Trang 17 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 7151617
Kết quả 161 đến 168 của 168
    hehe,nghe nói clan mình có pridequen xinh lắm,kakaka ăn mừng đê,supercua hiện đã sell cho pike baohoalien clan 5oceans,mình chuyển qua acher xxleexx lev 91 ~:> ,:-$ vo BC đừng ai kill nhé nếu không thì I-|

Này thì tụt.........kéo nó lên nào ( mình tuy hơi bậy tý dưng mà thật : cái gì tụt là phải kéo nó lên ^___^ )
    PS : Đang buồn mà cái mặt vẫn nhăn nhở, thế nó mới đau ( )

hi hi hi chào mọi người trong saigononline vào clan đã lâu mà giờ mới lên web clan pots bài ah hi hi anh tuấn thông cảm nha. em pots ảnh của em cho mọi người xem nhé.....Hy vọng ai có ảnh thì pots lên cho em coi với chứ ở HD xa quá ko đi offclan được nên chẳng biết mặt ai hết...

ặc tuy out clan cũng gần nữa năm sau trang chủ clan buồn thế up len nào upppppppp chúc clan sẽ lấy lại bless.

Ớ, hình hellboy kia à mà ko hỉu clan SG còn nhớ mình ko nhỉ? dù gì đã từng mấy ngày ở trong clan =)) nên Rose chúc clan BC những lần sau thành công nha,cố gắng chiếm thành tuy nhiên điều muốn chúc clan nhất là anh em SG luôn luôn đoàn kết với nhau ^^

thành viên trc của SGO đâu hết rùi vào cmt nào

Hiện tại có server ptv mới ra được 1 tháng ae cũng đông, ae nào clan saigon lên đọc đăng ký chơi nha.
    Hiện tai clan saigononly vẫn đang bá đạo vương miệng server mới vào pm char weakman

Trang 17 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 7151617