Trang 10 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 89101112 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 175
    Trích dẫn Gửi bởi sb_tuyet
    au là game dở nhất tôi từng biết, vớ vẩn. giới trẻ hiện nay với phần đông lối sống gấp, bị chìm trong những làn sóng văn hóa phương tây, hàn quốc .... mà toàn tiếp thu những mặt xấu, có hại. nhưng hiểu biết suy nghĩ lệch lạc về sành điệu về hợp thời, mà au hiện nay là trò quảng cáo đắc lực nhất cho nhưng cái đó.
    audition quảng cáo đắc lực cho những cái xấu nào nhỉ ? ko lẽ thích âm nhạc , thích nhảy múa lại là 1 điều xấu à ? [-x

em xin tự giới thiệu em là một thành viên đang chơi au. đồng ý rằng au 5* thì có hơi quá đáng. các anh chị nói rằng nó dở đúng, có người nói hay cũng không sai. sau đây em xin trình bày một số ý kiến (của em):
    + anh chị nói là game chỉ vào để nghe nhạc và ngắm nghía, tán gái.vậy cho em hỏi có game nào không tán gái , trai giả gái, gái giả trai, lừa lọc nhau bằng mọi cách. còn việc nghe nhạc thì dĩ nhiên là phải có, còn có cả các động tác nhảy của nhân vật giúp cho game thêm sinh động, thú vị, các bản video clip thì chỉ nhất định về mặt hình ảnh và màu sắc, vậy tại sao ta không thay đổi cách nhìn về nó phong phú hơn( vd: trong bài bâng khuâng của đoan trang, chỉ thấy cô nhảy vài động tác đơn giản, nhưng với au và chức năng nhảy tự do , ta có thể nhảy những động tác đẹp và phù hợp với nó hơn, chứ không đơn thuần là các điệu nhảy vô duyên , không phù hợp như lời mấy anh chị nói)
    + anh chị nói chơi chừng vài phút là chán , thử hỏi chơi chừng vài ba phút thì làm sao thấy hết được cái hay của nó. chơi để chứng minh mình là giỏi ưh?! xin lỗi, đó chỉ là những người chơi game để sống, để khoe khoang, để thõa mãn cơn thèm game của mình. chơi game là phải chơi game pro có tính giáo dục cao, là game phải có chém giết là phải pk, ks.... vậy các anh chị chơi game không phải để giải trí mà theo phong trào , chơi để cho mọi người biết mình không phải người lạc hậu, là vip ,........
    +chơi au chỉ có con gái?!!! anh chị hiểu sai vấn đề rồi, nếu nói như vậy thì chỉ có nam mới chơi vltk,sro,gunz,hkgh,ptv.....ưh? ở đây anh chị đã ngộ nhận là phái nào chơi game đó mất rồi !!!
    +"ghê ghê, au mà bảo 5* thì đúng là pó tay, vậy mà có nhiều đứa khùng hưởng ứng mới kinh chứ"(trích lời của desger).
    "nhưng cái thằng mua bản quyền của nó thì cung cách làm ăn cực kì vô học.
    --tớ đây chỉ khoái các trò có tư duy 1 chút như aoe , war , commandos...

đa phần các pro au đều là cav... vì tụi nó có rất nhiều thời gian ngồi ngoài hàng nét ---> au là 1 game vô cùng lành mạnh"( trích lời của samor).
    anh chị có thể tranh luận thoải mái nhưng đừng xúc phạm người khác một cách quá đáng thế. dù sao anh chị cũng là người có học mà !!!!!!!!

+ đa phần người chơi au la nữ, hoặc người yêu âm nhạc, thích thời trang..... họ có quyền làm tất cả những gì họ muốn để đáp ứng nhu cầu chơi game( mua đồ= vcoin...). về phần mua đồ trong game , như mọi người đã nói đó là tùy vào từng người, còn đẹp hay xấu thì phụ thuộc vào người xem. còn người không yêu âm nhạc , không thích thời trang,.... thì em khỏi bàn, và nếu họ có ý chê bai, phản bác thì đó là chuyện tất yếu..
    + nếu so sanh au va các game khác như sro,vltk....(loại game nhập vai, hành động) thì không thể đem so sánh được, đây là 2 thể loại hoàn toàn khác nhau. còn so sánh au với các loại game cùng loại , ta sẽ thấy được sự khác biệt của nó.

còn anh sunshine kính mến , anh cứ một mực khen o2jam hay thì mặc anh, vốn kiến thức về game online của anh phong phú thì cũng mặc kệ anh, em không cần bận tâm. nhưng em nói cho nghe 1 câu : muốn cho mọi người tin những gì mình nói thì làm ơn anh đưa ra chứng cứ giùm, chứ nói suông ai mà tin( game này tuy chưa chơi nhưng em thấy cũng có vẻ hay..^.^!)

em chỉ có bấy nhiêu để nói, em mong sẽ sớm chấm dứt cuộc tranh luận này. mặc dù nhờ nó em mới biết được không phải người chơi game nào cũng có 1 suy luận thật khách quan( em không nói mình là khách quan).mong các anh chị có cái nhìn đúng đắn hơn về vấn đề, chứ không phải nghĩ gì nói đấy , áp đặt suy nghĩ của mình lên mọi người, và sẵn sàng xa lánh , đối chọi với bất cứ ai phản bác lời nói của mình.

( đây là ý kiến của 2 người. trong đó chủ nick này không phải em)

thật ra game au được bình chọn la game 5sao thật đấy các bạn àh,nhưng chỉ có game au quốc tế thôi(do 1 tạp chí game tq bình chọn) vậy mà vtc lấy đó để đánh bóng tên tuổi của mình,"thật hết chỗ chê"(có bao nhiêu cái xấu, cái dỡ bị người ta chê hết rồi =)) )

thôi , mặc dù nó ko tới 5* nhưng nó cũng ko phủ nhận 1 điều là game au thật sự đang rất hot , bằng chứng là thứ 7 vả chủ nhật mà vô dc là mừng hết lớn :d , game này dành cho độ tuổi 10-20t là chiếm đa số , còn lại 20+ trở lên nhảy vài ngày là chán thui . vì mấy ng này ý tưởng bạo lực wen rồi mà :d

đâu có.au là dành cho độ tuổi từ 5-10 chứ>) .đó là độ tuổi cần học gõ bàn phím thật nhanh để còn chơi các trò khác=)) .bao nhiêu trò hay đang đợi mà))) .

đưa nào bảo nó là 5* vậy chài, scale từ chỗ nào ra vậy?

hehe em tự làm game gì đơn giản rùi phong cho nó 10* chắc cũng chả có ai phản đối đâu nhỉ=)) =))

mèo khen mèo dài đuôi| . vltk cũng từng phong cho mình là game có nhiều người chơi nhất giờ đây thì chả biết còn bao nhiêu^^

5* gì sever hcm vắng teo ma log vô ko được thế tui riêng khoản này đáng -5*

Trích dẫn Gửi bởi anchoilachinh
    đưa nào bảo nó là 5* vậy chài, scale từ chỗ nào ra vậy?
    ha ha, 5* thì có người bảo đầy nhóc kia kờ, mà ko bít 1 năm sau có còn bảo nó là 5* ko nhỉ=)) .(tui chấm khắc lắm nên chưa trò onl nào 5* với tui hết=)) )

Trang 10 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 89101112 ... CuốiCuối