Trang 11 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 910111213 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 151
    Trích dẫn Gửi bởi luongsonbac11
    tghm với một hệ thống hạ tầng cao cấp; với một đội ngũ chuyên viên chuyên nghiệp; với một lớp các quản lý kinh nghiệp dày dặn và có tinh thần trách nhiệm cao. tghm chắc chắn sẽ gặt hái được nhiều thành công. một phiếu ủng hộ cho tghm sẽ có rất nhiều người chơi trong đó có tôi.
    bạn này quảng cáo có thô quá không vậy,bạn là thanh tra của bộ văn hóa đi kiểm tra cơ sở hạ tầng của qm dec à mà bạn dám khẳng định như thế đúng là ăn nói lung tung,chắc lại có thù oán gì với qm dec,bác cẩn thận không lại có bài viết về bác bảo bác cạnh tranh không lành mạnh đấy(như một số người khác đã làm trước đấy đó thôi>) >) >) )

Trích dẫn Gửi bởi vancouver
    qua sever cuối cùng mà chơi, nó khóa acc, thì cứ tạo acc mới , nó chỉ cho chơi mấy level tham khảo thôi.
    người nào đánh nhanh cũng lên được lv 18 - 20 lần trước mình chỉ có tập trung vào đánh thử xem lên lv bao nhiêu thì chỉ lên được có lv 18.

Trích dẫn Gửi bởi duy con
    chậm thế tui vừa đánh vừa chạy lăng quăng khắp map mà cũng lên đc 18lvl rồi
    hay tại đánh con knight lên nó up nhanh hơn nhỉ :d
    có ai muốn test lại ko hẹn sv đi đánh chung hehe
    lạ nhỉ sao mình đánh chậm thế nhỉ,đánh mãi mà chả lên được lv 20 bao giờ cả.mình đang chơi con tiên bắn cung.

Trích dẫn Gửi bởi donganh2005
    lạy trời lạy phật cho game tghm sớm phát hành^^ ,chứ thấy các bác quảng cáo ùm sùm làm em thèm nhỏ vãi\:d/ .hiện giờ chơi game gì cũng chán:-/ ,lại còn giới hạn giờ chơi làm nản hơni-| .chả biết khi nào game vn mới khá nổi:-w .
    sang bên server tq mà chơi thử,đã có rất nhiều bài hướng dẫn cách lập nick và download rồi đấy lập thử mà chơi thôi

mấy bác này nhãm quá đi mất hình như thế chỉ gọi là được mà ai cũng bốc là đẹp hấp hẫn rút kinh nghiệm cái vụ hero online giờ sợ mấy ông tới già mấy bác cứ train vài bữa rồi tìm game khác vậy =))

Trích dẫn Gửi bởi edenark
    ơ` , cái thu phí thành không thu phí thì dễ , chứ cái giới hạn xem ra phải can thiệp khá sâu vào source , hix , ^^ mô phật , cầu trời ra mau mau tý cho con nhờ ) , mà hình như là do tụi tq nó sửa nên chắc cũng không lâu lắm ^ ^
    không thu phí thì thay vào đó lợi nhuận đến từ đâu? bao nhiêu kế hoạch + giấy tờ đấy ông tướng ạ. chưa kể còn vụ bán item thì phải tạo ra item, có kế hoạch chính sách cẩn thận chứ không khống chế dc thị trường ảo thì lại giống vltk, ra bản shxt thì ngày hôm sau đồ hoàng kim mất giá thảm hại, mãi mới hồi được phần nào.
    nhưng mà free dc thì đủ sức tung hoành rồi, đi đâu cũng thấy nói khoái free nhất, chiều được thượng đế thế này là dec nắm trong tay 1 thế mạnh rất lớn.

nó chưa ra mắt, sao có thể nói nó là game hot được. game hot căn cứ vào cái gì, chả nhẽ căn cứ vào các topic đang xuất hiện nhan nhản ở đại sảnh chung?

Trích dẫn Gửi bởi hoa-sung
    không thu phí thì thay vào đó lợi nhuận đến từ đâu? bao nhiêu kế hoạch + giấy tờ đấy ông tướng ạ. chưa kể còn vụ bán item thì phải tạo ra item, có kế hoạch chính sách cẩn thận chứ không khống chế dc thị trường ảo thì lại giống vltk, ra bản shxt thì ngày hôm sau đồ hoàng kim mất giá thảm hại, mãi mới hồi được phần nào.
    nhưng mà free dc thì đủ sức tung hoành rồi, đi đâu cũng thấy nói khoái free nhất, chiều được thượng đế thế này là dec nắm trong tay 1 thế mạnh rất lớn.
    oạch , chả hiểu gì , tui đang nói là về vấn đề soure , không phải vấn đề tài chính và giấy tờ , viết lại source từ 1 game thu phí --> không thu phí , và từ 1 game không giới hạn giờ chơi sang giới hạn giờ chơi , cái thu phí hay không có vẻ dễ dàng hơn cái hạn chế giờ chơi ^ ^

Trích dẫn Gửi bởi bống
    nó chưa ra mắt, sao có thể nói nó là game hot được. game hot căn cứ vào cái gì, chả nhẽ căn cứ vào các topic đang xuất hiện nhan nhản ở đại sảnh chung?
    căn cứ vào việc nó đang tung hoành ở tq và những ai test thử các server bên đó đều đánh giá nó không thấp. đôi khi phải từ thông tin nọ mà suy ra/phán đoán ra kết quả kia chứ cứ chờ thực tế thì nói làm gì. dĩ nhiên thông tin phải có cơ sở 1 tí chứ không phải vài thông số vớ vẩn.
    (mà cứ bàn ra tán vào 1 cách câu bài hợp lý không thể phản đối đấy >) )

có nhiều người ở đây đã chơi thử những game đó tại sv tq rùi
    vả lại bạn nói cũng đúng, căn cứ vào các topic xuất hiện nhan nhản ở đại sảnh chung cũng ko sai vì nó cũng chứng minh đc dù chưa ra đời nó đã bắt đầu có ảnh hường nhất định rồi
    còn đến lúc ra đời ko biết dc nó có còn giữ đc ảnh hưỡng hay trở nên hot hay ko, nhưng theo những gì tui đã thấy ở bên sv china thì điều đó cũng ko hẳn là khó

còn nữa topic này chủ yếu mang tính chất thảo luận và dự đoán, chứ ko phải đánh giá, mún đánh giá chờ nó ra đời lập topic khác mới dc

Trang 11 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 910111213 ... CuốiCuối