Trang 2 của 18 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 175
    cái audition này nói chung vào chỉ để nghe nhạc và ngắm nghía thôi, còn nói là game 5 sao á, pó tay, chả hiểu tại sao vtc lại tự phong cho mình cái thứ tự ngất ngưởng đó.

thằng nào mà chả tự phong, giống mấy quảng cáo dầu gội đầu trị 99,9% gàu hay bột giặt chỉ ngâm thôi đã sạch nhưng toàn là xạo chứ có bao giờ thật đâu=))

5* thì để làm chi nhỉ, vtc cũng bắt chước phong y như mấy cái nhà hàng khách sạn, vũ trường ý nhỉ=)) . mà tui ko thấy game đó pro chỗ nào. a, chơi game đó dùng để tập đánh phím đấy nhỉ=))

5 sao hay không thì cũng khó đấy vì còn nhiều game khác nữa mà, đây chỉ là ý kiến của một số người hay chơi game au thôi :e

game audition mà 5(*) thì chắc mấy game khác ở vn như sro , 9d khoảng 6-7(*) quá , nói chi đến các game nổi tiếng thế giới chắc cũng khoảng 9-10(*) =)) =))

5 sao hay không thì phải do mọi người đánh giá chứ chưa gì mà đã tự phong mình 5 sao mà không thấy hổ thẹn ( mà công nhận vtc tự tin phát gớm :d )

Trích dẫn Gửi bởi 2night
    hahaha 5* kiểu gì mà ko có pk pvp mass war thì chơi kiểu gì chời ? tối ngày vô ấn phím nghe nhịp nghe nhiều bài hết sức nhãm nhí có hay gì đâu rồi hỏi nó sao mày nghe bài lolz này hoài vậy thì nói để kiếm đc nhìu perfect .... trời 58 kiểu gì ???? mục đích cũa tui để chơi au chẵng wa là những game khác stress wá rồi thì nhảy wa au để thư giãn chút thôi nói chung au chỉ là game support cũa tui thui mà tính wa để giải stress thì vô mấy cái room mà tụi nó toàn nghe cái nhạc *@#$&*#( gì đâu ko như cannon gì đó v.v.... nhìu bài nghe chuối ko chịu dc cũng phải cố nghe để dc nhìu perfect v.v... những bài 178 thì giải stress kiểu gì chời .... khi nghe những bài đó thì chăm chú vào để cố gáng nhảy để dc nhìu điểm thì còn gì là cái hay cũa âm nhạc ??? và cũng có những đông tác cực kì chuối lak wa lak lại ko đâu vào đâu động tác thì chã khớp với nhạc chút xíu nào thì cũng cố nhét vô để nhảy cho vui mắt nói chung là cái game này mà nói là hiphop r&b thì thật dân chuyên nghiệp nó nhìn vô mà chửi cái vtc là sao lại đi quảng bá văn hóa của nó noob như vầy ..... 1 game hết sức sick cứ ngồi 1 chỗ mà nhấn phím ..... riết rồi u não hết
    chỉ có mấy bài nhạc rẽ tiền + vũ đạo ko đâu vào đâu
    game này nếu ai có ý train lâu dài thì chắc là con nít hoặc người có đầu óc con nít chơi thực sự là nó như vậy ( có nhiều bài nghe muốn bịnh mà ko hiểu sao vẫn có người nhảy đi nhảy lại bài đó ?.?.? )

mấy pa này buồn cười nhỉ, tui thấy game đó là lành mạnh, trong sạch nhất trong các game bây giờ đó, không chém giết, không mất thời gian cày level, vừa nghe nhạc hay, thư gian tốt, chứ mấy nay nghe vụ "game thủ trốn trong tủ" mà buồn cho thế hệ tương lai của đất nước http://************/news/chuyen-game/2006/11/3b9ad7c5/
    . thử hỏi có ai chơi audition mà cày qua đêm hoặc qua ngày này đến ngày khác không giống như các game kia không? có bố mẹ nào phải đi tìm con vì chơi audition hàng tháng trời không về nhà ban đêm thay vì chơi vltk?

bó tay , game đó mà cũng dc 5 sao ah` . nhảy nhót linh tinh quá . theo tôi thì tôi ko thích game này , còn fan của au thì đừng bảo tôi gây sự nhé .

theo tui, 5 sao ở đây có nghĩa là:
    + không ***y
    + không bạo lực
    + tính giải trí cao
    + phù hợp với nhiều đối tượng
    + .... ( pó tay)

Trang 2 của 18 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối