Trang 8 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 678910 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 175
    Trích dẫn Gửi bởi huykaiba
    bà con ko hiểu gì hết... ^^ nghe tui nói nè ^^

chơi au có thể giúp đỡ bạn rất nhiều ^^ ví dụ như luyện phản xạ nhanh nhạy của.... ngón tay (để sao này đủ "lớn" sẽ có "chuyện" để mần ^^). tập sự nhanh nhạy cho ... đôi mắt (liếc ngang liếc dọc dòm ... mí em xinh xinh 1 cách nhanh nhạy ko bỏ xót ^^). luyện cho ... 2 cái lỗ tai cảm âm tốt ^^ (sau này có vợ hoặc chồng nói xấu mình "lí nhí" thì còn nghe được và tất nhiên..."sổ" lại ^^)

nói túm lại đây là 1 game thuần luyện tập và relax rất tốt. (những cao thủ luyện au là những người ..... giống như ở trên tui nói ^^).

===> từ những điều trên tui cảm thấy au rất đáng được cho 5* ^^
    -_-" nếu luyện ngón thì thà o2jam còn sướng hơn, 7 phím thôi, nhưng mỗi bài nhạc (tính nhạc cấp trung nha, dễ nhằm nhò gì) hơn 300 nốt liên tục, mỏi tay hơn au nhiều, tính phản xạ... khỏi nói

loại trừ "đàn anh" võ lâm lão làng trong thị trường go vn thì game nào có lượng người chơi tham gia đông hơn audition?? ai trả lời đc ko? sro hay, 9d hay, rất hay nhưng lượng người tham gia có bằng 1/10 của au ko? ai trả lời dùm?
    ngon thì đem mà so eve, wow kìa , au bẹp dí =)) chưa kể ham au thường là gamer cấp trung là cao nhất, ít ai pro, nếu có chỉ là pro đang xả hơi rùi chơi tiếp game pro thôi

mới so với 9d, sro mà đã có người pó tay thì so với sun, pt2 2nd egnima còn gì để pó nhỉ? )

ghê ghê, au mà bảo 5* thì đúng là pó tay, vậy mà có nhiều đứa khùng hưởng ứng mới kinh chứ.
    fan của au có cái tật nghe ai chê thì bảo vô nhảy thử xem dc ko, thực ra như vậy là vô lý, bởi có tập nhiều, chơi nhiều mới quen chứ, thách khôn thấy mồ.
    nhưng nói như vậy ko có nghĩa là au hay, mà cách chơi có thể nói là quá đơn giản, toàn bấm phím mũi tên ko, con nít cũng biết chơi. game này thiên về phản xạ nhiều hơn là trí tuệ, đòi hỏi trình độ mầm non ko khác gì mấy trò contra, nịna rùa hồi thế hệ nintendo, người chơi ko phải căng đầu óc ra mà làm q, ko cần phải phối hợp đồng đội và có đầu óc chiến thuật gỉ sất. cái trò nhảy đôi, nhảy nhóm cũng chỉ phụ thuộc vào phản xạ thôi,.
    điểm hấp dẫn nhất của go là tính cộng đồng cao so với ofline, nhưng trong au ngoài việc chat chit thì chẳng còn quái gì: ko có rao bán đồ, ko có buf, debuff, ko có job gì cả. nói thật, game này ngoài việc giải trí xả stress thì chẳng có gì hấp dẫn. tui chơi 10p là chán, thế mà ko biết sao có những người ngồi train nó 4-5h dc mới ghê, hết biết.
    đồng ý 99%. có điều nintendo hồi đó thì dởm chứ nintendo giờ... hơi căng óc à )

game nào cũng có cái hay cái dở riêng. sao mấy cái của popcap, gamehouse, playfirst vẫn chạy ào ào, người lớn con nít gì cũng chơi dc đó thôi. mọi người chơi game là theo sở thích. ko chơi thì cũng ko nên chê bôi này nọ quá đáng vậy chứ các bạn, có ai ép bạn chơi đâu nào!!!
    chài, mấy máy đó nó ra lúc ko ai bằng nó mà -_-"
    chơi theo sở thích là gamer trung, gamer pro ghiền game pro hơn :d

thế cho hỏi mọi người chơi au được bao lâu rồi?nếu chơi chừng 2,3' mà chê thì...nói thế chứ game nào mà ko cần quảng cáo,như **,mu,khan hay cltbv.v.ko quảng cáo chắc chẳng ma nào chơi.đây là game online có tính giải trí+khéo léo.chơi au cần vận dụng 3 giác quan là tay,tai và mắt.thử hỏi go nào của vn làm dc như vậy chưa,câu trả lời là chưa!!!!!
    =)) có người nói l2 rùi, tui bổ sung thêm: chưa tính nước ngoài rồi bạn, có nói là "au là game online 5*" chứ đâu có chữ vn trỏng =))

tui cũng ko nghĩ cái này quá nghiêm trọng đâu, vì việc ghép đôi chỉ là để tăng den khi nhảy, còn tui thấy ko có j` là quá đắm đuối cả

hí hí,tui thấy chơi au còn dễ lên cơn đau tim hơn các game khác đó ^_^

các game khác ngồi chỉ có mỗi click chuột không thui mà còn có người chết, thế mà au thì ấn phím còn nhiều hơn các trò khác mà sao chưa thấy ai teo nhỉ, hik,nói dại thôi, đừng ai giận nhé.

hihi,5*, pó tay toàn tập.

thằng bạn tui nó chơi đc 3h mà sau tay nó run lẩy bẩy, sau đó cạch lun ^_^.hihi.

đúng là server au còn hơi 'điên',nhưng ko biết 1 trong những người chê bai au này có ai gn 178 8k chưa nhỉ),ko cần 178,160 8k fn perx5 ko biết ai làm được chưa,chưa gì đã chê au mà ko nghĩ lại mình đi.suy nghĩ thật kỹ khi mở miêng nói

hô hô,người ta chê trò này vì bản chất của nó thực sự dở chứ có ai chê vì ko nhảy giỏi đâu.suy nghĩ thật kĩ khi mở miệng nói.
    nói chung,trò này nhận được sự ủng hộ của tất cả những người thích au và nhận được sự chê bai của tất cả những người ko thích au,bao gồm những người những người thích online và offline.mà số người chơi offline đã hơn hẳn số người chơi online rồi.vì vậy,tóm lại,có khoảng 90% người chơi game là ghét trò này.

sự tự tin của vtc quả thật được xếp vào hàng 5*. bảo game au là game không *** không bạo lực thì còn nghe được chứ bảo au là game không cày kéo trâu bò thì lucky không tin đâu. không cày kéo thì au lập ra bảng xếp hạng làm gì để mấy người trong top đua nhau cày kéo nếu có thể thì lập bảng thành tích để đánh giá về kỹ năng nhảy thì hợp lý hơn

ý kiến cá nhân của tớ :|
    --tớ ko khoái game online , nhất là trò vltk. au chơi được vì nó đơn giản , dùng để relax thì tốt, nhưng cái thằng mua bản quyền của nó thì cung cách làm ăn cực kì vô học.
    --tớ đây chỉ khoái các trò có tư duy 1 chút như aoe , war , commandos...

đa phần các pro au đều là cav...) vì tụi nó có rất nhiều thời gian ngồi ngoài hàng nét ---> au là 1 game vô cùng lành mạnh=))

sặc 5* ở đây là sao của mấy cha đấy chứ có phải sao của người tiêu dùng anh em nhà minh đâu, game kô bạo lực thì đúng kô bắn nhau đánh nhau tùm lum thì đúng nhưng mà về mức độ cày thì còn hơn cả vltk với hkgh chứ chả ít hơn tý nào đâu, nhìn mấy thằng nhẩy au pro chỗ tôi ấy mặt mày bơ phờ nhìn chả có tý sức sông nào(thức mấy đếm liền nhảy au mà)

tui cũng là một thành viên của au. qua lời giới thiệu của thunder03, tui biết đến bài viết này. vấn đề đặt ra ở đây là giải thích tại sao au được chọn là 5*. tuy nhiên, tui thấy sự việc có hơi trầm trọng đi. từ việc giải thích , bài viết này đã trở thành chiến trường tranh luận giữa các gm về việc au hay hay la dở. như vậy thì không đáng để ta quan tâm, thật ra nếu tranh luận thế này thì không biết khi nào mới hết được. vì vậy tui nghĩ nên dừng lại ở đây, thế là đủ rồi (^.^)
    (à quên! theo tui nghĩ thì au không đến nỗi là gamẹ 5* đâu. thực ra nó chỉ ở mức độ giải trí thôi. tui không trách mấy bạn chê bai au, chỉ trách ai đã đăng bài viết này lên để làm sứt mẻ tình cảm giữ gm với nhau, vì không cùng quan điểm)

qua bài viết của thunder03 và haidang13.
    em chỉ có một ý kiến thui: game nào chả có mặt trái mặt phải của. nên dù ta có nói gì đi nữa thì cũng vậy thôi.mặt phải thio2 những ngưới yêu thích game đó sẽ thấy được. còn những người nào ghét game đó thì chỉ toàn thấy mặt trái cua game đó thui. nên xin stop ở đây. chúng ta cứ chơi game chung de relax chứ không nên để lấy game mình ra so sánh với game kia, game nọ.( như preda đã nói) >:<

Trang 8 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 678910 ... CuốiCuối