Trang 5 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 151
    trùi khong ngờ anh em ryl hoạt động bên đây dữ dội vậy nhớ ryl quá đi

sai bét tuy đẹp nhưng nó đòi hỏi cấu hình thấp thì chưa chắc đã lag đâu,lag là do đường truyền cứ có phải do hình ảnh cơ chứ.

cấu hình thấp sẽ làm hình ảnh chuyển động chầm chậm hơi dựt dựt như là phim quay chậm vậy.
    đường truyền kém thì đem lại hiện tượng khựng hình đột ngột hay là maxtrix mình chạy người đứng im.

vậy thì đòi hỏi cấu hình thấp vẫn tốt hơn hê hê hê. tuy nhiên tghm ko hay hu hu hu, ryl vẫn hay hơn. anh em ryl đồng ý ko nhi?

Trích dẫn Gửi bởi dominhhung
    cấu hình thấp sẽ làm hình ảnh chuyển động chầm chậm hơi dựt dựt như là phim quay chậm vậy.
    đường truyền kém thì đem lại hiện tượng khựng hình đột ngột hay là maxtrix mình chạy người đứng im.

vậy thì đòi hỏi cấu hình thấp vẫn tốt hơn hê hê hê. tuy nhiên tghm ko hay hu hu hu, ryl vẫn hay hơn. anh em ryl đồng ý ko nhi?
    cấu hình thấp đương nhiên dựt dựt gòi ...3d mà lị :d
    tui chỉnh max cấu hình lun nà , nhìn hình phê vãi

Trích dẫn Gửi bởi dominhhung
    ơ hơ phuha còm được nhớ tới, đố ai biết tui là ai trong ryl nào? ihihihi
    hehehe
    gunner bên ak'kan nhà ông tui biết mỗi ông cua thoai còn lại thì thua

ryl vẫn hay hơn. anh em ryl đồng ý ko nhi?
    đồng ý với câu này cả 2 tay + 2 chân )
    có ai biết chính xác ngày pw2 chính thức cho test ko vậy
    còn zodiac thì bao giờ online lại vậy ai có tin tức gì thì thông báo 1 tiếng xem

ryl là game action, hay đối với các bác thích hành động, đối với người nhanh tay, kỹ năng tốt nhưng nó sẽ phản tác dụng với phần lớn game thủ việt nam chơi game theo tinh thần giải trí, tay click chuột tay hút thuốc, ăn mỳ hoặc làm... cái gì ấy mà ai cũng biết là cái gì ấy :d

thế giới hoàn mỹ thì chiến đấu vừa phải, hình ảnh đẹp, bay lượn như cbkg, nuôi thú, trồng cây... dung hòa được nhiều thứ. fans ryl thấy tghm quá nhẹ nhưng phần đông là ok. giống như 1 ông đang nghe rock kiểu death chuyển sang nghe ballad ấy mà, nhưng ballad thì dễ nghe hơn.

ngay cả cái nhạc nền của ryl cũng nặng chất rock rồi, còn nhạc tghm thì nhẹ nhàng hơn, trữ tình hơn.

còn nhạc ryl có trên trang chủ nhưng đang đóng cửa. mình thì vẫn khoái nghe nhạc ryl, chơi ryl hơn nhưng game hay vào toàn gặp dân pro, không có noob để bắt nạt thì chán òm. game hay là game đông người tham gia. đừng như ryl và cbkg bi giờ, vắng hoe.

mình lại thấy hình vẽ xấu quá ah. giống như là game trên ms dos ngày xưa vậy á

tui thấy chả hay cái gì cả, bây giờ mong chờ game extremesoccer online chơi cho đã

Trích dẫn Gửi bởi winxclub
    mình lại thấy hình vẽ xấu quá ah. giống như là game trên ms dos ngày xưa vậy á
    ^^ iem lạy anh, ms dos có đồ họa 3d từ bao giờ thế ạ

Trang 5 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... CuốiCuối