Trang 6 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 96
    tôi nghĩ game online sẽ không đóng cửa vì đây là trò giải trí mà và là trò giúp ta có nhiều bạn mới

Trích dẫn Gửi bởi kamyfantasy
    tui thấy chơi off hay hơn chơi on.ví dụ như war chẳng hạnl-)
    đã nói off hay hơn thì đừng vào đây bàn luận làm gì , toàn fan của go cả mà =)) game off nội dung hay hơn nhưng mà không có nhìu người chơi ==> ko có bạn mới cũng chẳng có bun bán .... nói chung chỉ toàn luyện luyện và luyện

quản lý không dc. --> cấm
    5g ngày -->> xong 5h cực khổ train lvl lượm đồ farm đại loại là linh tinh 1 xíu trong go. và sau đó là tiết mục ks bạn cùng games. chỉ có vậy thui hén. thiệt pó tay con gà way.

chi choi 5h/ngay

nhà nước mình rất buồn cười, hễ quản lý không được là cấm! mà hình như chỉ do 1 số thành phần nhỏ nào đó thôi - thấy ngứa con mắt bên phải... - nên đề nghị cấm! nếu cấm thì chắc cấm hết quá! karaoke, nhậu nhặt, vũ trường, càfe chuồng, kể cả nhà nghỉ, khách sạn,...vì những nơi này thường dẫn đến các tệ nạn. lúc đó, sau những giờ chơi game mệt nhọc ta biết giải trí ở đâu hê? ở các tỉnh của quý ông có bị cài phần mềm quản lý khách hàng không, ở tui cài rùi, cực kỳ phiền hà....không biết mấy ổng quản lý cái gì? tui đã từng được sống ở nước ngoài đau thấy có cái dzuj này! thật rắc rối!

;'..';

không cấm được đâu, mấy nhà cung cấp cũng tìm cách mà "chạy chọt" thôi, quý vị yên tâm đi mà!

nhà nước làm vậy để cho bà con ta có dịp chơi game nước ngoài còn đòi gì nửa.như vậy sẻ nâng cao vốn tiếng anh của bà con ta.sau này theo gà tiên đoán sẻ cho các tiệm net mở cửa 10 tiếng đồng hồ .là các bác sẻ phải lắp adsl ở nhà để play game.càng thúc đẩy sự phát triển it trong nhân dân.đúng quá rồi còn gì nửa(creep sao thấy ớn lạnh quá ta).

ps:bài viết ko có ý đả kích hay châm chọc tổ chức hay cá nhân nào.sin các bạn đừng suy diển làm mất nghỉa gốc của bài

đồng ý la chơi mỗi lần chỉ được 5h nhưng là mỗi game chơi 5h\:d/ .các bác hãy đếm thử xem hiện nay có bao nhiêu gameonline:-? .

thắc mắc nhỏ: tại sao server mỹ hay các nước khác (trừ tq) chả có vụ này?? lượng gameonline giờ thì thiếu gì, mình tui chơi mấy chục game rùi :d may mà tui chơi game ngoại nhiều hơn :|
    nếu cấm kiểu này thì ptver 9x mấy tháng lv up nhỉ?
    vn mình ngô wé. vỗ tay!

hờ hờ ngăn chặn web đen dễ vậy à ) bạn ngăn chặn hết hàng tý web đen được sao )

chắc vậy thì phải quay về cái thời chia đội ra chơi đế chế với halife thôi :d

Trang 6 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối