Trang 17 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 715161718 CuốiCuối
Kết quả 161 đến 170 của 175
    Trích dẫn Gửi bởi badboy1991
    mấyngười thấy game của mình ít người chơi,thấy game của người khác nhìu người chơi đâm ra ức chế=>soi mói tưng tí một game của người ta rồi đem đi bêu xấu, trước khi đi chê bai thì hãy xem lại đi,vltk cũng một thời đi khoe đây khoe đó đó bây giờ chẳng có mống nào chơi,toàn đi bán hết nick,còn mấy thằng lvl cao ,gb thì thỉnh thoảng lắm mới thấy một nhót chơi,còn c9,sro,ryl vừa ra mà tổng số người chơi chưa bằng 1/2 của au,chưa kể au còn có phiên bản singapo,hàn ,trung chắc chỉ có wow là có số người chơi hơn au
    lượng người chơi chưa đủ phải xem vào coi ai chơi nữa kìa bạn ơi =))

hic cho dù audition có nhiều người chơi đi nữa thì nó cũng giông như gunbound hồi lúc trước cũng chỉ là trò giải trí, nên chưa có là game pro

Trích dẫn Gửi bởi badboy1991
    mấy cái thằng thấy game của mình ít người chơi,thấy game của người khác nhìu người chơi đâm ra ức chế=>soi mói tưng tí một game của người ta rồi đem đi bêu xấu, trước khi đi chê bai thì hãy xem lại đi,vltk cũng một thời đi khoe đây khoe đó đó bây giờ chẳng có mống nào chơi,toàn đi bán hết nick,còn mấy thằng lvl cao ,gb thì thỉnh thoảng lắm mới thấy một nhót chơi,còn c9,sro,ryl vừa ra mà tổng số người chơi chưa bằng 1/2 của au,chưa kể au còn có phiên bản singapo,hàn ,trung chắc chỉ có wow là có số người chơi hơn au
    tôn au giữ quá bộ au là game thứ 2 trên thế giới thu hút nhiều người chơi nhất à. nếu gom hết tất cả người chơi trên thế giới thì au chả là mống gì còn second life, lineage,... kìa sao không tính bộ chỉ có au mới có phiên bản nước ngoài à=))

hừ... có mấy thằng khoái chơi au lắm, nhưng nhìn thấy khuyết điểm nhiều quá dễ đâm ra cáu ~~> chửi game là điều ko tránh khỏi
    quy luật của gamer: có mới nới cũ ~~> rồi au sẽ bị đá khỏi thị trường go thôi. ko sớm thì muộn...

mấy cái thằng thấy game của mình ít người chơi,thấy game của người khác nhìu người chơi đâm ra ức chế=>soi mói tưng tí một game của người ta rồi đem đi bêu xấu, trước khi đi chê bai thì hãy xem lại đi,vltk cũng một thời đi khoe đây khoe đó đó bây giờ chẳng có mống nào chơi,toàn đi bán hết nick,còn mấy thằng lvl cao ,gb thì thỉnh thoảng lắm mới thấy một nhóc chơi,còn c9,sro,ryl vừa ra mà tổng số người chơi chưa bằng 1/2 của au,chưa kể au còn có phiên bản singapo,hàn ,trung chắc chỉ có wow là có số người chơi hơn au
    ặc ặc, hỏi bạn nhé ,bạn lấy thông tin đâu mà nói rằng au ở các nước ấy có số người chơi đông thứ 2 sau wow, nói phải có dẫn chứng cụ thể chứ , hay chỉ là suy đoán của bạn ????.còn nữa , bạn nói ryl mới ra thì thật là ...chết cười (so stupid).đúng là lậm chính sách quảng cáo của vtc rồi !:d
    anh em vào vtc.vn mà xem lý do chơi au nhá

chơi au chủ yếu là giải trí nghe nhạc thôi
    còn nếu nhảy thật sự thì phải xài thảm như sdo , ddr ..etc
    còn việc au có số người chơi bao nhiêu thì sang serve au sea nhìn mà -___-

nếu mà 1 số bạn khẵng định rằng au 5 *.cũng chẵng qua là quảng cáo cho cái game của mình chơi .giờ tui nói mu cũng là game 5 * cũng đc vậy.vltk vẫn còn trong top nhiều người chơi nhất trong các game mà chắc cung đc phong vào hàng 5 * àh.....

Trích dẫn Gửi bởi blackboss
    nếu mà 1 số bạn khẵng định rằng au 5 *.cũng chẵng qua là quảng cáo cho cái game của mình chơi .giờ tui nói mu cũng là game 5 * cũng đc vậy.vltk vẫn còn trong top nhiều người chơi nhất trong các game mà chắc cung đc phong vào hàng 5 * àh.....
    ờ ờ... ý này nghe có lí đấy...
    au vn 5 sao khi ở vn thôi. nó còn ko có tên trong top 10 game online đc chơi nhiều nhất thế giới nữa là

tui đâu có bảo au đứng thứ 2 thế giới về số người chơi sau wow#-o ,tui chỉ thấy số người chơi au nhìu hơn số người chơi mấy game ở vn kia thui,còn về cái ryl thì tui cũng thấy nó mới có ở vn cách đây 1 năm(nếu có sai thì đừng chưi tui ga` ) vì tui cũng chưa thấy ai chơi game đó ở hà nội ( đấy la tui thấy thôi) hiện giờ tui đang chơi sro,9d, và đang chơi thử một số game khác ,nhận xét của tui là :game nước ngoài vẫn thu hút gamer hơn game vn vì chất lượng tốt hơn và gamer cũng tốt hơn phần lớn các gamer vn(phần lớn thôi;;> )gamer vn chỉ máu ăn thua nhau và chửi nhau rất nhiều

1 số game đăng kí đã vô chơi thử rùi wăng ở đó, con số 7 triệu người chắc tính luôn mấy đứa kiểu đó, chưa kể 1 đứa chơi nhìu nick( con nhỏ bạn tui có 7 con lv 7 >) =)) )
    o2jam, gunz ko đánh nổi đâu( cách chơi khá khó, nhất là gunz, những người cứ click click thì khó lòng chơi game này)
    ro là game đc nhìu người chơi nhưng nó vẫn ko đc lọt vô top game trong mấy năm nay( 2003 nó là game hay nhất) nhưng số lượng người chơi vẫn cứ tăng( rovn thì trái ngược hẳn :d )

Trang 17 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 715161718 CuốiCuối