Trang 12 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 2101112
Kết quả 111 đến 115 của 115
    Trích dẫn Gửi bởi blueroseClan
    Woaaaa thiệt à vui quá....................
    Mà bạn Seakhin dùng lại logo của BR nhưng tên clan bluerose ko có chữ S mới đúng chứ hì hì
    Mình là mem cũ của bluerose ngày xưa bên Awell.
    Ngày đó bluerose chỉ tượng trưng cho 1 ng duy nhất là nữ hoàng của clan.
    Còn giờ mình lập lại Blueroses theo tiêu chí mỗi thành viên trong đó đều là 1 bluerose.
    Mà bạn là níckk gì ở bluerose ngày đó nhỉ

1 người nữa chợt thoáng qua rồi lại biến mất... chưa kịp nhận ra ai là ai ...

allo? còn ai biết ta?

Trích dẫn Gửi bởi thoi_nha
    :x 28/04/2005 - 28/04/2006 bluerose - tình cảm - kỷ niệm - hạnh phúc>;D< ​

20h5' 28/04/2006 vừa log vào game hiện ra ở Ric thì ào ào một loạt chữ màu vàng chạy tuồn tuột, "oh mài gọt, đông quá vậy chùi", tôi vừa "ola" lên 1 tiếng thì lập tức bị khủng bố message, cả PM lẫn chat clan lẫn chat party, ôi thôi sao sôi động thế. Há mồm gào lên "CHÚC MỪNG SINH NHẬT BLUEROSE" ngay lập tức bị họ cầm lại câu chúc mừng chọi ngược lại mặt sém té xĩu ^ ^ ;;> hihihi. Hôm nay là một ngày đặc biệt với bluerose, giờ khắc tròn một năm đã đến với bluerose, ai ai cũng vui mừng, nhộn nhịp, rộn ràng, một bức tranh thật sống động.

Hình - "Ôi... bluerose"

Và chúng tôi đã quay quần lại, chụp lại những tấm hình làm kỷ niệm. "Anh uN, chụp hình với em nha" tiếng Sanhi gọi đằng sau lưng, "hihi, ừa ha, đúng rồi", và rồi uN cũng làm thế với Nayuki, với Sea, với mọi người khác.

Cảm ơn members của bluerose, cảm ơn tất cả những khách mời đã đến chia vui cùng bluerose!>;D< >;D<

Xem thêm: bài viết " bluerose trái tim của tôi" của chủ clan và hình kỷ niệm ==> http://forum.************/showthread.php?t=73744 <== Click here

Tiếp theo:
    Tập hình sinh nhật
    6 năm rồi... nhanh nhỉ

Trang 12 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 2101112