Trang 14 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 41213141516 ... CuốiCuối
Kết quả 131 đến 140 của 175
    tui cũng là 1 người chơi au, xin có 1 vài ý kiến nhỏ nhặt nhu sau
    +vtc quảng cáo game au là game 5*, tui cho rằng đó chỉ đơn thuần là 1 cách để họ quảng cáo mà thôi, ko việc gì phải tranh cãi về cái đó cả.
    +đối với những bạn nói rằng choi au thì ko cần nhiều trí tuệ, điều đó là chính xác, nhưng các bạn hãy thử nghĩ lại đi, choi vltk,ptv,gb,mu,cltb những trò online mà dân vn thuờng chơi (ko dám kể l2 ,wow,sro... vì nhữnh trò đó tui chưa chơi) có cần nhiều trí tuệ ko nhỉ, vltk ngay cả 1 thằng nhóc cấp 1 cũng biết chơi kia mà.:d.au còn tốt hon nhung trò kia ở chỗ là ko có những cảnh đánh nhau, chửi nhau, pk....
    +còn ai nói nó tuyên truyền vh phuong tây gì đó thì thật là nhảm nhí, điều này ko cần nói thêm=))
    túm lại: closed topic

Trích dẫn Gửi bởi blue winter night
    tui cũng là 1 người chơi au, xin có 1 vài ý kiến nhỏ nhặt nhu sau
    +vtc quảng cáo game au là game 5*, tui cho rằng đó chỉ đơn thuần là 1 cách để họ quảng cáo mà thôi, ko việc gì phải tranh cãi về cái đó cả.
    +đối với những bạn nói rằng choi au thì ko cần nhiều trí tuệ, điều đó là chính xác, nhưng các bạn hãy thử nghĩ lại đi, choi vltk,ptv,gb,mu,cltb những trò online mà dân vn thuờng chơi (ko dám kể l2 ,wow,sro... vì nhữnh trò đó tui chưa chơi) có cần nhiều trí tuệ ko nhỉ, vltk ngay cả 1 thằng nhóc cấp 1 cũng biết chơi kia mà..au còn tốt hon nhung trò kia ở chỗ là ko có những cảnh đánh nhau, chửi nhau, pk....
    +còn ai nói nó tuyên truyền vh phuong tây gì đó thì thật là nhảm nhí, điều này ko cần nói thêm
    túm lại: closed topic
    gần đúng là nên close
    1/ tên nào mà chả quảng cáo game mình là nhất hả? quảng cáo mình là dở thì ma nào thèm chơi:-b
    2/ có chửi đấy, rất nhiều nữa, ko hiểu sao chữ "đc" lại biến thành ***, còn mấy cái như .....(ko tiện nói) lại có cái nói ra được hay ghê lun:| . nó đâu phải là game trí tuệ, à mà có vd điển hình là b-boy có cái cần nhớ 1 chút:>> . nhưng tui chơi để relax thôi chớ level thì với tui chả là nhằm nhò gì:d , cái hay là game này ko cho pk=))
    3/ yes! game nào mà chẳng lấy từ ngoài về, đa số à!

Trích dẫn Gửi bởi sunshine93
    @preda: nếu chịu khó 1 tí hoàn toàn có thể làm game flash như au, do gameplay quá đơn giản

@nijitsu: ủa cái sdo p2p mà? nó free hả?
    gameplay như sau: bấm lên xuống, 8k, del làm đc. nhưng phải chú ý cái "hình" nữa à, hình mà cỡ flash thì...... bởi đồ họa cũng là 1 vấn đề tất yếu trong game mà:d .
    với lại, việc pác nói dân chơi thì ăn nói như mấy ờ-mế-ri-ca (america) hay nhật thì dân vn chỉ cần mua về cái bản quyền rồi phát hành cho nó nhanh á=)) . nói thiệt bộ dân chơi phải dùng tiếng ngoại mới là game thủ chắc, bộ thiếu nhi cũng ko đc tính nữa à, đồng ý pác hoa-sung là 8 bằng tiếng mẹ đẻ còn dễ nghe hơn=d>

cái nào cũng có cái hay của nó nên các bạn đừng nói như vậy:-ss

close topic đi,cái này kỳ cục quá.thế sao vltk,mu ko đi chê mà lại đi chê au,smod close topic đi

close gì mà close, người ta đang bàn luận ầm ầm về sao và trăng, chút xíu nữa sao đầy trời cho mà coi, võ lâm thì nói hoài rồi, chê hoài rôi nói nữa cũng thế mà, lâu lâu phải đổi hương vị chút chứ

Trích dẫn Gửi bởi sunshine93
    thế mới dởm -_-"
    ủa ai nói chơi au là dân chơi hồi nèo, hiểu lộn ý rùi
    @preda: lại thêm 1 pa hiểu lộn -_-" ai chả biết flash đồ họa ko bằng, có điều au nó dởm ở chỗ cái gameplay kìa chứ tui chê đồ họa hồi nèo.
    ơ ơ tui chỉ nói "chú ý" cái phần hình ảnh nữa mà:--
    với lại, au mà dở á, tui thấy nó đơn giản thế là đc rồi))) , bộ pác mún khi nhảy phải control à?:|

close topic đi,cái này kỳ cục quá.thế sao vltk,mu ko đi chê mà lại đi chê au,smod close topic đi
    thế bqt lập box thảo luận chung làm gì :-/ ? game nào cũng có cái hay cái dở, tùy người mà nó quăng sọt rác hay trở thành sao thôi :|

đo 5* bằng niềm tin à[-x [-x [-x .
    có niềm tin là có tất cảl-) l-) l-) .

vậy tớ tổng kết 1 tí: game không cần suy nghĩ nhiều:
    1. audi
    2. vltk
    3. gb
    4. mu
    5. ptv
    trong đó có gb, mu, vltk có auto/bot hỗ trợ => tính giải trí cao => có * rồi >:d<

Trích dẫn Gửi bởi zintzord
    5 sao nè
    1 : sao lag thế
    2 : sao lúc nào cũng thấy full
    3 : sao log vô game đc
    4 : sao bị dí miết vậy ta
    5 : sao ấn rồi mà nó ko nhảy nhỉ
    rồi đủ 5 sao
    bít cái gì mà nói thế
    1/ chấp nhận
    2/ ngu sao ko đổi server=)) =)) =))
    3/ cái này khắc phục dc 70% rồi=))