Trang 12 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 21011121314 ... CuốiCuối
Kết quả 111 đến 120 của 175
    Trích dẫn Gửi bởi cobedethuong136
    nói thật thì chưa chắc au là game 5*,tạm thời bây giờ au là 5* nhưng nếu sau này thì game khác ra thi au sẽ chìm ngay ^_^
    hahaha, nực cười, đã có bao giờ nó là 5* đâu mà tạm với thời :d.

game flash sao bằng 3d với chức năng đc @___@. nói thật tui thấy game flash chưa chắc có nhiều music như au á
    tui ko phủ nhận game flash ko bằng game 3d nhưng nếu với cái gameplay của thì với flash tui đây dư sức làm được ^^ nó quá đơn giản ^^. còn về cái vụ có nhiều music á. nếu bạn chịu khó down về 1 file flash nặng trên 1gb với hơn 1000 bài hát thì tui đây sẵn sàng làm ra cho bạn down ^^ (ko bít có host up ko đây ^^)

tôi thì thấy au không hay với lứa tuổi từ 13 trở lên. nó thích hợp cho trẻ em chơi thôi. vì trẻ em thích mầu sắc mà..hehe. còn việc 5* á????chả hiểu gì, đưa ra 5* mà không có thang điểm, ít ra phải như chuyến hàng 1(*) , 2(*) , 3(*) , 4(*) , 5(*) bên sro ấy, tiền càng nhiều (cả vỗn lẫn lãi)>) thì càng nhiều * heheheh. 5* bên au chắc đánh bóng thương hiệu..chứ nếu như tôi chơi sro thì tôi nói sro 1x(*) mất--he he=))

Trích dẫn Gửi bởi thunder03
    này nhá! game au sẽ không bao giờ chìm đi nếu không có 2 điều kiện sau:
    + game au không còn nhạc nữa.
    + dzô phòng nhãy rồi đứng nhún chơi, không hoạt động dzì hết.
    mà cả 2 điều trên điều không thể xảy ra => game au sẽ không bao giờ chìm.:-- 8-|
    trật. thời đại hoàn kiam của game sắp tới rồi, au mà như vậy là chìm chắc khỏi tính toánh chi xa (đừng bắt tui kể game nào đập nó còn thảm khốc hơn đó)

nói thật là game nào thì game, tự nhận thì cũng vừa phải thôi, chả có cái gì được gọi là hoàn hảo cả, nhận là 5* chỉ tổ người ta ác cảm.

ây ya, 5* là tính theo thang điểm 100* mà, cũng khá cao đấy nhỉ.

@mem au :game có nhiều gamer chơi không phải là do nó hay đâu, mà tại trên đời này ngườii pro thì ít mà con nít với những người ko thích động não thì quá trời nhiều mà thôi

do không nghe được nhiều nhạc ở game flash nên tui mới bảo bạn là cắm mp3 lên mà nghe

Trích dẫn Gửi bởi preda
    vậy có nhảy đc như au ko? có canh đc đúng số nhịp hem=)) . bộ pác tưởng game au là 2->5 thằng làm ra thôi chắc:|
    hoàn toàn đc. chính xác thì... có 1 thằng design hà rồi nguyên hãng yeldang mới bô dzô cải tiến đó chớ :d

Trích dẫn Gửi bởi hieualpha3
    ủng hộ 5* audition 5* nhưng tiếc là tôi ko chơi audition, thấy mọi người ủng hộ mình cũng ủng hộ thồi mà ko biết ủng cái gì hộ cái gì, thường thì thiếu cái gì người ta mới cần cái đó, audition quảng cáo là 5* có nghĩa là họ thiếu cái gì đấy
    vote cho au 5* rồi quay sang sco sever trimus bắn nhau tiếp ^^
    trên trăng rớt xuống à? o_o có coi mấy bài trước chưa dzậy? o_o chê au 99% nè ủng hộ giống gì

@sunshine93: thằng design thì có thể là 1 thằng (thường là thế), nhưng khi đã làm thì phải nhiều thằng:d :d

Trang 12 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 21011121314 ... CuốiCuối