Trang 6 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 151
    nghe pa kon do^`n perfect world = perfect lag. hix. dep thi co dep thiet, hay thi co hay thiet nhung hinh nhu hoi nhăng nhi't và lai tạp giữa nhiều văn hóa. nghe đồn trang fuc đang đẹp tự nhiên chọt vô mấy cái đồ world cup ngố pà cố!

ặc~~~~lại nghe nói - thông tin ở đâu đó pa??còn tghm lai nhiều nền văn hóa là đúng mà^^đó là ý tưởng của game thôi))) chẳng có gì lạ cả!!!nhắng nhít ở chỗ nào;;>

Trích dẫn Gửi bởi winxclub
    mình lại thấy hình vẽ xấu quá ah. giống như là game trên ms dos ngày xưa vậy á
    tui cũng lạy lun , tghm mà giống hồi xưa trên ms dos chắc mấy game 2d | là vẽ bằng máy tính ( máy tính nha , chỉ có tính ko ý , ko phải máy vi tính đâu ^ ^)

hehe winxclub chắn là nhỏ tuôi lắm nhẩy^^lại là con gái nữa kìa;;> ko hiểu gì là phải roài, msdos làm gì có game 3d mà gọi là giống^^

chắc bé winx mới học được chữ ms dos ở đâu thui chấp làm gì :d.
    chứ nếu hiểu rõ chắc bé winx này bị cận 10 diop quá.

công nhận là tghm ko phải là cực đỉnh nhưng được kết hợp khá nhiều thứ linh tinh của các game khác vào. bay nhảy có hết hix, bay được là lên trời oánh nhau với mấy bác trên trời luôn, rồi lại chui xuống nước đánh nhau hix. mỗi tội vẫn point click thui à.

nói chung tghm là một bữa ăn 100 món mà món nào cũng chỉ bình thường mà thôi.

ăn thế mới ngon^^mỗi món ít ra ta đc nếm hết tất cả thứ trên đời=)) tội gì ăn mỗi 1 món, ngon đấy mấy thì cũng có lúc ngán thôi;;>

tranhuyen nói đùa rồi.
    chắc chú chưa bị bội thực thôi hehehe.

đi ăn buffet chú có ăn hết được các món ko vậy?
    chất lượng của từng món chắc ko đánh giá được rồi món này đè lên món kia sao biết kịp.
    tuy nhiên ăn buffet cũng có cái thú của nó hehehe chơi tghm cũng có cái thú của đi ăn buffet

em eat giỏi lắm))) bao nhiêu cũng ăn đc tất!!!vậy sợ gì bội thưc;;>

webside cũng chưa thấy đâu,cóa ai có webside pót tui voi với

ho* hơ , giống tui , ăn vô tư ), an món tinh thần mà lo giề

Trang 6 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối