Trang 14 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 41213141516 CuốiCuối
Kết quả 131 đến 140 của 151
    có ai tin là trong các game sắp dc cấp giấy phép thì ngoài mu ra thì tghm sẽ là game sớm nhất mở server hợp pháp với luật 5h và giấy phép không? các game bị phạt cả rồi, xin giấy sẽ khó mà xem :d

em hèm ! tại hạ cũng đang mong mỏi "thế giới hoàn mỹ" khai môn đây! thấy thằng bạn bên tq bảo chơi hay lém! chưa rõ thực hư ra sao! phải thử trước mới được

Trích dẫn Gửi bởi cuongtm2000
    em hèm ! tại hạ cũng đang mong mỏi "thế giới hoàn mỹ" khai môn đây! thấy thằng bạn bên tq bảo chơi hay lém! chưa rõ thực hư ra sao! phải thử trước mới được
    vô server bên tq mà test thử bạn ơi người việt nam test thử bên đó đông lắm.

mỗi tội qua đó test thì cóc biết làm q chuyển class các thứ cũng phiền phết.
    test hoài mà toàn là cày à ko biết làm q thế nào buồn chết

mới vào forum đã thấy bàn luận perfect world 2 và shaiya thật sôi nổi, giờ trò
    perfect world 2 có bản test thì thử trò này trước, tui thì rành chữ trung quốc lắm , ai muốn làm job trong perfect world 2 thì hẹn nhau cùng vào game nào , giờ tui đang down game về

càng đọc giới thiệu càng thấy đã, không ngờ nó còn có chức năng tạo hình pro vậy, lựa chọn các chỉ số đo , mắt, mũi, môi , mày, tóc .và đặc biệt nhất là có thể lấy hình người thật để nó mô phỏng tạo ra nhân vật trong game hao hao giống mình quả là tuyệt.

test bên china thì chỉ cày với tìm vài tính năng trong game với xem skill đồ đạc thui chứ ai làm q làm chi =.=! tính ra đến lv 9 mà tui bấm q lên kéo lên kéo xuống thấy mấy chục cái q chả biết đâu mà lần,nói chung đến là bó tay với cái chế độ làm q trong w2 sợ vãi
    thanks;;>

chắc chắn thế giới hoàn mỹ đắt khách rồi ( có khi phải tao them chục cái nick nữa để bình chọn cho tghm mất)
    ngay khi xem giới thiệu về game này em đã mê tít rồi ( em sẵn sàng bỏ võ lâm mà chơi tghm vì võ lâm tốn tiền quá)
    tghm vượt hơn hẳn đúng như cái tên của nó là 1 thế giới " hoàn mỹ "
    hihihi

bot = niềm tin khi mà 5 h/day à

sang server nước ngoài chơi thôi còn gì nữa
    khỏi bận tâm đến tt60 làm gì " rách ruột"

Trang 14 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 41213141516 CuốiCuối