Trang 3 của 19 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 189
    Thời gian sánh vai cùng clan mới hơn nửa năm. Nhưng cũng chỉ ngần ấy thời gian đã cho ta bao niềm vui và cả nỗi buồn. Có những lúc buồn muốn out clan. Nhưng rùi, khi bình tĩnh nghĩ lại, lại muốn ở lại bởi vì ở đây, có những con người luôn luôn vui vẻ. Ở đây, ta có cảm giác như một mái nhà mà tất cả các thành viên đều vui vẻ với nhau...
    Sinh nhật của clan, mình đã mua một đống fifi để còn tham dự lễ hội thả fifi. Hic thế mà đến lúc mọi người háo hức vui vẻ tổ chức thì mình lại không có mặt. Buồn! nhưng biết làm sao được khi mọi cái đã xảy ra. H chỉ còn biết xem lại những tấm hình mọi người chụp và tiếc nuối. Và hy vọng cho buổi off chiều nay được tốt đẹp. 36 con người, 36 tính cách nhưng mong rằng chúng ta luôn sát cánh bên nhau giúp đỡ nhau cả trong game lẫn ngoài đời

Chúc mừng clan Bluerose thêm 1 tuổi mới
    @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};-

happy birthday [Bluerose]

Hôm qua cứ tưởng sẽ ko kịp tham gia buổi lễ sn của clan rùi chứ. Ngồi ở quán nét từ 6h30 nhưng quán này ko có ptv. Nhưng nghĩ tới 8h mới bắt đầu nên cứ nghồi chát chung với ông anh. Mãi tới 7h mới bắt đầu đi kiếm tiệm có ptv. Nhưng đúng lúc đó cả khu vực Tây Thạnh bị cúp điện, chạy khắp mà chẳng thấy ở đâu có . Cuối cùng phải đạp xe ra tận đường Hoàn Hoa Thám mới kiếm đc 1 tiệm có ptv ( máy hơi cùi một chút nhưng có còn hơn ko ^__^ ).

Đã lâu lắm rồi mới lại có cảm giác vui như vậy với ptv ^__^. Mọi người cùng online cùng vui cùng nói chuyện cùng chia sẽ những điều tốt đẹp nhất cho nhau , thật vui. Hi vọng từ giờ cho tới sau này clan mình vẫn luôn đc như vậy dù cho mọi người trong clan ko có nhiều đk online lắm ^__^

Chúc clan 1 sn hạnh phúc và tất cả mọi người trong clan cũng luôn hạnh phúc và tìm dc những niềm vui từ Bluerose , từ ptv ^__^

chào các bạn

thay mặc cho funny a chúc clan BR ngày càng vui vẽ, luôn luôn tìm thấy dc niềm vui khi chơi ptv. Hôm nay sr Br mình k thể đi off cùng các bạn dc vì mình bận phãi đi phụ đứa cháu đám cuới. Còn vợ mình thì đi dalat nên k off được cùng các bạn cho vui.
    To nayuki: sao mà em viết văn hay quá vậy, anh thật sự ngưỡng mộ em đó nayu ơi.

Trích dẫn Gửi bởi tuethang
    thay mặc cho funny a chúc clan BR ngày càng vui vẽ, luôn luôn tìm thấy dc niềm vui khi chơi ptv. Hôm nay sr Br mình k thể đi off cùng các bạn dc vì mình bận phãi đi phụ đứa cháu đám cuới. Còn vợ mình thì đi dalat nên k off được cùng các bạn cho vui.
    Tèo công tử khách sáo rồi, tại hạ biết Tèo công tử có lòng mà, hihi

Ừa ừa, BR có nhà văn mà, Tâm Tâm tiểu thư há

Trích dẫn Gửi bởi tuethang
    hihi,:"> cám ơn anh đã khen nhưng em bít mình ko có tài đâu chỉ là tâm sự thui,mọi người đọc giúp là vui rùi ^_^

Ngôn từ của bạn thật đẹp

"...tuy hơi tiêu cực một chút nhưng đó là minh chứng lớn nhất về sự gắn bó của tôi với bluerose, về tình yêu thương của mọi người với tôi. Cho nên nayuki mãi mãi song hành cùng bluerose và mãi mãi nayuki chỉ thuộc về bluerose mà thôi. "

"...Thời gian sau này tôi đi Hà Nội, thời gian online rất ít nhưng những nhịp đập của clan tôi vẫn rõ theo.."

"...Vì tôi là một chủ clan vậy mà chẳng giúp gì được cho thành viên của mình, vì là một người bạn mà tôi chẳng làm sao giải toả được nỗi hiềm khích. Đứng giữa hai người tôi đã khó xử,nghĩ đến trách nhiệm một chủ clan tôi càng giận mình hơn .."

Chúc Bluerose mãi vững bền, đoàn kết và hạnh phúc. Chúc Bluerose 1 tuổi mới và sẽ có nhiều tuổi hơn. >-

Không gì là vĩnh cửu , chỉ có tình cảm bạn dành cho điều đó :> .

Trích dẫn Gửi bởi Thuybabylove
    Chúc mừng clan Bluerose thêm 1 tuổi mới
    @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};-
    < < < Cám ơn bé Thùy

< < < Cám ơn LouisVo

:x :x :x

Mọi người ơi, sang box hình Sinh Nhật bluerose post thêm hình vào đi nè

=D> =D> =D>
    :O) :O) :O)
    ^____^ , sao Tâm ko thi khối D nhỉ , thi khối A làm j ^^. Thi khối D chắc đỗ thủ khoa mất ^^
    Chài tiếc ơi là tiếc , trước có bao nhiêu ảnh của bluerose, nhưng h tìm mãi ko ra :.( , thích nhất là mấy cái ảnh hồi chụp event đầu to , nghĩ lai vãn thấy bùn cười =))
    Kô bít mọi người còn nhớ đến Cat ko nhỉ ^^ .
    Gừi lời chào và chúc mọi diều tốt đẹp đến Nayuki , Chaien , Waring , UN , LLOYD , SHINODA , DEVIL2005 , SEAWOLF , SANHI , HUYLODO , TEOANH ( ks tiếp ko nhóc ^^ ) ,CanKhon , LyTOngQuang ......... ( các bác thông cảm , trí nhớ của em dạo này hơi kém ^^ )
    ****Thân*****

hihi,cám ơn mèo đã khên nhưng nayu ko dám nhận đâu...nayu còn yếu lắm,híc,tự bít mình mà

Trang 3 của 19 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối