Trang 1 của 10 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 96

Trích dẫn Gửi bởi ungchanhao
    làm gì có chuyện đóng cửa. các công ty chắc chắn sẽ tìm ra cách khắc phục. cùng lắm mỗi ngày chơi 5h.
    chuyện đóng cửa cũng chưa nói trước được vì còn phải kiểm tra nội dung game và mấy cái giấy phép gì nữa. chỉ sợ các công ty bị tạm đình chỉ không được cung cấp trong mấy tháng thì thôi rồi, lúc đó hy vọng sẽ có những đền bù thỏa đáng cho anh em.

chuyện đóng cửa là không thể, nhưng nếu có chắc cũng huề cả làng. chơi mà. đây là bài học cho dân chơi game online thôi.
    huề cả làng thật vì khi đăng ký chơi mình đã có thỏa thuận với các nhà cung cấp game rồi. kiểu này chắc chỉ chơi các game online nước ngoài tuy lag, dis nhưng chắc là không bị ràng buộc bởi cái quy định trên.

nếu thông tư 60 thực thi, game online việt nam đi vào đường chết. đơn giản chỉ là vì: luật ra sau khi các game đã thu tiền. người chơi bị thiệt hại hoàn toàn. chơi mà, có sức chơi có sức chịu thôi!

chơi game nước ngoài mà gặp lag dis thì phải hiểu 1 chuyện, server nó ko chuối, chỉ có đường truyền của ta chuối... (hôm bữa đi đánh 1 trận cả ngàn người với bọn nó, mình giật như điên, thằng bạn ngồi gần đấy chả bị gì)

=)) ép anh em quá nhỉ ^ ^ bó tay , nhưng mà mấy nhà phát hành đời nào bỏ mấy cái " mỏ vàng " của mình mà mọi người lo , đóng cửa là không thể đâu , gamer lỗ thì ít mà mấy nhà phát hành mua bản quyền ^^ lỗ mới ác

có lần cùng một người bạn nước ngoài về vietnam ra ngoài chơi gameonline thử, nó hỏi "sao mà lagging thế", mình nói " tại mày to con quá nên lag là phải" :d.

ngừng hết càng tốt ehehe.
    cho mấy nhà phát hành mình tỉnh táo lại ko coi thường gamer nữa chứ sao. với kiểu đấy thì khác gì chúng ta đang chơi mu lậu ngày xưa đâu.

ngưng phát anh em đi kiện luôn.

đây cũng là bài học đau đớn cho các nhà cung cấp game. hy vọng sau thời gian này các nhà cung cấp sẽ có thời gian nhìn lại mình để có những dịch vụ và cách phục vụ các game thủ chúng ta một cách chuyên nghiệp hơn vì chúng ta hơn chứ không phải vì lợi ích kinh doanh nhiều quá.

úi trời khéo "lo bò trắng răng" là gì có chuyện đóng cửa ,cùng lắm cho khất lại kiếm thêm đầy đủ giấy tờ bổ xung vậy thôi

nếu 1 ngày được chơi 5 tiếng thì cũng hơi phức tạp đấy !!!!!! |
    theo tui thì cho free luôn đi :-? chứ 5 tiếng 1 ngày mà còn tốn tiện thì
    không ai chơi đâu [-x [-x [-x

Trang 1 của 10 123 ... CuốiCuối