Trang 9 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 7891011 ... CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 151
    hmm chả bik thế nào nhìn trò này cũng phìng phường thôi ( cấu hình thấp : chuyên dành cho tiệm net ?! ) đã pro nào chơi được http://www.playrohan.com rohan chưa t_t em dơn bản tiếng hàn roài nhưng kô đăng kí được nick bác nào pro chỉ dùm

dạo này sắp ra nhiều game online quá
    giới hạn 5h/chơi sẽ "giúp" các bạn san sẻ áp lực khi chọn game cho mình chơi
    hiệp đầu tin 5h tghm đê, nghỉ 15', hiệp 2 5h shaiya dzô, 20' relax, hiệp 3 5h cày cuốc cửu long, 30' nghỉ típ, hiệp 4 5h vua bóng đé, ...nghỉ dài hạn...

Trích dẫn Gửi bởi vancouver
    còn thiếu 1 tấm cô gái đẹp đứng giữa rừng già sao thao không post lên luôn cho bà con đở ghiền ?
    hì còn đây là hình thật của nhân vật của mình mấy cái đó là đeo mặt nạ đó

còn hình thật trong game đây nè (mắt thẩm mỹ kém mọi người đừng chê nhé:d ).

cho tớ xin trang web của tghm china với. để thử test xem

trang chủ http://www.world2.com.cn
    chẹp pt tạo hình đẹp ghê, hix mình mày mò mãi mà kô biết làm thế nào cho ra hồn
    acc kô bít sao kô vào dc roài toàn bị link gì đó chẹp đổi sv test con khác vậy :-?

nghe chỉ là nghe cái web thegioihoanmy.vn của quang minh dec thì vản cứ phong thần sạc chẳng biết con rùa này. mới lò ra đây chán vãi coi mãi cái phóng sự 31/10 riết muốn mục haio con mắt rồi hĩ chán vãi đi kiếm vài tró offline cho đỡ ngán đê

ờ ờ hay nhỉ? chơi bên tq cũng hay hay nhưng mà khó hiểu phết. thỉnh thoảng gặp vài chú chat tiếng anh thấy thú vị. tỉ lệ gặp được phải nói là rất ít :d

Trích dẫn Gửi bởi gunzu1806
    đang chơi bên server tq rồi, chờ thêm chút nữa cũng không sao, cái chính là được chơi free,t hế là đã có công bố chính thức cho chơi free. có phuong_thao party cùng cả ngày thế này còn gì bằng.
    có 2 bạn sao chẳng gặp khi nào cả, lạ quá. hẹn giờ chơi ... để anh em gặp nhau chơi cho dễ. mà có lẽ chờ vn ra cb rồi sẽ chơi tiếp. chứ cứ thế này có mà mệt lắm, toàn chữ tàu chẳng hiểu mô tê gì
    ps: thế mà cũng lv 4 rồi đấy ^^

free ơi free, ta thích ngươi!

cho em góp vui tí nha! em thấy bọn bạn em bảo tghm cho chúng ta chiêm ngưỡng được những địa danh đẹp, phong cảnh hữu tình nhỉ. như thế cùng một lúc thăm quan được các địa danh khỏi fải mất tiền đi đâu thì kiểu gì chẳng "hot"

xem cái phóng sự nó phỏng vấn kìa , chú dec đang loay hoay viết thêm cái chương trình giới hạn 5h đó mà =)) , khổ thân hix hix

Trang 9 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 7891011 ... CuốiCuối