Trang 2 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 115
    wow wow sis này chơi kỳ nha, ứa chịu nha

Ai có hình thì post lên nữa ne`

hihihi,mọi người cứ kể đi em nghe thây vui lắm đó^^còn hình của em sẽ post sau

Chà, mặc dù comkho là người đẹp trai nhất clan nhưng cũng phải công nhận anh đàm hân cũng đẹp trai không kém. Vậy danh hiệu người đẹp trai nhì clan chắc chắn thuộc về anh đàm không hâm rồi.
    Còn un già, sao không pót hình ông lên, định tặng riêng cho ai nào ???
    À, tui biết rồi, tặng cho TRANGMIA phải không. Vậy bảo TRANG MŨM pót hình lên luôn nhé, nghe nói TRANG MŨM là hoa hậu Funny mà. May mà TRANG MŨM không vào BR, chứ nếu không thì...á hậu của BR chắc cũng chưa đến tay..hehe

Hay cái thèn này hahahaha, Trang Mũm cũa kưng mà sang đây chắc xách devine chọi kưng rụng răng quá haha
    Hình ành tặng ai, thì chỉ ai bít thui, kưng ơi heheee

Trích dẫn Gửi bởi Blue.Start.Heart
    Chà, mặc dù comkho là người đẹp trai nhất clan nhưng cũng phải công nhận anh đàm hân cũng đẹp trai không kém. Vậy danh hiệu người đẹp trai nhì clan chắc chắn thuộc về anh đàm không hâm rồi.
    Còn un già, sao không pót hình ông lên, định tặng riêng cho ai nào ???
    À, tui biết rồi, tặng cho TRANGMIA phải không. Vậy bảo TRANG MŨM pót hình lên luôn nhé, nghe nói TRANG MŨM là hoa hậu Funny mà. May mà TRANG MŨM không vào BR, chứ nếu không thì...á hậu của BR chắc cũng chưa đến tay..hehe
    hic!
    comkho ở trong clan và trong game thì nói nhiều đến khi đi off chẳng dám nói một câu nào. Lúc đến chào được một câu. Lúc về chào được một câu rùi bám lấy dudu nói chiện. Vậy rùi lại lên đây mà nói linh tinh nữa chứ. Lần sau gặp anh đập cho cái cho chừa
    Giáp là một người trước đây cũng chơi ở awell nhưng từ lâu đã chuyển qua miranda rùi. Thành viên của clan thì giap biết hết nhất là chủ clan đó. Giáp đi off là để gặp mặt clan. Hic hum đó giáp là khách mời mà lại phải bánh bao anh em. Tại vì giáp xuống trước. Xin lỗi giáp nhé anh sẽ đền sau. ÀH mà anh sẽ đền cho một pri xinh đẹp

Trích dẫn Gửi bởi khiemkhiemquantu
    hic!
    comkho ở trong clan và trong game thì nói nhiều đến khi đi off chẳng dám nói một câu nào. Lúc đến chào được một câu. Lúc về chào được một câu rùi bám lấy dudu nói chiện. Vậy rùi lại lên đây mà nói linh tinh nữa chứ. Lần sau gặp anh đập cho cái cho chừa
    Giáp là một người trước đây cũng chơi ở awell nhưng từ lâu đã chuyển qua miranda rùi. Thành viên của clan thì giap biết hết nhất là chủ clan đó. Giáp đi off là để gặp mặt clan. Hic hum đó giáp là khách mời mà lại phải bánh bao anh em. Tại vì giáp xuống trước. Xin lỗi giáp nhé anh sẽ đền sau. ÀH mà anh sẽ đền cho một pri xinh đẹp
    ủa? anh buoncuoiwa trả mà lúc anh buoncuoiwa đi về là ảnh thanh toán lun rùi mh

Trích dẫn Gửi bởi francoise
    Hix hix, ghét nhóc Sea lắm cơ thế mà bảo là sẽ dẫn theo 1pri để cho sis có bạn , ai dè hôm of mèo vẫn hoàn mèo cũng có một mình mình là con gái(ko biết phải ko nữa),mặc dù thế thì câu chuyện cũng rất vui cứ nổ dòn như bắp rang ấy chứ.Hi vọng rằng sẽ có một dịp nào đó được of cả với BR HN, sí sẽ ko kể nhiều đâu mắc công nayuki, sanhi, và UN lại khóc vì tủi thân vì ko được dự buổi of hôm đó
    Hic sr sis tại giờ em đen quá Pri đó đá em rùi nên đâu có chịu theo em đi off đâu ^__^

Hôm tổ chức sn trong game cũng chụp đc quá trời hình đẹp luôn nhưng tối về trễ quá quên gửi hic giờ ko biết thế nào channnnnnnn

sea đen đau đớn, đen ve kêu, may mà có dấu hiệu nhận biết chứ không thì...
    "Chiều một mình trên phố năm xưa, lạc bước giữa đêm đông người. Nhờ hàm răng vênh váo từa lưa nên sea mới nhận ra được.."

chào

nhìn fifi thả ra đẹp quá . tiếc là hôm đó k có mình . Mà nhìn kỷ thấy fiifi yamotobatosai . là của dias lâu rồi k thấy tự nhiên hôm nay thấy xuất hiện vậy ta. Chắc ông vô mình sn BR chứ ông bỏ ptv lâu òi ma

hihi,vậy là bít anh Giáp là ai rùi^_^ nghe vậy đoán ra liền hà.
    Hic,anh 2....T______________T
    chắc để vài hôm nữa post hết hình lucn wa nhìu thế bỏ wa tiếc^^

Trang 2 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối