Trang 4 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 96
    gameonline bị đóng cửa hết thì đi nhậu cho khỏe :d, nhậu xong đua xe làm vài vòng :d, rồi ai thích gì thì làm tiếp :d.

phải hỏi thêm câu ngày mày chơi mấy giờ nữa chứ
    ko khéo lại có khối anh trả lời " tao chơi 5 game tổng cộng hết 25 h mà 1 ngày có 24 h à nên tao lỗ mất 1h " =)) =))
    hoặc là "tao đang cày sever nước ngoài 1 ngày cày có 23 h à "
    để xem mấy ông làm luật xử sao =))=))

Trích dẫn Gửi bởi zintzord
    phải hỏi thêm câu ngày mày chơi mấy giờ nữa chứ
    ko khéo lại có khối anh trả lời " tao chơi 5 game tổng cộng hết 25 h mà 1 ngày có 24 h à nên tao lỗ mất 1h " =)) =))
    hoặc là "tao đang cày sever nước ngoài 1 ngày cày có 23 h à "
    để xem mấy ông làm luật xử sao =))=))
    ha ha cái này thì bó tay thật roài =)) ^ ^ chơi 5 game thì có mà , hay là chơi 5 char trong 1 game @-) chắc là vui hơn đó

bảo đảm có thêm loại hack-program mới :d.
    chính xác đại loại là hack by-pass đc cái funtion 5h kekeke :d.

game nào mà chả có ít nhất 4 char, nếu 5h/1 ngày thì 1 ngày sẽ chơi 5*20 = 20h, còn 4 tiếng để ăn ún, vệ sinh.... vẫn khỏe chán, nhờ.

một ngày nào đó click vào game mà nó cứ báo "fail connection" hay "server đang tạm đóng cửa chờ giấy phép" thì chắc là buồn lắm nhỉ ?

với giới trẻ gameon là 1 văn hóa mới roài^^ nhà nước cũng ko cấm đc đâu, chỉ hạn chế đc thôi có gì phải lo;;> thà cho chơi game còn hơn để các ông ấy phá làng phá xóm=))=))

_go vn chắc sắp sập tiệm hết roài, mua bản quyền của nước ngoài rùi về làm cho nó trở nên chuối...chán. mình mong thông tư 60 áp dụng càng mau càng tốt, phải cho các nhà cung cấp go của vn bít thế nào là kinh doanh, chứ bây giờ các go của vn ko tôn trọng gamer gì hết, cứ đổ xô đi mua bản quyền rùi thương mại hóa (hay thu tiền thật nhanh) để kiếm lời rồi tham lại càng tham, muốn kiếm lời thật nhanh nên tìm mọi cách thu hút lượng gamer thật đông (mu vn, vltk...) khiến gamer càng trở nên chuối: hôm bữa mu update 1 cái là bạn tui mất hết đồ, lên tận chi nhánh thì bị bảo vệ chặn ko cho vô, nhìu người bị như vậy lắm, vậy mà dám hô hào là acc nào bị mất mát thông báo lên chi nhánh sẽ giải quyết ngay trong 24h ; vltk thì đồ hk tùm lum tùm la, auto như 1 phần tất yếu của game, cứ tạo 1 char, mua thật nhìu hp&mp rùi bật auto lên đi chơi cái khác ; sro thì server mới mở 2-3 tháng mà vũ khí sos som sosun nhìu hơn bên global mở trong 2-3 năm, góp ý lên diễn dàn thì ctv và mod cãi là tỉ lệ rate đồ= bên global và số lượng đồ như vậy là còn quá thấp so với số lượng gamer đang chơi(trong khi số lượng game trong sro vn ko= 1/5 số lượng gamer bên bản global)
    _vì luật về game online ko chặt chẽ nên mới có tình trạng như vậy, tốt nhất nên làm thật "căng" vào, lúc đó việc phát hành 1 game sẽ trở nên khó khăn, gamer sẽ kén chọn game hơn-> các nhà phát hành game mới làm ăn đàng hoàng lại được, chứ bây giờ game nhiều quá, lượng game cũng nhìu nữa, các nhà phát hành go vn sẽ ỉ lại "anh muốn chơi thì chơi, ko muốn chơi thì nghỉ, bên chúng tôi ko thiếu gamer"
    _đây là ý kiến chủ quan của bản thân mình và cũng là ý kiến chung của đám bạn cùng chơi go với mình về tình hình go vn, mình nghĩ chắc cũng có rất nhìu bạn đồng quan điểm với mình

hay hay chí lí từ đầu đến chân cho tui góp ý với được không ??? hôm nay vào game pko thấy mấy thằng dám xúc phạm gm lập tức bị câm họng ngay(mute in 30 min),nhìn sướng quá chứ không như gunbound hay 1 số game khác của vn. đội ngũ gm vừa yếu vừa thiếu chả ngăn chặn kịp thời để 1 số gamer xấu lộng hành.....có gì mong mấy anh nhắc nhở thui...huhu

Trích dẫn Gửi bởi hhhanh
    ở đây thì các gamer được hưởng nhiều chứ! chỉ tội nph chưa phát triển bao nhiêu đã bị đè đầu cưỡi cổ từ trên xuống dưới.
    trên: thì bắt áp dụng các quy tắc này nọ
    dưới: thích các game miễn phí mà phải hay cơ. kèm theo dịch vụ tốt nữa cơ, gì nữa nhỉ? :d
    @all: đời không cho ai không cái gì, muốn tồn tại phải cùng nhau chia đều, hoặc ít nhất là đập dập tên cầm đầu ^^ ./.
    game thủ mổi người chịu thiệt thòi 1 chút, còn nhà phát hành thì chịu thiệt thòi một đống.
    nhưng đa phần game thủ chỉ biết lôi đầu nhà phát hành ra mà réo, chứ có biết rên la ở đâu ?

Trang 4 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối