Trang 1 của 30 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 292

PIKEMAN ZONE=> CLAN DUY NHẤT 100% PIKEMAN

Ý tưởng thành lập CLAN này được nuôi dưỡng từ rất lâu rồi.Mơ ước cháy bỏng đó trong một ngày đẹp trời(là hôm nay) tôi gặp và PT với toàn PIKEMAN:star,tommy9...v...v... cả nhóm đã bàn luận và làm tới cùng luôn.
    Kết quả:
    Lấy tên CLan là :PIKEMAN ZONE
    Chủ CLan là :Slayer1
    Clan vừa mới thành lập lúc:17h30' chiều ngày 19-05-2005( cái này phải chi tiết mai kia còn tổ chức ngày lễ kỷ niệm cho nó hoành tráng)
    HIện nay,Clan đang tuyển thành viên,tất cả các cấp độ level.Chỉ cần bạn là PIKEMAN và chơi trên Hệ thống máy sever: AWELL- BETA
    Các bạn có thể liên lạc ngay trên topic này,nếu muốn gia nhập CLAN,để chủ Clan có thể hẹn ngày giờ kết nạp.
    TIện thể nói luôn: để rời khỏi CLAN cũ,các bạn chỉ cần đến gặp Clan Master(chỉ cần 1 mình bạn thôi) nhấp chuột đồng ý==>rồi "rời khỏi" là chúng ta có thể gia nhập Clan mới nếu muốn==>Nhất là PIKEMAN ZONE

Cái mọi người quan tâm là tiêu chí hoạt động của clan ra sao? Thêm 1 vài thông tin về leader nữa => cái này quan trọng nha, leader phải có uy tín và tư cách tốt ( lvl cũng tương đối 1 tý ) thì thành viên mới phục.

phải coi thành viên của clan ra sao đã, ở clan cũ tui được mọi người giúp đỡ rất nhiều. chỉ là muốn có toàn pike ko còn tiêu chí hoạt động và việc giúp đở anh em thì sao

Vì mọi người đều có chung một ý tưởng nên có lẽ chúng ta nên họp bàn một chút.
    Theo tui,thì chúng ta toàn Pike với nhau,tất nhiên tiêu chí chỉ liên quan tới lợi ích CLAn mang lại.Đấy là nguyên nhân thành hay bại của CLan.
    Theo tôi,những ai lv cao,sau khi chuyển sang dùng vũ khí mới thì nên để lại cho lv thấp với giá rẻ hơn thị trường

chủ clan hẹn h đi tôi xin một chân. Thông tin như ở dưới, ko quan trọng lv đúng ko

mừng quá cuối cùng cũng tìm được 1 clan toàn pikeman nhưng mà em thấy chủ clan nên đưa ra 1 cái nội quy cụ thể vd như :
    - Nếu trong pt có member của clan thì ko kik member của clan ra (member lv thấp) và thay vào đó là 1 anh mage hay 1 cô prs
    - Member trong clan nên nhường lại hay bán item với giá cả rẻ cho member lv thấp hơn(cái này chắc mọi member cũng đồng ý)
    - Ưu tiên pt pikeman (chà cái này chắc mọi pikeman đều đồng ý :-" )
    Đó là những ý kiến của em về clan (tích lũy từ những vụ bê bối của các clan khác ) NIck em là FighterVn ( nhưng lại chơi pikeman) hiện tại chỉ mới 46 . Nếu đc thì ngày mai khoản 14h em sẽ lên Awell - Beta để gia nhập clan cùng mấy anh ^_^ (ko biết trốn ra đc ko, tại giờ đó đang đi học T_T )

Thế này, đồng ý là mọi ng` nên giúp đỡ nhau nhất là cùng chơi PIKE, mình thấy ko nhất thiết phải vào clan mọi ng` mới giúp đỡ nhau. Như trong clan của mình, mọi ng` có đồ PIKE đều pm cho mình, đến cái Chao spear per mọi ng` cũng đưa cho mình mà ko hề lấy 1 đồng nào....
    Dĩ nhiên là mỗi clan có 1 cách đối sử với nhau riêng nhưng mình hi vọng clan của các bạn sẽ vững mạnh

Thân ái. \/

toàn pike à hay quá anh em cho tham gia với tui pike:
    bamboochicken
    lv44

Cho em tham gia với, em mới 51 hà, tên là zbecda, rất mong được anh chị trong clan giúp đỡ, em thường online trong beta (vì rớt nhiều đồ dzin hơn), rất mong anh chị cho em tham gia clan với

sendgamer nhanh tay nhỉ tôi đã lập một topic trong mục clan rồi đó để cho anh em trong clan PikemanZone tha hồ vào đó mà tán dóc.

Mà nick của sendgamer trong game là gì nhỉ? Nick của tôi trong game cũng giống nick ở đây là slayer1. ) >-)

Trang 1 của 30 12311 ... CuốiCuối