Trang 13 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 31112131415 ... CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 175
    ủng hộ 5* audition 5* nhưng tiếc là tôi ko chơi audition, thấy mọi người ủng hộ mình cũng ủng hộ thồi mà ko biết ủng cái gì hộ cái gì, thường thì thiếu cái gì người ta mới cần cái đó, audition quảng cáo là 5* có nghĩa là họ thiếu cái gì đấy
    vote cho au 5* rồi quay sang sco sever trimus bắn nhau tiếp ^^

Trích dẫn Gửi bởi huykaiba
    tui ko phủ nhận game flash ko bằng game 3d nhưng nếu với cái gameplay của thì với flash tui đây dư sức làm được ^^ nó quá đơn giản ^^. còn về cái vụ có nhiều music á. nếu bạn chịu khó down về 1 file flash nặng trên 1gb với hơn 1000 bài hát thì tui đây sẵn sàng làm ra cho bạn down ^^ (ko bít có host up ko đây ^^)
    vậy có nhảy đc như au ko? có canh đc đúng số nhịp hem=)) . bộ pác tưởng game au là 2->5 thằng làm ra thôi chắc:|

có ai chơi sdo chưa thế, chơi sdo rồi mà thấy au đc 5 * thì sdo chắc đc 20 * mất )

@preda: nếu chịu khó 1 tí hoàn toàn có thể làm game flash như au, do gameplay quá đơn giản

@nijitsu: ủa cái sdo p2p mà? nó free hả?

@sunshine: nó pay qua item, chơi dc free mà, mỗi tội acc thì nó bắt active qua sms, anh em bên mình bó tay, muốn chới dùng acc này:
    nijitsu
    pass sutekidane
    (acc mình public cho anh em bên gamevn rồi nên không lo lắng gì chuyện mất mất item, toàn đồ gold thôi, không có đồ xịn như tụi malay ^__^)

audi đông vì là người chơi là người việt, dùng tiếng việt trao đổi, giao tiếp với nhau. ngôn ngữ mẹ đẻ bao giờ cũng là nhất nên đông chứ chất lượng không so được với 1 số game tương tự nước ngoài, điều này không sai chứ?

@nijitsu: cám ơn :d

@hoa-sung: chưa chắc, do đã là dân chơi là chơi tới bến chứ ngôn gnữ ăn thua gì. vả lại, cái đó nói lên vn còn hơi quê mùa chớ có gì hay -_-" bên nhật họ dùng tiếng anh xen kẽ vào hàng ngày có seo đâu )

vấn đề này quá đúng, chẳng có lý do gì để bảo rằng đây là game 5* cả, vì đã có một tiêu chuẩn cụ thể nào đặt ra khi nói đến 5* đâu ?/

Trích dẫn Gửi bởi sunshine93
    @nijitsu: cám ơn :d

@hoa-sung: chưa chắc, do đã là dân chơi là chơi tới bến chứ ngôn gnữ ăn thua gì. vả lại, cái đó nói lên vn còn hơi quê mùa chớ có gì hay -_-" bên nhật họ dùng tiếng anh xen kẽ vào hàng ngày có seo đâu )
    trời hỡi, tự nhiên đang việt nam đi lôi nhật vào? ông có du học hay làm việc bên đó thì hãy nói với những người ...cũng như ông chứ anh em ở đây ra quán nước gọi điếu thuốc, cốc trà đá bằng tiếng anh xem? =)) ông vào audi rồi tán gái bằng tiếng anh xem được mấy câu là hết? mà chơi audi là dân chơi hả? #-o cứ tưởng chơi như wow chẳng hạn thì xứng dân chơi hơn chứ nhỉ? >)

Trích dẫn Gửi bởi hoa-sung
    trời hỡi, tự nhiên đang việt nam đi lôi nhật vào? ông có du học hay làm việc bên đó thì hãy nói với những người ...cũng như ông chứ anh em ở đây ra quán nước gọi điếu thuốc, cốc trà đá bằng tiếng anh xem? =)) ông vào audi rồi tán gái bằng tiếng anh xem được mấy câu là hết? mà chơi audi là dân chơi hả? #-o cứ tưởng chơi như wow chẳng hạn thì xứng dân chơi hơn chứ nhỉ? >)
    thế mới dởm -_-"
    ủa ai nói chơi au là dân chơi hồi nèo, hiểu lộn ý rùi :d
    @preda: lại thêm 1 pa hiểu lộn -_-" ai chả biết flash đồ họa ko bằng, có điều au nó dởm ở chỗ cái gameplay kìa chứ tui chê đồ họa hồi nèo.

Trang 13 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 31112131415 ... CuốiCuối