Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 52
    nguyên thể hình như bị ghiền mấy trò 2d giống ** hay sao á. shaiya như vậy mà bảo ko có gì nổi bật? hình ảnh của nó khá đẹp, nghe nói control lại gần giống ryl (cool) dĩ nhiên đáng chơi hơn phong thần nhiều. đâu phải tự nhiên shaiya dc xem là đối thủ của tghm chứ, nói thế fan shaiya phang cho vỡ đầu ấy.

tui nói "gần giống" chứ có phải "giống" đâu.
    dzậy cũng coi là "hơi hướng" control ryl roài đó.

Trích dẫn Gửi bởi nguyên thể
    thừ nhất, đừng bao giờ so sánh game 2d và game 3d
    nếu có so sánh giữa game 2d với 3d thì chỉ nên so sánh về cách chơi , tính cộng đồng , mức độ hấp dẫn của các chức năng & pvp ... thôi và tuyệt đối ko nên so sánh về graphics (vì sao thì mọi người đã hiểu) . nếu nói "so sánh sơ lược về 1 game 2d với 3d là ko hợp lý" thì ý kiến này cũng chẳng có gì là hợp lý cả

nếu máy nhà tôi(cạc màn hình on ) mà chơi được tghm thì tôi chơi liền.

Trích dẫn Gửi bởi gamebach
    nếu máy nhà tôi(cạc màn hình on ) mà chơi được tghm thì tôi chơi liền.
    chơi được đó pò, mấy hôm trước cái main con máy xịn nhà tui nó bị hỏng mang đi bảo hành, ngồi buồn quá tôi đem cái máy cũ ra xài , pen iii 1.13ghz ram 256 mb card onboard share 32mb ram hdd 20gb, down tghm của china về, hê hê log vào ngon chạy tuy có dật chút nhưng vẫn có thể chấp nhận được, nếu tăng ram lên 512, share thêm cho vga 32 mb nữa chắc cũng chơi được tốt đó >)

tui có ý kiến này về tghm đó là control trong tghm cũng có ít nhiều tác dụng khi bay và bơi vì khi đó cơ thể ở lưng chừng sẽ gây khó khăn khi di chuyển(còn đánh quái tất nhiên chỉ chuột và bấm phím rùi,nhưng khi pvp dùng wasd+space it nhiều có tác dụng để chạy và nấp lên ngọn cây,sau tòa nhà,chạy ra ngoài tầm đánh của chưởng!
    thanks;;>
    ah nữa dòng tiên lv1 bay được luôn rùi,và lv 1 dòng khác cũng có thể bay được luôn khi có ai bế lên và cưỡi pet:d,tui ko biết liệu có con pet nào chuyên để cưỡi không cần lv ko nữa =.=!

Trích dẫn Gửi bởi ddt-ntkh
    muốn bay được phải đạt mức lv nhất định,vậy không train thì mức lv nhất định đó từ đâu mà có.
    liệu 2 ý của bạn có mâu thuẩn.
    level 1 bay được rồi ) , thích bay cứ chọn tộc chim ấy >)
    level 40 là các tộc có công cụ bay, với tốc độ "cày" của game thủ việt thì nhanh lắm#-o

Trích dẫn Gửi bởi ddt-ntkh
    muốn bay được phải đạt mức lv nhất định,vậy không train thì mức lv nhất định đó từ đâu mà có.
    liệu 2 ý của bạn có mâu thuẩn.
    xin lỗi bạn là mình nói rất rỏ ràng là ko đặt nặng việc train lv chứ mình ko nói là ko train "ko ai có thể suốt ngày vui chơi mà ko làm việc và ngược lại" => chuyện train là tất yếu ...nhưng ko có nghĩa là game chỉ biết train mà còn có thể vui chơi giải trí ....

game online nào về việt nam mà không có cày bừa e rằng chết yểu :d. có ai phản đối ý kiến này không? :d

Trích dẫn Gửi bởi hoa-sung
    game online nào về việt nam mà không có cày bừa e rằng chết yểu :d. có ai phản đối ý kiến này không? :d
    đồng ý cả 2 chân lẫn 2 tay. đến au kia bọn nó còn cày cuốc như ... zì nữa là=))

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối