Trang 3 của 18 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 175
    thật ra ko phải do vtc tự chấm đâu các bạn àh,5 sao là do 1 tạp chí game bên tàu bình chọn đấy.tôi không biết các mod va admin của vtc khi chơi au có đập bàn đập keyboard hay kô chứ tôi thấy những người choi au(kô có ý quơ đũa cả nắm đâu nhé vtc) đều đạp mỗi khi hõ miss.phải chăng đập phá những vật vô tri vô giác ấy là 5 sao.

tui ko dám nói là 5* là đúng; nhưng mấy người mà chê game này thậm tệ, thậm chí "pr0" vltk, sro hay gì gì đó có nhảy dc audition ko =))
    =))=)) ngay cả đứa con nít 7 tuổi cũng nhảy đc au đấy bạn =))=))
    chẳng wa là nhảy ko hay thôi =))

hừ,mod au này nghe xong 3 trang sao dễ nổi điên quá.này nhé,cái vụ 5 sao thì đúng là hơi quá một tí nhưng đó cũng là mẹo quảng cáo cho người ta chơi thôi,giống như khan,có lần mình vào thi thấy nó ghi là game online 3d hay nhất vn mà hình xấu tệ.còn về cái này thì chưa chắc nói về hình ảnh hay game play mà là nói về mức độ giải trí của game.bạn vào khách sạn làm gì,ngủ nghỉ và thư giãn thì ở audition cũng vậy.vào đó nghe nhạc hoặc thiết kế thời trang cũng hay.nếu bạn chê game này,thì hãy nghĩ lại đi,nếu ai đó chê game bạn đang chơi thậm tệ thế này,có chịu nỗi ko

quả thật tôi chả thích audition tí nào cả và tôi thấy khá nhiều người đã tiêu tốn nhiều cho cái trò chơi vô bổ này. các bác cứ bảo là giải trí, chỉ vào nghe nhạc và thiết kế thời trang. tôi hỏi các bác, các bác thiết kế kiểu gì thế, hay là bỏ tiền để mua mấy bộ đồ trong game, để khoe với chúng bạn? mà đồ đạc trong audition có rẻ đâu nhỉ, tôi thấy giá mấy bộ quần áo ảo đó chả khác gì giá thật ngoài đời cả, thậm chí còn đắt hơn ấy chứ. bỏ tiền như thế có đáng không? hình ảnh được đánh giá là 5* ư, lại càng nhảm, nhìn hình ảnh như thế mà gọi là đẹp? thế các game online khác phải bay lên tít tận 9 tầng mây ấy chứ nhỉ.

audi mà game 5*, cùi chết. tui rate cho nó 2* thôi, 1 vì cái fun, 1 vì cái nhạc, hết. tất cả các chỉ số khác đều cùi bắp, ko bằng 1 góc các game khác từ gameplay đến đồ họa

audition, vào đó để giải trí, thư giãn. các game khác chỉ cắm cúi vào cày cuốc, ngày qua ngày, tháng qua tháng. còn audition vào nghe nhạc, xem nhảy nhót cũng hay đấy chứ. 5* thì đúng là quá quá đáng như vẫn không thể phủ nhận thành công của audition trong làng game online ở việt nam.

tuy nhiên thì cũng phải công nhận trò này thu hút người chơi , sever lúc nào cũng full , ko bạo lực , ko *** m ko gì gì đấy :d.nhưng bảo em gắn bó với game này thì chắc chắn là ko rồi .nhưng thỉnh thoảng vẫn vào chơi để tán gái :d .tự dưng nghĩ đến ngày xưa , thấy cái vltk chán phèo mà vẫn đông người chơi , còn cái game mình thì server lúc nào cũng lèo tèo vài mống thì ghen tị , bây giờ ngẫm lại cái au này thì khối anh cũng ghen tị .chắc mấy anh ấy theo chủ nghĩa độc thân , hok cưới vợ , ko thích ox , bx :d

audition thu hút nhiều bạn nữ, liệu rằng đến 1 ngày nào đó nó sẽ bị lợi dụng không nhỉ? ví dụ bây giờ các em... phải vào y!m để khoe rồi câu kéo thì có thể sau các em đổ bộ qua au, vì biết au thu hút các bác giai vì các bác giai luôn được rỉ tai nhau, game này nhiều con gái lắm, và thế là nó thành tệ nạn >).

=)) , audition mà là game 5* thì đúng là chả còn biết game nào tốt, game nào xấu nữa rồi, đúng là giá trị đảo lộn hết cả, chả biết đường nào mà lần.

đề nghị cấm luôn cái game audition đi game dỡ mà 5* nghe chán tệ quá đống ý với các cao thủ ghét audition đã đảo bỏ game au đi zozozozo

Trang 3 của 18 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối