Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 55 của 55
    @hanteasuk : toàn diện thế đã có pvp tốt chưa vậy bạn !!!!

Trích dẫn Gửi bởi hantaesuk
    có hay ko cái control ấy thì l2 cũng vẫn luôn là siêu sao. l2 nổi tiếng vì hay ở rất nhiều khía cạnh, 1 thế giới ảo rất toàn diện chứ ko phải ở pvp.
    ...thế giới con người dính chân xuống đất, biết nhảy là gì đâu? trọng lực khiếp quá! leo núi cũng không nổi! bay thì nhờ thú mà chỉ có sếp mới bay, đàn em ngắm nhé! thế giới toàn diện có quần áo cưới nhưng ...chỉ có thế chứ có gì hơn nữa đâu?
    thế thôi nhỉ? không cần bới nữa!

Trích dẫn Gửi bởi hantaesuk
    có hay ko cái control ấy thì l2 cũng vẫn luôn là siêu sao. l2 nổi tiếng vì hay ở rất nhiều khía cạnh, 1 thế giới ảo rất toàn diện chứ ko phải ở pvp.
    có hiểu bài post của tôi trả lời cho cái gì không vậy uranusxiii? tôi đâu có bảo l2 thao túng thị trường game kém, nhưng nó chưa phải là toàn diện, 1 fan game chơi nhiều game nhìn thấy điểm chưa đạt nhưng vì game đó nhiều người chơi phải câm lặng khen nó hoàn hảo á? sorry, tôi không có thói quen đó!

Trích dẫn Gửi bởi thạch sanh
    có mà bới đến mùng thất tháng bát thì người ta hay hơn thì vẫn là hay hơn. sự thực nó là như thế.
    hoàn toàn đồng ý, mà tôi có phản đối gì đâu? đến vltk tôi còn công nhận nó vẫn có sức mạnh riêng còn gì!

Trích dẫn Gửi bởi uranusxiii
    nhắc đến spam xin tặng bạn món quà này , mọi người đừng xem nhá
    hay thật, tham gia 1 loạt topic, post bài đúng quy định forum (mới được đăng) là bị soi mói / , có lẽ học thanhsanh, nhè mỗi topic vui vui vào phán vài câu, dẫn chứng ít dẫn chứng lấy từ nước ngoài về có khi lại được 1 số yêu quý /

Trích dẫn Gửi bởi lordof
    - chỉ số tạo nên sức mạnh gần như tuyệt đối cho char lv cao hơn nếu không phải là 2 class kỵ nhau như tanker với nuker. 1 con sr 60 có thể kill red cả 1 pt tầm 3x-40.
    con khỉ á, l2 cũng có sự tương khắc giữa các classnhưng chỉ ở mức tương đối thôi, để phần quyết định thắng thua phụ thuộc vào điều khiển của gamer nữa chứ: sr pvp với th nếu hit and run khéo vẫn có thể thắng và ngược lại. l2 cày lv lâu và khó chứ có phải như ** log 3,4 acc auto đâu mà đòi kỵ. chẳng lẽ đánh ko lại thì phải luyện con kỵ rơ để báo thù à? ko có rảnh đâu bồ. pvp mà class này định sẵn phải thua class kia thì còn gì thú vị.

Trích dẫn Gửi bởi desger
    con khỉ á, l2 cũng có sự tương khắc giữa các classnhưng chỉ ở mức tương đối thôi, để phần quyết định thắng thua phụ thuộc vào điều khiển của gamer nữa chứ: sr pvp với th nếu hit and run khéo vẫn có thể thắng và ngược lại. l2 cày lv lâu và khó chứ có phải như ** log 3,4 acc auto đâu mà đòi kỵ. chẳng lẽ đánh ko lại thì phải luyện con kỵ rơ để báo thù à? ko có rảnh đâu bồ. pvp mà class này định sẵn phải thua class kia thì còn gì thú vị.
    có đọc kỹ mình viết cái gì hông vậy ? chỉ số ở đây chủ yếu là nói đến lv cao thấp, nếu 2 class không phải quá kỵ nhau thì thằng nào lv cao hơn sẽ chiếm ưu thế, lv thấp thường phải đập không khí nhiều hơn. mà chuyện cày lâu của l2 với log 3,4 acc của vltk (l2 cũng log 3,4 acc được vậy) thì liên quan gì đến chuyện kỵ rơ nhau nhỉ ~:> ? nếu không phải để có cái chỉ số cao hơn người ta thì bác cày lâu, mặc đồ xịn để làm gì ? chuyện pvp thắng thua mình chỉ nói là yếu tố may mắn vẫn còn nhiều chứ có phủ nhận điều khiển của gamer đâu, chả lẽ nó đánh còn mình khoanh tay ngồi rung đùi mà thắng được à ?

Trích dẫn Gửi bởi desger
    chẳng lẽ đánh ko lại thì phải luyện con kỵ rơ để báo thù à? ko có rảnh đâu bồ.
    miễn mình luận, bác nói câu này chả khớp vấn đề nào cả.

Trích dẫn Gửi bởi desger
    pvp mà class này định sẵn phải thua class kia thì còn gì thú vị.
    không phải mọi class trong l2 đều được sinh ra để pvp, họa có là khùng mới đi luyện pal hay pp để nhằm mỗi mục tiêu pvp. đa phần gamer thích pvp nên sr, he, th mới tràn lan như hiện nay, còn pp chỉ luyện để buff, pal thì quả nhiên ... hiếm có .

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456