Trang 16 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 61415161718 CuốiCuối
Kết quả 151 đến 160 của 175
    tất nhiên game nào cũng dis, lag, nhưng au nhiều hơn mới chết -_-" full server thì ít thấy trong mấy game khác = au lém )

http://************/news/chuyen-game/2006/11/3b9ad7fb/
    tôi xem xong chỉ muốn đi tù )

@lucky2008: tui chơi au chỉ để relax = game, chứ tui ko thix relax bằng nữ quái:d

Trích dẫn Gửi bởi sunshine93
    tất nhiên game nào cũng dis, lag, nhưng au nhiều hơn mới chết -_-" full server thì ít thấy trong mấy game khác = au lém
    sr là 1 điển hình đó:| :| :| , với lại, tui lại thấy game au ít lag hơn:|

Trích dẫn Gửi bởi hoa-sung
    vậy tớ tổng kết 1 tí: game không cần suy nghĩ nhiều:
    1. audi
    2. vltk
    3. gb
    4. mu
    5. ptv
    trong đó có gb, mu, vltk có auto/bot hỗ trợ => tính giải trí cao => có * rồi >:d<
    nhầm rùi bạn , mấy trò khác tui thấy cũng đúng nhưng bạn nói gunbound mà ko phải nghĩ thì còn trò nào phai nghĩ nữa , nếu ko phải nghĩ thì bạn căn gió tính lực , góc bằng niềm tin hay hy vọng

dis và lag chứng tỏ lượng người chơi đông =)) , có nghĩa là game được ưa chuộng. mà kể ra thì audition là game thu hút lượng trẻ em đông nhất ) .

Trích dẫn Gửi bởi preda
    server nào mà cũng vậy à:-b , vậy chuyển tự do chơi, tui chưa thấy khi nào server cũng ko vào đc cả, ráng mò tý là xong thôi:-b
    4/ seo tui ít dis thế nhở:d
    5/ bộ trang chủ nó ko nói à!?:|
    với lại, tui thấy mấy cha nói nhiều nhất cái đề tài này--> lag, bộ ko game nào ko full server, ko dis dữ dội á, pó tay toàn tập nhá=))
    ko ai nói mò ko ra nhưng có điều nhưng ông gì đó nói chuyển sever thì đi luôn =))
    4/hên xui thôi em )
    5/chính vì tranh chủ nó nói mới kêu nhiều còn lỗi bộ cài +phiên bản thì trang chủ cũng chịu =))=))

Trích dẫn Gửi bởi hoa-sung
    vậy tớ tổng kết 1 tí: game không cần suy nghĩ nhiều:
    1. audi
    2. vltk
    3. gb
    4. mu
    5. ptv
    trong đó có gb, mu, vltk có auto/bot hỗ trợ => tính giải trí cao => có * rồi >:d<
    dám nói gunbound ko cần suy nghĩ nhiều thì thật là bó tay.^^ chẳng biết trong óc thằng này có cái gì?
    tất cả những game mà bác nói đầu cần suy nghĩ đấy ạ( kể cả võ lâm).suy nghĩ để cộng điểm, suy nghĩ để làm sao chiến thắng người khác.
    thằng ngốc này là hình mẫu điển hình của au fan--> 1 cái game thích hợp cho những thằng thừa thời gian .

game suy nghĩ nhìu nhất lại gunbound, sao lại đứng 3( ở giuua75 mới chít), còn vltk=ptv có điều nhỉnh 1 hạng 1 tí khi pvp, mu ko bít =))

mấy cái thằng thấy game của mình ít người chơi,thấy game của người khác nhìu người chơi đâm ra ức chế=>soi mói tưng tí một game của người ta rồi đem đi bêu xấu, trước khi đi chê bai thì hãy xem lại đi,vltk cũng một thời đi khoe đây khoe đó đó bây giờ chẳng có mống nào chơi,toàn đi bán hết nick,còn mấy thằng lvl cao ,gb thì thỉnh thoảng lắm mới thấy một nhót chơi,còn c9,sro,ryl vừa ra mà tổng số người chơi chưa bằng 1/2 của au,chưa kể au còn có phiên bản singapo,hàn ,trung chắc chỉ có wow là có số người chơi hơn au

=))

Trích dẫn Gửi bởi badboy1991
    mấy cái thằng thấy game của mình ít người chơi,thấy game của người khác nhìu người chơi đâm ra ức chế=>soi mói tưng tí một game của người ta rồi đem đi bêu xấu, trước khi đi chê bai thì hãy xem lại đi,vltk cũng một thời đi khoe đây khoe đó đó bây giờ chẳng có mống nào chơi,toàn đi bán hết nick,còn mấy thằng lvl cao ,gb thì thỉnh thoảng lắm mới thấy một nhót chơi,còn c9,sro,ryl vừa ra mà tổng số người chơi chưa bằng 1/2 của au,chưa kể au còn có phiên bản singapo,hàn ,trung chắc chỉ có wow là có số người chơi hơn au
    em đau bụng wá, tặng anh mấy trái bí (~~) (~~) (~~) nếu nó là game nhìu người chơi nhất thì chưa chắc đó là game hay nhất, giống như võ lâm, ban đầu ai cũng thấy hay nhưng về sau lại thấy khác :--
    nếu au là game đc nhìu người chơi thì nó phải lọt top game hay nhất chứ nhỉ=)) mà sao tui coi wow đứng hạng 4 mà trong khi au ko có hạng vậy =))
    nếu có mê thì mê vừa thôi, nói kiểu đó kẻo có người chửi cho 1 trận( nhất là ryl và sro, ông mà nói kiểu đó bọn hàn với bọn các nước xúm vô đạp ông nát đầu)

Trang 16 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 61415161718 CuốiCuối