêng mình, ai cũng có thể nhận ra những tồn tại và "bẩn" trong bất cứ game nào, hãy cũng xây dựng và làm cho mọi thứ tốt đẹp hơn, còn hơn là ngồi than vãn và yêu cầu các GM.

Clan "Bk anh hung hoi" là Clan của tui (tui ko phải CM), mọi người xin hãy góp ý kiến, nhất quyết không để bất cứ chuyện tồi tệ nào xảy ra. ^^!

Bài đầu được đấy. Ít ra cũng vẫn có gamer có đầu một tí >>>>> Thêm một chút tin tưởng vào gamer VN !!!

Clan của tui khá đoàn kết, ví dụ tui được cho mấy đồ Archer spec cũng khá xịn nên tui quyết đi kiếm mấy cái đồ ngon ngon về cho anh em xài. Như hôm bữa lụm được cái Blaze shield Knight spec cho một thằng Knight mượn ( Khi nào lên lv cao hết xài thì cho xin lại ), nó không chịu, đòi mua, thôi thì chũng là anh em đành bán rẻ vậy.

Hay là lúc đang đánh nhau trong HC room, mấy người trong pt chạy mua máu hết, một đứa cùng clan nhắc tui chạy ( Tui đánh hơi hằng máu ) nên mới ko chết, Trên đường ra còn bị cả 1 đám wái vật phục kích chạy ko được, chính hắn đã cứu tôi đấy

^ ^ Giống tui quá hà,tui là pri nên yếu lắm,đã vậy còn giữ kỉ lục chít nhìu nhứt clanT T
    ^ ^nhưng mờ cũng vui vì các anh trong clan luôn luôn quan tâm và bảo vệ tui,
    ^ ^anh trai hít mờ ,ko bảo vệ em gái thì sao là anh trai tốt nè^ ^

Trang 2 của 18 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối