Trang 3 của 30 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 292
    chào các bạn:các bạn vào diễn đàn xem hình pikeman không hay phải biết(mình so không ai vào clan pikeman nũa thôi

Nếu ai ở MEGAL thì có clan của tui nè
    Clan: TienBac308
    Lev: 5x
    name:KIlltime

uh

Trích dẫn Gửi bởi liulink
    chủ clan hẹn h đi tôi xin một chân. Thông tin như ở dưới, ko quan trọng lv đúng ko
    Hắn-chủ Clan ấy-hắn hay chơi tầm 4-5h chiều.liên lạc trực tiếp ở trên diễn đàn này để hẹn giờ nhé

tất nhiên

Trích dẫn Gửi bởi FighterVn
    mừng quá cuối cùng cũng tìm được 1 clan toàn pikeman nhưng mà em thấy chủ clan nên đưa ra 1 cái nội quy cụ thể vd như :
    - Nếu trong pt có member của clan thì ko kik member của clan ra (member lv thấp) và thay vào đó là 1 anh mage hay 1 cô prs
    - Member trong clan nên nhường lại hay bán item với giá cả rẻ cho member lv thấp hơn(cái này chắc mọi member cũng đồng ý)
    - Ưu tiên pt pikeman (chà cái này chắc mọi pikeman đều đồng ý :-" )
    Đó là những ý kiến của em về clan (tích lũy từ những vụ bê bối của các clan khác ) NIck em là FighterVn ( nhưng lại chơi pikeman) hiện tại chỉ mới 46 . Nếu đc thì ngày mai khoản 14h em sẽ lên Awell - Beta để gia nhập clan cùng mấy anh ^_^ (ko biết trốn ra đc ko, tại giờ đó đang đi học T_T )
    thì tất nhiên,cái đó thì không phải bàn cãi.Chung nhau một CLan,điều đó khỏi nói ai cũng làm mà.Như người trong nhà rồi còn gì

hà hà

Trích dẫn Gửi bởi slayer1
    sendgamer nhanh tay nhỉ tôi đã lập một topic trong mục clan rồi đó để cho anh em trong clan PikemanZone tha hồ vào đó mà tán dóc.

Mà nick của sendgamer trong game là gì nhỉ? Nick của tôi trong game cũng giống nick ở đây là slayer1. ) >-)
    tui phải nhanh nhẹn chứ,chứ như ông thì ...chậc chậc...
    Nick của sendgamer trong game là kiemkhachsatthu.
    Bữa tui đang tranh cử cho chức cụ phó Clan mà.Tui đóng góp cho Clan thế mà không được làm phó thì...hu...hu....hu
    Mà này,ông chăm chỉ lên forum vì nhiều Piker muốn vào Clan,mà dân chơi game chúng ta thì,chậc chậc,không có nhiều xiền để mà chờ đợi đâu,nhé.Nói là làm liền(giống như vụ thành lập Clan này đó)

quyết địng cuối cùng là ngày mai lúc 14h VN ngày 21-5-2005 mấy bạn pikeman muốn vô clan (trong đó có tui) sẽ tập trung tại chỗ ông skil master và chủ clan cũng tập trung tại đó, sẽ làm "lễ kết nạp" member mới và chụp 1 tấm hình chung của clan ^_^ . Mấy bác thấy thế nào. Và cũng hôm đó sẽ bắt đầu đi cày, à cho em hỏi lun là cái vụ EG sao gòi sao hông nghe nói gì hết vậy T_T
    À quên nữa, địa điểm là ở Gamma đc ko (Beta dạo này lag và đông người quá). Mấy bác cho ý kiến trước 12h ngày mai nha để làm lẹ còn đi cày chung

vậy là mình cũng tham gia clan này luôn
    tại mình dang di solo ko thích vo clan nào cả nhưng bây giờ có clan cho pikeman thì mình vô liền
    tên nhân vật là Serfer
    Lv: 4x
    mình hay chơi o alpha

vậy mấy bác quyết định là 14h ngày 21-5-2005 ra chỗ skill master ở awell - gamma để làm lễ gia nhập clan và chụp 1 tấm kỉ niệm sau đó thì tiếp tục cày lv T_T

các bác này, nếu như chưa quá muộn, em nghĩ nên đặt tên clan là: empike (empire - empike), còn viết hoa ở đầu, vừa có chữ Pike, vừa có Empire :-"
    xem ntn ^^
    (em lvl thấp, đang ôn thi, nên h chưa xin gia nhập đc :-s)

Có chắc là 14h ngày 21-5-2005 tại Awell-gamma ko?
    Mấy bác có hỏi chủ Clan chưa?
    Làm ơn trả lời trước 1h để tui còn ăn cơm.
    Thanks nhiều.

Trang 3 của 30 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối