Trang 5 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 175
    sao lại có tiêu chuẩn 5*?
    quy chuẩn ở đâu ra vậy?
    đến như sro đẹp lung linh,cách chơi mở,mạng liên tục lag(vì nhiều người wa')còn chả dám tự phong 5* huống chi là au??????

Trích dẫn Gửi bởi lucky2008
    mấy pa này buồn cười nhỉ, tui thấy game đó là lành mạnh, trong sạch nhất trong các game bây giờ đó, không chém giết, không mất thời gian cày level, vừa nghe nhạc hay, thư gian tốt, chứ mấy nay nghe vụ "game thủ trốn trong tủ" mà buồn cho thế hệ tương lai của đất nước http://************/news/chuyen-game/2006/11/3b9ad7c5/
    . thử hỏi có ai chơi audition mà cày qua đêm hoặc qua ngày này đến ngày khác không giống như các game kia không? có bố mẹ nào phải đi tìm con vì chơi audition hàng tháng trời không về nhà ban đêm thay vì chơi vltk?
    à ừm, chưa chắc à :| mà game là ohải chém giết, cày lv sao? hehehe quên kể game offline rồi đó =)) đồng ý nghe nhạc giải trì, nhưng ko phụ huynh nào đi kiếm con em mình mải mê chơi au vì... làm gì mê mãi nỗi =))

thế cho hỏi mọi người chơi au được bao lâu rồi?nếu chơi chừng 2,3' mà chê thì...nói thế chứ game nào mà ko cần quảng cáo,như **,mu,khan hay cltbv.v.ko quảng cáo chắc chẳng ma nào chơi.đây là game online có tính giải trí+khéo léo.chơi au cần vận dụng 3 giác quan là tay,tai và mắt.thử hỏi go nào của vn làm dc như vậy chưa,câu trả lời là chưa!!!!!

tiếc ghê,em ko phải là chơi 2' hay 3' mới chán mà ngay từ lúc nhìn thấy hình ảnh trò này trên thế giới game em đã thấy bựa rùi.
    em nói thế vì em là fan của game offline,em ghét tất cả các game online và trên hết,em cực kì ghét nhảy.đó chỉ là suy nghĩ của em thôi,ai ko đồng ý cũng được.

Trích dẫn Gửi bởi pikachu_vo_lam
    thế cho hỏi mọi người chơi au được bao lâu rồi?nếu chơi chừng 2,3' mà chê thì...nói thế chứ game nào mà ko cần quảng cáo,như **,mu,khan hay cltbv.v.ko quảng cáo chắc chẳng ma nào chơi.đây là game online có tính giải trí+khéo léo.chơi au cần vận dụng 3 giác quan là tay,tai và mắt.thử hỏi go nào của vn làm dc như vậy chưa,câu trả lời là chưa!!!!!
    câu trả lời là chưa!!!!!
    http://l2vn.com/ :d :d :d :d

game 5* thước đo ở game thủ chứ đâu nữa.

làm cái vote thì biết 5* hay ko chứ gì. nhưng mà tối thiểu phải 1000 người tham gia mới khách quan, ko thì tớ cứ làm 10 nick vote cho 1* thì có mà 4,9* thui ihihihi

lập topic này ko phải để khuyên gamer ko chơi audition nữa mà muốn nói rõ bản chất của game
    theo tui thì thể loại game mà chỉ làm theo những gì người khác bắt làm chằng khác gì một con rối cả
    một game mà chỉ có làm theo trái , phải , trái , phải , lên , lên , xuống , xuống rồi canh nhịp án space thì chẳng có gì gọi là tư duy cả . một game ko có tư duy mà cũng gọi là 5 sao ? một game như vậy mà cũng gọi là game đỉnh sao ?

loại trừ "đàn anh" võ lâm lão làng trong thị trường go vn thì game nào có lượng người chơi tham gia đông hơn audition?? ai trả lời đc ko? sro hay, 9d hay, rất hay nhưng lượng người tham gia có bằng 1/10 của au ko? ai trả lời dùm?
    ông này rõ vớ vẩn :d 2 game vltk và audition đều có gameplay thuộc hàng hết sức dễ (ra hàng net ngó wa còn thấy thằng lớp 3, lớp 4 nó thao tác au, vltk rất pro nữa là ^^). ông đem so 2 cái game "easy play" với 2 cái game 9d và sro thì tui cũng pó tay. lối chơi của 9d có chiều sâu, phức tạp. đại khái nhất là việc gọi tên cho cấp độ ^^ từ đó cũng thấy game này pro rùi ^^ đã vậy còn thêm cái vụ học võ xong lại phải tu luyện nữa chứ ^^ (võ lâm thì chỉ phân nhau cái chữ cấp bình thường ^^ và nhập môn, làm quest môn phái xong là có chiêu xài liền khỏi luyện). sro thì rối ở chỗ fame sp, 1 thèng nhóc lớp 3, lớp 4 thì làm sao mà để ý tới cái vụ này ^^.

từ đó cho ta thấy nếu ai thiếu kiến thức về go chút thôi cũng khó mà hòa nhập vào 9d và sro rồi. (mấy thèng nhóc, con nhóc thì làm sao chúng đủ tư duy để có thể hiểu nỗi ^^). vì lẽ đó mà au và vltk có lượng player online nhiều hơn hẳn 2 game kia ^^ vì nó ko phải là game pro, sự đầu tư của nhà sản xuất vào nó là ko cao (cái này của riêng vltk. nó đơn giản đến mức mà mấy player còn thuê bọn nhóc cày dùm nữa ấy chứ ^^) và lối chơi đơn giản rất phù hợp với hầu hết người chơi (con nít còn chơi au được nữa là. tui đây chậm chạp thấy bọn chúng thao tác mà thấy ớn ^^)

ghê ghê, au mà bảo 5* thì đúng là pó tay, vậy mà có nhiều đứa khùng hưởng ứng mới kinh chứ.
    fan của au có cái tật nghe ai chê thì bảo vô nhảy thử xem dc ko, thực ra như vậy là vô lý, bởi có tập nhiều, chơi nhiều mới quen chứ, thách khôn thấy mồ.
    nhưng nói như vậy ko có nghĩa là au hay, mà cách chơi có thể nói là quá đơn giản, toàn bấm phím mũi tên ko, con nít cũng biết chơi. game này thiên về phản xạ nhiều hơn là trí tuệ, đòi hỏi trình độ mầm non ko khác gì mấy trò contra, nịna rùa hồi thế hệ nintendo, người chơi ko phải căng đầu óc ra mà làm q, ko cần phải phối hợp đồng đội và có đầu óc chiến thuật gỉ sất. cái trò nhảy đôi, nhảy nhóm cũng chỉ phụ thuộc vào phản xạ thôi,.
    điểm hấp dẫn nhất của go là tính cộng đồng cao so với ofline, nhưng trong au ngoài việc chat chit thì chẳng còn quái gì: ko có rao bán đồ, ko có buf, debuff, ko có job gì cả. nói thật, game này ngoài việc giải trí xả stress thì chẳng có gì hấp dẫn. tui chơi 10p là chán, thế mà ko biết sao có những người ngồi train nó 4-5h dc mới ghê, hết biết.

thay mặt pemi.bin xin chào các bạn

bin thây mặy cho tiểu đọi pemi xin nói.trò chơi roài cũng là trời cho thôi. game nào roài cũng chỉ là 1 thời.ví dụ như gbvn ngày trước ai cũng kêu tồn tại vĩnh viễn. còn chuyện của chính phủ hay là sở vhtt hay gì gì đó thì kệ nó. mình chơi game để giải trí nên bin mong.các bạn hãy chơi game hết mình.đưa game lênh 6 hay 7 sao gì đó.chứ 5 sao làm cái gì.mà bé zik ơi anh cũng định quen bé lâu roài.nhưng mà tiết là hổng có y!m bé. sau này bé đã động lòng trước chris rồi. thôi anh cũng chúc bé hạnh phúc nhá. yêu bé nhiều há. \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ .chúng ta hãy chơi game với tinh thần của 1 game thủ. đến với game bin cũng đã được làm quên nhiều. cũng được mở rộng tầm mắt nói chung là rất lý thú. nhất là có ở đây với các bạn. nhưng mà bin mãi chơi game zay không được. phải lo cuộc sống sau này roài. bin mong các bạn cũng đừng ham mê game quá. phải lo cho tương lai chúng ta sau này. không ai yêu mình = chính mình đâu(*) (*) (*) (*) (*) (*) yêu các bạn nhiều nhất là bé zik nhá

Trang 5 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... CuốiCuối