Trang 2 của 19 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 189
    ờ ờ

Hi hi chào anh Lý, chào bác Đàm, chào nhóc Warm hihi vui quá, hum nay mọi ng nhớ vào đông đủ nha, 20-22h "thung lũng lam ngọc" . Warm sao ko đăng ký đi off clan nhỉ hì hì, ủa mà em còn chơi ko, sao lâu rồi ko thấy nè.

Mấy cái hình Logo nayuki post còn thiếu nhiều lắm, uN phải thử cả trăm cái cơ, post lên đây thì ý ẹ lắm. Nhưng mà có cái này:

+ =

Logo của chúng ta hiện giờ là đây ( cái hình hoa hồng gốc màu đỏ và ra hình 1 cái hoa cơ, mất đâu rùi hic ):

+ + Vẽ thêm lá =

Những cái màu tím, hồng thì tương tự

Dudu đến với PTV thật tình cờ , và càng tình cờ hơn nữa khi dudu là thành viên của BR, dù ko gắn bó với BR ngay từ đầu , nhưng lại có khá nhiều KN với clan , với bé nayuki, với UN , với sanhi, với comkho, với Kì vân và cả Liên hoa nữa .Đi đâu cũng nghe ới ời sis dudu yêu quý cứ như thể mình mắc nợ chúng nó vậy nhưng mà vui vui thật xa PTV lại nhớ nhất bọn nhóc con đó,BR ko phải là clan mạnh nhưng lại là một clan mang nặng nghĩa tình , và phải chắng vì thế mà ko ai muốn rời xa nó , dudu cũng vậy ko có gì có thể làm cho dudu rời xa BR.Chúc clan 1 sinh nhật thật hạnh phúc , chúc mọi người thật vui vẻ

Nayu đính chính chút :
    Đoạn này là phần 2, dưới Hình - họp clan

Sau đó là một khoảng thời gian bàn bạc về trách nhiệm và việc làm của từng người trong clan. Do tôi bận thi cử, Ro thì bận tốt nghiệp nên trách nhiệm còn lại dồn hết lên vai anh uN, anh Quang và sea.Nhưng kể từ lúc đó bluerose đi vào hoạt động quy củ hẳn rất nhiều clan kết thân, đặc biệt nhiều người muốn tham gia vào clan-nhưng mà thủ tục tham gia hơi rắc rối chút khiến không ít người nản chí. Tuy vậy clan cũng kết nạp đựơc nhiều người và đều là những thành viên tích cực như: NHOwW, shinoda, HaiTruongNguyen, Cankhondainadi, ChaienNo1, Warming … Đặc biệt là ChaienNo1, là một trong những 8x đầu tiên của clan và là ng kiên trì ở cùng clan lâu nhất ( sau này tách ra lập clan chaien ), lúc đó map I1 mới ra, chaien đã để lại con chaienNo1 cho anh uN để anh ấy hunt đồ cho clan. Những buổi lễ kết nạp thường xuyên được tổ chức hơn, những cuộc giao lưu cũng các clan bạn nhiều hơn khiến bluerose lúc nào cũng tưng bừng như trong lễ hội, ai nấy đều vui vẻ hạnh phúc.

Trích dẫn Gửi bởi francoise
    Dudu đến với PTV thật tình cờ , và càng tình cờ hơn nữa khi dudu là thành viên của BR, dù ko gắn bó với BR ngay từ đầu , nhưng lại có khá nhiều KN với clan , với bé nayuki, với UN , với sanhi, với comkho, với Kì vân và cả Liên hoa nữa .Đi đâu cũng nghe ới ời sis dudu yêu quý cứ như thể mình mắc nợ chúng nó vậy nhưng mà vui vui thật xa PTV lại nhớ nhất bọn nhóc con đó,BR ko phải là clan mạnh nhưng lại là một clan mang nặng nghĩa tình , và phải chắng vì thế mà ko ai muốn rời xa nó , dudu cũng vậy ko có gì có thể làm cho dudu rời xa BR.Chúc clan 1 sinh nhật thật hạnh phúc , chúc mọi người thật vui vẻ
    sisss hơn em được mấy tháng mà gọi ng ta la nhóc con hẽ >P >P >P >P
    hum nay off hã sis chùi chùi;;>

hihi,anh Quang đừng giận,ko phải anh bị kick ngày đó là do ko online đâu,em đã nói với anh rùi còn gì?là đo một nhóc nó chạy wa thế là đánh dấu tên anh luôn đến luc ok rùi mới bít hic,nên xin lỗi anh nhiều lắm...nó là sự cố khiến em nhớ mãi đó

[IMG]http://forums.************/attachment.php?attachmentid=19929&stc=1[/IMG]
    Hình - Mừng sinh nhật bluerose 6 tháng tuổi

Tìm mỏi mắt mí đc nà. Hix sao muh nhớ cái ngày xa xưa wá. Lúc nì là thèng Sea còn noob giống tui nà
    [IMG]http://forum.************/attachment.php?attachmentid=50912&stc=1&d=11462242 16[/IMG]
    [IMG]http://forum.************/attachment.php?attachmentid=50913&stc=1&d=11462242 64[/IMG]

Chúc mừng sinh nhật clan Bluerose, chúc các bạn ngày càng gắn bó với nhau và phát triển hơn nữa. Có thể với mọi người clan các bạn không mạnh nhưng với tôi bluerose luôn luôn là clan mạnh nhất, ấn tượng nhất.
    @nayu: xin lỗi em vì anh không đến dự được, chán quá có lẽ anh gây thất vọng với em quá nhiều rồi, thật lòng xin lỗi.
    Thật không ngờ vào đây lại được thấy những hình ảnh cũ của LION, nhớ ngày xưa quá.

Trích dẫn Gửi bởi o0Achilles0o
    Chúc mừng sinh nhật clan Bluerose, chúc các bạn ngày càng gắn bó với nhau và phát triển hơn nữa. Có thể với mọi người clan các bạn không mạnh nhưng với tôi bluerose luôn luôn là clan mạnh nhất, ấn tượng nhất.
    @nayu: xin lỗi em vì anh không đến dự được, chán quá có lẽ anh gây thất vọng với em quá nhiều rồi, thật lòng xin lỗi.
    Thật không ngờ vào đây lại được thấy những hình ảnh cũ của LION, nhớ ngày xưa quá.
    hihi,em ko giận anh đâu chỉ tiếc anh ko tham dự được thui,hôm nay em cũng mời rất nhiều thành viên PEACE vậy mà có mỗi anh vit,ni yama,unna tham dự...buồn wa những ko sao em da có được một sn cùng clan thật đáng nhớ và em thấy mình hạnh phúc lắm^_^

Trích dẫn Gửi bởi o0Achilles0o
    Hihi, để lưu giữ hình ảnh LION này cần nhiều công sức lắm đó, uN đang kêu gọi mạnh thường quân đóp góp $ cho bảo tàng đây
    hihi, có hình rùi, mai mốt post mọi ng xem hihihi

Trang 2 của 19 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối