Trang 1 của 12 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 115

Hot-={ Ôh' mài gọt - hình Sinh nhật clan bluerose }=-Hot

:x 28/04/2005 - 28/04/2006 bluerose - tình cảm - kỷ niệm - hạnh phúc>;D< ​

20h5' 28/04/2006 vừa log vào game hiện ra ở Ric thì ào ào một loạt chữ màu vàng chạy tuồn tuột, "oh mài gọt, đông quá vậy chùi", tôi vừa "ola" lên 1 tiếng thì lập tức bị khủng bố message, cả PM lẫn chat clan lẫn chat party, ôi thôi sao sôi động thế. Há mồm gào lên "CHÚC MỪNG SINH NHẬT BLUEROSE" ngay lập tức bị họ cầm lại câu chúc mừng chọi ngược lại mặt sém té xĩu ^ ^ ;;> hihihi. Hôm nay là một ngày đặc biệt với bluerose, giờ khắc tròn một năm đã đến với bluerose, ai ai cũng vui mừng, nhộn nhịp, rộn ràng, một bức tranh thật sống động.

Cố gắng log từng con một để kiếm ngọc figon, vì buỗi lễ sinh nhật sẽ là màn figon hoành tráng mà, 20 phút sau thì số ngọc cũng khá đủ, tôi - uN cùng sanhi ( sakuratoky ) chạy qua pillai theo lệnh chủ clan để cho một người anh của clan đã từng rời clan và nay vào lại clan, chạy đến warpgate thì gặp 1 pr cứ uN ới uN ời cho mình vô clan, hỏi ra thì mới té tập 2 vì đó là SoHuongSoai , "chời, mắc hội chứng Pr hồi nào vậy pa ^ ^". Trong lúc này chủ clan vẫn réo qua gặp anh Pikachu79, thế là lại cùng Sanhi sang pillai, vừa chạy đến đầu cây cầu dẫn đến warp của Pillai thì gặp tiếp 1 FS bị kẹt ở đó, xin uN cái core để thoát ra, bị uN gửi lệnh Add clan đến cưởng bức nên đành chấp nhận vào clan ^___^, xong rồi Fs member mới này đã tham dự buỗi lẽ Sn sau này. Chúc mừng 2 bạn, 2 thành viên đầu tiên sau 1 năm tròn của Bluerose, mong 2 bạn sẽ tiếp nối những người trứoc, phát triển và giữ vững bluerose của chúng ta >;D< >;D<

Chạy đến gặp anh Pikachu thì không còn kịp, chủ clan đã add giúp tôi rồi, tôi lại được chủ clan giao thêm 1 nhiệm vụ nữa phải hoàn thành xong trước khi đến Lễ hội clan. Sau khi xong xuôi, tưởng rằng có thể bay sang cùng mọi ng đựoc rồi ai ngờ nhìn vào thùng đồ chả còn cái core clan nào ( để figon hết rồi còn gì ), hỏi Sanhi thì cũng lắc đầu, đã thế còn " ứ ừ anh phải chạy cùng em đến đó cơ " , :-@ xĩu tập 3, "uh vậy chạy thôi em" . Cũng vì những vấn đề vấp phải này mà uN đã đến muộn lúc cao trào nhất của buổi lễ Fifi. Chủ clan Nayuki chat Party cho tôi, "chán anh quá, em sẽ gửi lại hình cho anh xem" "trễ rùi sao". Nhưng vẫn chưa muộn lắm, buỗi lễ vẫn trong cao trào.

"Ôi đẹp quá" , hàng chục hàng chục chục con fifi quấn vào nhau, vàng rực hết khu Đá Thạch của "Thung Lũng Lam Ngọc", hoành tráng quá, đọc tên những Fifi uN thấy, Riversongs, Evil2005, RockAlone (Nicolac) - Rock - đại diện cho clan Funny, những con khác do thành viên và bạn bè khác thả ra, tất cả tạo nên 1 cảnh tượng sống động hoành tráng, vàng rực lửa chúc mừng cho 1 năm sóng gió, nhiều niềm vui, nhiều sự kiện. Nhiều Kỷ niệm chợt hiện về trong lòng tất cả mỗi thành viên bluerose, dù không ai nói ra nhưng có lẽ mỗi người chúng tôi ai cũng phải thốt lên "Ôi bluerose...!" . Rồi sau đó là những lời chúc của các thành viên với nhau, trao cho nhau những lời chúc tốt đẹp nhất, những hỏi thăm những thành viên cũ vì lý do nào đó đã rời clan, tất cả tạo nên 1 không khí thật ấm cúng, đầy xúc động.

Hình - "Ôi... bluerose"

Và chúng tôi đã quay quần lại, chụp lại những tấm hình làm kỷ niệm. "Anh uN, chụp hình với em nha" tiếng Sanhi gọi đằng sau lưng, "hihi, ừa ha, đúng rồi", và rồi uN cũng làm thế với Nayuki, với Sea, với mọi người khác.

Cảm ơn members của bluerose, cảm ơn tất cả những khách mời đã đến chia vui cùng bluerose!>;D< >;D<

Một năm tuổi, với ngoài đời thì chỉ là thoảng qua, nhưng với 1 năm clan trong game thì đó là một chặng đường dài gian khó, giữ vững tình cảm trong nó lại càng khó hơn, nhưng bluerose sẽ luôn luôn là bluerose của tình bạn, của kỷ niệm, để rồi sau này, mỗi người 1 nơi, mỗi người đi theo con đường của riêng mình nhưng sẽ luôn nhớ về PTV, về bluerose với những người bạn mến thương như thế.

Xem thêm: bài viết " bluerose trái tim của tôi" của chủ clan và hình kỷ niệm ==> http://forum.************/showthread.php?t=73744 <== Click here

Tiếp theo:
    Tập hình sinh nhật

Hình hình hình và hình

Tập hình

Bạn nào tham dự hôm đó mà có hình thì post vào đây hưởng ứng nha :x :x

Đầu tiên là hình của nayuki, em ... gửi nhiều quá ah, anh xem ghiền luôn , anh lưu lại trong đó và trích ra 1 vài tấm thôi hen , vì những tấm sau này giống của anh rùi, anh tìm được lại rùi, tưởng mất rùi chứ hihi ^ ^

(còn tiếp)

Hình hình hình và hình

Hình hình hình và hình

Hình hình hình và hình

Hình hình hình và hình

Hình hình hình và hình

Sau buổi off 28/4 trong game, đây là buổi off ngoài game ngày hôm sau ở SG

Sự việc thế nào? Người trong cuộc kể ra nha ^ ^
    Ở HN nữa, Nayuki ơi, Sanhi ơi, đâu rùi.

Sự việc diễn rất căng thẳng. Đầu tiên là tui lên đó lúc 4h30 vì nghe thèng sea hẹn anh damhan lên sớm. Ngồi 1 mình đến 5h thì bắt đầu là anh Giáp, anh Damhan, sis dudu lên. 10' sau thì thèng sea và bạn nó mới lên. Trận chiến 88 bắt đầu. Đc 1 lúc thì anh buoncuoiwa lên. Cuộc chiến lúc này có phần sôi nổi hơn. đề tài của cuộc chiến bắt đầu no limit. 88 đủ mọi chuyện trên trời dưới đất, trong game, ngoài game, game khác.... lúc nì ku Lac, comkho mới lục đục kéo đến và superman, subasa đến sau cùng. Cuộc chiến bắt đầu từ 5h kéo dài đến khoảng 7h30 thì có 1 số đi về vì bận việc (chắc thấy chiến sự ác liệt wá) 15' sau tui cũng ra về mà lòng còn tiếc nuối vì ko oánh đc đến phút cuối. Sau đó diễn biến cuộc chiến ra sao thì chắc nhờ anh damhan hay là sea kể típ

Hum đó nếu không có Giáp thì chắc anh sẽ không nhận ra kevin đâu. Vì anh đã gặp lần nào đâu mà. Nhưng ngồi nghe em và giap nói chuyện thì anh bit em là ai. Hum đó anh cũng đã hẹn sea ra đó sớm và anh cũng vậy. nhưng để em đợi một chút cho vui vẻ chứ.
    Đúng lâu ngày mọi người không có dịp thi trổ tài năng về game. Hum đó có dịp ai cũng nói cười vui vẻ. Đến 9:00 rùi mà chẳng ai mún về ai cũng mún ở lại để còn 8 tiếp.... Nhưng rùi cũng phải chào vì mọi ngưoiừ đều có việc
    Chào nhau và không quên hẹn ngày gặp lại. Cảm ơn tất cả mọi người. Hum đó anh vui lắm vì lâu lắm rùi không được sống lại những cảm giác đó!

Hix hix, ghét nhóc Sea lắm cơ thế mà bảo là sẽ dẫn theo 1pri để cho sis có bạn , ai dè hôm of mèo vẫn hoàn mèo cũng có một mình mình là con gái(ko biết phải ko nữa),mặc dù thế thì câu chuyện cũng rất vui cứ nổ dòn như bắp rang ấy chứ.Hi vọng rằng sẽ có một dịp nào đó được of cả với BR HN, sí sẽ ko kể nhiều đâu mắc công nayuki, sanhi, và UN lại khóc vì tủi thân vì ko được dự buổi of hôm đó

Trang 1 của 12 12311 ... CuốiCuối