Trang 2 của 16 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 151
    hic hic, nghe các anh nói về tghm đã nhiều, xem ảnh chụp cũng có, xem phim trên trang chủ cũng có, hôm nay em mới lọ mọ thử đăng ký vào game nhưng vẫn vô cùng bất ngờ vì hình ảnh game này quá đẹp.

đây là nhân vật của em, chạy loăng quăng khắp bản đồ như không biết đánh thế nào, chết liên tục.

cơ hội để tghm thành game hot là rất có thể vì nó là 1 game có đồ họa rất khá nhưng lại đòi hỏi 1 cấu hình không cao,với những máy chơi tốt vtlk là có thể chơi được với những máy chơi được 9d và sro thì chơi còn tốt hơn,cái chính là dân mu đang quen để winmode thì cũng có thể để được winmode vừa chơi vừa chát nhưng chất lượng hình ảnh không bị ảnh hưởng.nói chung tghm nói không kén chọn khách hàng như ryl.

xem đoạn demo của vn khá ấn tượng . nhưng sao nó vẫn chưa cho reg nhỉ (chờ ryl lâu wé )

hu hu tại sao cái nick xgirl bản quyền thuộc về mình mà nó lại nằm trong tay ayumi thế kia ( thảo nào trong game cố mãi mà không đăng kí đc (

^^ đặt nhiều hi vọng vô game này lắm, hiện tại đang chán 9d vì vng làm ăn quá chuối và ptv do ít người chơi quá, game này nhìn hình ảnh là mê rồi, skill cũng đẹp, tóm lại chờ ngày nó ra là chơi liền :d

lại cái topic nữa cho tghm . ko tinh nổi trên gamethu có bao nhiêu cái ntn rồi!!! vậy mọi người nghĩ nó có hot ko^^hot ngay từ khi nó mới ở trên forum rồi. chưa biết game play có hay như gt ko nhưng tôi đã chơi bên tq rồi và cảm nhận ban đầu là rất khá. mặc dù là đg truyền bên tàu nhưng vào game rất nhanh với cấu hình khá kém của nhà tôi nhưng để 800*600 chạy vẫn ổn định. vậy đây thực sự là 1 game để gamer vn mog đợi.

Trích dẫn Gửi bởi chumsi28
    cái con chồn hôi đấy là tín đồ của ryl đấy. nó nói thế là nó gián tiếp khen nó pro :d
    khen cái gì ??? tui kêu chạy = phím dễ xoay trở hơn thì có gì sai ???? mà xin lỗi ông , tui là tín đồ của mu ) , sro , he he không phải của ryl ) ,chơi ryl thử hơn 1 tháng rùi bỏ thôi , tui là dân noob , tự nhiên khen tui pro làm gì ?? đúng là .......... điên nặng

em có 1 thắc mắc muốn hỏi các pác là trong tghm,nếu khi 2 nhân vật cùng cưỡi trên 1 con gì gì đó bay ngang qua,em đứng bên dưới shoot 1 phát vậy sẽ trúng ai,hay là trúng cả 3(tính luôn con gì gì đó biết bay).vì trong vài game khác thì con pet sẽ ăn damg trước rồi đến chủ.

Trích dẫn Gửi bởi phantich
    lý do để thế giới hoàn mỹ có khả năng thành game hot ??
    -nó cho ta tự thiết kế khuôn mặt hình dáng cho nhân vật của mình ...
    ==> có thử tự thiết kế được chưa mà phát biểu rồi ?
    cái funtion nào cũng cho active hết lại không thu phí thì bán cái gì mà duy trì dịch vụ hả bác ?

Trích dẫn Gửi bởi vancouver
    ==> có thử tự thiết kế được chưa mà phát biểu rồi ?
    cái funtion nào cũng cho active hết lại không thu phí thì bán cái gì mà duy trì dịch vụ hả bác ?
    rồi , mỗi server cho free 10h.

Trang 2 của 16 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối