Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 23

Chủ đề: Game online méo mó

Game online méo mó

quyết định thi hành thông tư 60 đã gây nhiều cảnh dở khóc dở cười ^^ . từ trước đến nay mình chơi game online đều với suy nghĩ để giải trí và để giao lưu là chính. các bạn chơi game cùng mình đều nhận xét mình là người chuyên 8, như hồi chơi ts chỉ thích ngồi buôn chiện và đi ngao du khắp nơi, nơi nào đẹp thì đến \:d/ . thế mà giờ khi phải chơi 5h/ 1 ngày, sau phút thứ 301 sẽ không được trao đổi, mua bán @-) , có nghĩa là nếu muốn tiếp tục bạn phải chơi acc khác, tự nhiên số lượng acc ảo tăng lên trông thấy (giống lĩnh vực di động thế nhỉ =)) ). cái này cũng làm khó cho nhà cung cấp vì phải xử lý nhiều, tốn kém [-( . game online thu hút được nhiều người vì nó cũng giống như mạng internet nơi người ta có thể nói chuyện, chia sẻ với nhau, giờ đây chắc chả ai còn thú vui đấy nữa, tự nhiên phải ép mình theo dòng cày trâu, cày gỡ gạc trong 5h. tự nhiên game online nó đã bị bóp méo đi khác xa với ý nghĩa giải trí của nó 8-| .

thì chờ họ cày xong rồi thì ngồi nói chiện, nhưng nghĩ lại cũng hông được vì thường thì sau 5 tiếng mọi hoạt động đều bị khóa hết vậy thà ra yahoo chat còn hơn chứ ở trong game làm gì nữa. hix, bùn, bống cho mượn tô mì ăn cho đỡ buồn coi.:-<

nhưng trong game vẫn thích hơn chứ, mình chính là nhân vật, thích hơn là ra y!m. chơi game mà không được trao đổi, mua bán thì còn gì là game. với các game thu phí theo acc thì lại càng khó chịu, lập acc để đi chợ, đến lúc gần hết giờ khuyến mãi lại phải đổi sang acc khác, gần hết 5h thì phải chuyển đồ từ acc chính sang acc phụ, với các game có chế độ cửa sổ thì tạm chấp nhận được, với các game không có chế độ cửa sổ chả nhẽ lúc đó phải dùng 2 máy?
    @ak3685: ăn mì hả, cố kiếm 40 điểm rùi tớ share mì cho ^___^.

giờ ở việt có trào lưu game free bống không thấy à, vì vậy chơi 2,3 acc là điều khả dĩ đó, hết giờ con này log con khác vào chơi, còn vụ chuyển đồ thì chịu, chắc phải nhờ người trung gian thôi, bạn thân chẳng hạn (đừng đưa cho thằng bạn thân mà mê tiền nha, nguy hiểm, nguy hiểm >) >) ). hix, còn vụ ăn mì chắc đợi đến tết công gô mới được ăn quá, vào đây spam kô thì làm gì có điểm. thôi kô ăn mì quảng được thì ta về ăn mì...gói vậy. hô hô

5h/day, không free mới chết :d mà nhờ free nên chán game này sang game khác cũng ko tiếc tiền nạp thẻ @__@

sắp ra game mới mà game này cho chuyển chung 1 rương đồ đó bạn :d char nào của cùng 1 acc cũng lấy được đồ hết kakaka

tớ không chú trọng chuyện free hay không. với các game mà thấy thực sự hay thì đóng xiền cũng vẫn tươi cười, nếu nói 5h / 1 ngày sẽ chuyển qua nhiều game nhưng để tìm được game mình thích khó lắm, chơi game mình thích mà chỉ chơi được 5h, không có cơ hội khám phá vì mải cắm đầu vào cày cuốc ^^.

lắm chuyện ghê . đúng là bống gà . chơi game 5h/ngày cũng được nhưng ko cho trao đổi buôn bán. có game sau 5h bị kick khỏi game lun chán -> chơi game nước ngoài

mấy ông bcvt làm sao vậy ta,giờ lại còn bắt sau 5h thì kick acc hả,vậy mua bán hàng hóa sao giờ.

trước log vào games gần như 24/24 ... lúc nào ở nhà, có thời gian rảnh thì ngồi vào chat chit + training, lúc nào đi vắng, không có thời gian thì treo shop ở chợ ... giờ dính cái vụ 5h/ngày chả hiểu treo kiểu gì bây h ^^ muốn chơi games vui vẻ cũng chả đc =.= cái tt60 như khỉ |)

mục đích ra tt60 để hạn chế mấy ông trâu cày bừa ... nhưng mà chỉ khổ thân mấy đứa chơi games cho vui, thử hỏi làm ăn gì đc với mấy ông ham cày bừa ? hạn chế 5h acc này thì quay ra cày 5h của 5 cái acc khác đố ai làm gì đc =.= ... chưa kể quay ra chơi sv private ko bản quyền <=== đố ai cấm đc, hay chơi games nc ngoài <=== cấm = niềm tin áh ?

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối