Trang 7 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 151
    http://www.thegioihoanmy.vn/
    web site nè chúc ngon miệng :d

Trích dẫn Gửi bởi dominhhung
    chắc bé winx mới học được chữ ms dos ở đâu thui chấp làm gì :d.
    chứ nếu hiểu rõ chắc bé winx này bị cận 10 diop quá.

công nhận là tghm ko phải là cực đỉnh nhưng được kết hợp khá nhiều thứ linh tinh của các game khác vào. bay nhảy có hết hix, bay được là lên trời oánh nhau với mấy bác trên trời luôn, rồi lại chui xuống nước đánh nhau hix. mỗi tội vẫn point click thui à.

nói chung tghm là một bữa ăn 100 món mà món nào cũng chỉ bình thường mà thôi.
    trời mình chơi thử rồi có di chuyển giống với ryl đấy chứ cũng dùng các phím w a s d để di chuyển đấy chứ.

Trích dẫn Gửi bởi phuong_thao
    trời mình chơi thử rồi có di chuyển giống với ryl đấy chứ cũng dùng các phím w a s d để di chuyển đấy chứ.
    đúng là vẫn di chuyển bằng w a s d nhưng khi đánh vẫn phải target mục tiêu pt à
    và dù di chuyển bằng w a s d nhưng ko di chuyển qua trái phải như ryl đc
    mà khi ấn a nó quay góc nhìn sang bên trái rồi mới chạy thẳng =>>> ko đc linh hoạt như ryl

đúng là vẫn di chuyển bằng w a s d nhưng khi đánh vẫn phải target mục tiêu pt à
    và dù di chuyển bằng w a s d nhưng ko di chuyển qua trái phải như ryl đc
    mà khi ấn a nó quay góc nhìn sang bên trái rồi mới chạy thẳng =>>> ko đc linh hoạt như ryl
    nếu vậy thì mấy game sắp tới chả có game nào giống ryl đâu , tất cả chỉ lấy aswd di chuyển cho vui thôi chứ ko lấy làm chủ đạo của game đâu , ko thể dùng di chuyển né đòn như ryl đâu , một khi bị click target thì 100 % bị ăn chưởng

óe
    sorry all mình nhầm
    câu trên là nói về shaiya chứ ko phải tghm (
    post nhầm topic mong pt và mọi người bỏ qua cho
    ttghm mình ko có ý kiến vì chưa thấy
    một lần nữa sorry

ặc^^bó tay pa zintzord=)) post đến bài thứ bao nhiêu roài mới biết mình nhầm^^

mấy hôm vừa rồi bế quan luyện tghm có mấy cái ảnh hay hay post lên cho mọi người cùng nhìn :d

Trích dẫn Gửi bởi zintzord
    oài giờ thì thấy gòi nên phát biểu ý kiến đc gòi
    tghm nói chung thì hem có gì đáng chê cả
    nhưng nó giống 1 món lẩu thập cẩm á tây tàu lẫn lộn lung tung lộn xộn nhìn mất cảm tình cho nên vơi tui game này ngoại dzụ bay nhảy + hôn hít ra thì cũng ko tuyệt vời như mọi người quảng cáo
    chút xíu ý kiến thế thui có gì mọi người bỏ qua nhá
    lẩu thập cẩm mà dể ăn chú ơi :d
    thằng nào khoái cái gì thì múp cái đó :d.
    tây - tàu lẩn lộn thì trong game có tây có tàu chơi nó mới vui.

=)) đúng đó lẩu thập cẩm cho vui cũng được =)) ^ ^ , nhưng mà chắc dzui nhất là có mấy bộ đồ lạ , bít đâu mai mốt đang luyện thấy thằng nào mặc áo thun đội tuyển bóng đá vn chạy wa thì sao nhỉ ) hi hi

hic hồi trước nó mới ra ryl thì mình đang mải chờ vltk vì ryl ko có quảng cáo và máy cùi ,hix và còn lo học nữa giờ không được chơi ryl thấy tiếc vì nó gần giống với game mình tưởng tượng quá(pvp hấp dẫn và cần kỹ năng).thui giờ đành an ủi chơi tghm vậy chứ giờ mà vô ryl làm noob chán òm ah
    1 phiếu cho tghm nếu nó quảng cáo tốt và làm tốt chứ không như vng quẳng cáo rầm rộ làm thì nhỏ giọt =.=!
    thanks;;>

Trang 7 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 ... CuốiCuối