Trang 12 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 21011121314 ... CuốiCuối
Kết quả 111 đến 120 của 151
    người nào đánh nhanh cũng lên được lv 18 - 20 lần trước mình chỉ có tập trung vào đánh thử xem lên lv bao nhiêu thì chỉ lên được có lv 18.
    chậm thế tui vừa đánh vừa chạy lăng quăng khắp map mà cũng lên đc 18lvl rồi
    hay tại đánh con knight lên nó up nhanh hơn nhỉ :d
    có ai muốn test lại ko hẹn sv đi đánh chung hehe

Trích dẫn Gửi bởi edenark
    ơ` , cái thu phí thành không thu phí thì dễ , chứ cái giới hạn xem ra phải can thiệp khá sâu vào source , hix , ^^ mô phật , cầu trời ra mau mau tý cho con nhờ ) , mà hình như là do tụi tq nó sửa nên chắc cũng không lâu lắm ^ ^
    có lâu lắm không vậy,nếu bác biết bác ước chừng thời gian khoảng bao lâu,không biết có kịp ngày 15-12 không nhỉ.

lạy trời lạy phật cho game tghm sớm phát hành^^ ,chứ thấy các bác quảng cáo ùm sùm làm em thèm nhỏ vãi\:d/ .hiện giờ chơi game gì cũng chán:-/ ,lại còn giới hạn giờ chơi làm nản hơni-| .chả biết khi nào game vn mới khá nổi:-w .

hờ hờ , chưa ra mắt vẫn có thể hot như thường ) , thiếu gì cái chưa ra mắt mà vẫn hot , chẳng hạn ps3 , hix ( bên nhật nó đang thúc trắng đêm để mua kìa , hu hu ( vn bất công ( (

3.667 lượt xem topic / 82 vote cho tghm sẽ hot / 21 vote cho tghm sẽ không hot => chả nói lên cái gì cả. đợi đến khi cb xem nó thế nào còn việc nó có thực sự hot hay không thì lúc ob sẽ rõ.

hy vọng là nó sẽ hot vì nó có thể bay lượn như space cowboy, ngũ hành tương sinh tương khắc như võ lâm, chiêu số như cltb, di chuyển và hành động và có war như ryl, long lanh như line age ii, thời trang như auditon, thú cưỡi, thú nuôi nhiều hơn cđtl, vui vẻ như hkgh, xây nhà như the sim, hôn nhau, cưới nhau như... chưa có game nào...

Trích dẫn Gửi bởi azumilovely
    hic hic, nghe các anh nói về tghm đã nhiều, xem ảnh chụp cũng có, xem phim trên trang chủ cũng có, hôm nay em mới lọ mọ thử đăng ký vào game nhưng vẫn vô cùng bất ngờ vì hình ảnh game này quá đẹp.

đây là nhân vật của em, chạy loăng quăng khắp bản đồ như không biết đánh thế nào, chết liên tục.
    xem cái hình này mới thấy đồ họa nó còn đi sau l2 vài năm ! nhìn nhang nhác giống cltb ghê nhỉ!(chưa nói nội dung nha).

Trích dẫn Gửi bởi phuong_thao
    hì còn đây là hình thật của nhân vật của mình mấy cái đó là đeo mặt nạ đó

còn hình thật trong game đây nè (mắt thẩm mỹ kém mọi người đừng chê nhé:d ).

nếu hình giống vậy thì ko hợp, chắc ko chơi dc rùi :-j , các bác chơi vui vẻ nhá :d

Trích dẫn Gửi bởi firefly_xf
    xem cái hình này mới thấy đồ họa nó còn đi sau l2 vài năm ! nhìn nhang nhác giống cltb ghê nhỉ!(chưa nói nội dung nha).
    úi game này cấu hình đòi hỏi thấp lắm mà hình lại đẹp nữa chứ.

) đương nhiên là đi sau line 2 , cứ so sánh với line 2 thì các bác chả có kiếm được cái game nào hơn về mặt đồ họa . line 2 được xếp vào 1 trong những game có đồ họa nhất thế giới thế giới nhá , mà mấy ông chơi line 2 ở đâu mà cứ xông vào chê là thế nào ?? line 2 ở vn làm gì có bản quyền mà chơi ) đừng nói chơi bản global nhá ^ ^

Trích dẫn Gửi bởi cowbòi
    3.667 lượt xem topic / 82 vote cho tghm sẽ hot / 21 vote cho tghm sẽ không hot => chả nói lên cái gì cả. đợi đến khi cb xem nó thế nào còn việc nó có thực sự hot hay không thì lúc ob sẽ rõ.

hy vọng là nó sẽ hot vì nó có thể bay lượn như space cowboy, ngũ hành tương sinh tương khắc như võ lâm, chiêu số như cltb, di chuyển và hành động và có war như ryl, long lanh như line age ii, thời trang như auditon, thú cưỡi, thú nuôi nhiều hơn cđtl, vui vẻ như hkgh, xây nhà như the sim, hôn nhau, cưới nhau như... chưa có game nào...
    có đấy, đây chẳng hạn >) : http://************/news/chuyen-game/2006/11/3b9ad7b1/
    rõ nhất là second life nhưng có mấy ai ở việt nam chơi đâu và nhất là nó là thể loại khác hẳn =

Trang 12 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 21011121314 ... CuốiCuối